GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อำลา!! กระทู้สุดท้ายของจีเอ็มครูอุ้ย

Freedom.01

• Jr. Member
  • **
ทุกเส้นทางที่เดินนั้น เริ่มขึ้นด้วยตัวเอง เราต้องหยุดได้ด้วยที่ตัวเอง จะไปที่ไหนขอให้เป็นคนดีก็พอ ว่างๆก็มาเยี่ยมน้องๆๆบ้าง ขอขอบคุณสำหรับทุกสิ่งทุกอย่างที่ทุ่มเท่สำหรับกับเกมนี้ บ้างครั้งอาจจะมีผู้เล่นที่งอแงบ้างเอาแต่ใจบ้าง ผมเข้าใจว่าปวดหัวต่อจากนี้ คงจะได้พักและล่ะคับ  ขอให้โชคดีนะคับ

g#002 g#002 g#002 g#002

♥‘P I M’

• FUFI:P
  • **
โชคดีนะคะ!จีเอ็มครูอุ้ย :) g#031 g#031
▬ความคิดของคนเรามันต่างกัน เราไปกำหนดความคิดคนอื่นไม่ได้แต่เราสามารถกำหนดความคิดของเราไปในสิ่งที่ดีได้!▬

‘‘ความรัก’’ มันมีค่า กรุณา อย่า ‘‘ฟันแล้วทิ้ง’’ ! ♥♥♥ (:

CoMoDoDragoN

• Do U best to day and tomorrow U will be able to do better :)
  • Newbie
  • *
  • อยากลองซักครั้งมั้ยย

-crucify-

• Full Member
  • หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
น่าจะเป็นจีคนแรกที่ได้เห็น เริ่มเล่นเกมก่อนครูอุ้ยมาเป็นจีแปบเดียวเอง นานพอสมควรเลย

เจอที่งานเกมก็บ่อย จีคนอื่นตอบอะไรไม่ได้ โยนให้ไปถามครูอุ้ยตลอดเลย

ถ้าเป็นคนทุ่มกับงานมีสปิริต ไปทำงานที่ไหนก็คงประสบความสำเร็จแน่นอนค่ะ

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."

ĈŸß€®ĿËă◕‿ •

• **
  • Vip Member
โชคดีคร้าบผม ไม่เอ่ยคำอำลาเหมือนกัน หวังว่าคงได้เจอกันในบอร์ดเกม หรือในเกมอสุรานะครับผม

.P a t c h a :)

• Full Member
woon_bye woon_bye woon_bye

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
ใจหายเลยอ่ะ เคยให้ลองบัคในนรกหลายอย่าง
ยังไงก็ ขอให้โชคดีคับ

-TiDA-

• เข้าใจละ ว่าที่มึงเสือกกับกู มึงแค่อยากปั๊มกระทู้
  • Newbie
  • *
สมดังตั้งใจทุกสิ่งอย่างนะคะครู จะมีกี่คนที่เรียกครู ฮ่าๆๆๆๆ

นี่แหละด้านมืดของกู

g#039 g#039 g#039  ขอให้โชคดีครับ ครูอุ้ย  woon_cry woon_cry woon_cry  g#039 g#039

ขอมอบเพลงนี้ ให้กับ นักสู้ คนนี้ ครับ woon_sunny

''ความ ทรง จำ ที่ น่า จด จำ''