GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อำลา!! กระทู้สุดท้ายของจีเอ็มครูอุ้ย

RESET

• Asura Tester
  • Full Member
  • **
3ปีที่ได้รู้จักกับครูอุ้ย  ครูอุ้ยเขามีความเป็นกันเอง ไม่หยิ่งถือตัว มีลงมาช่วยเทสเตอร์ในวุ้นนรกบ้าง

พอมาถึงการอำลาก็ใจหายเหมือนกัน มีพบก็ต้องมีจากเป็นเรื่องธรรมดา

ผมก็ขออวยพรให้ครูอุ้ยให้ประสบความสำเร็จกับสิ่งที่ตั้งใจทำไว้ ขอบคุณสำหรับหลายๆอย่างที่มาแชร์ มาแบ่งปันกันในเกมส์ๆนี้

โชคดีครับครูอุ้ย  woon_bye

มารศาสตรา

ขออโหสิกรรมให้

เหมือน จะแรง แต่มาเข้าใจ ตรงลายเซ็น (ใจหายเหมือนกันสิท่าน)

หนึ่งดาบสะท้านปฐพี

• **
woon_cryหายใจหมดเลยครูอุ้ย โชคดีครับ  ว่าเเต่ยังไม่รุ้เลยเป็นครูสอนวิชาอะไร g#032

วิชา"เกรียน" woon_555
ล้อเล่นครับ ถ้าจำไม่ผิดรู้สึกจะสอนประวัติศาสตร์มั้งนะ woon_sunny

ถ้าจำไม่ผิดเป็นครูสอนสังคมนะ
อุ้ย ซื้อมาม่าตุนไว้เยอะๆ นะ จะได้ไม่อด เป็นห่วง  woon_555

-.-เกรียนว่ะ-.-

• Jr. Member
  • **
  • ทุกสิ่งทุกอย่างเกิดขึ้นเพราะเหตุ

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Maybe
โอโห่ ถึงผมจะเคยเห็นพี่แต่พี่คงไม่รู้จักผมอะ  ขอให้มีความสุขนะครับ 

SMOOTI3S

• **
เง้อครูอุ้ยจะไปไหน ว่าจะไปกรุงเทพเที่ยวหาที่บริษัทซะหน่อย งั้นก็ขอให้โชคดีนะ ครูอุ้ย มิสสสสสสส woon_love

JoJoJO

• Newbie
  • *

fossa

• **
ครือออ

ครูอุ้ย แค่ยังอยู่แต่จะไปทำงานส่วนอื่น

หรือไปแล้วไปลับไม่กลับมา ออกจากบริษัทไปเบย

อาวเปงว่า   โชคดีแล้วกันแจ้

CO"

• มังกี้ ดี ลูฟี่
  • ผมกากนะ ไม่เชื่อเจอได้

™۞۩•3•۩۞™

• ล้านถ้อยคำยังน้อยไป หากจะใช้แทนคุณความดี
  • **
  • ლ(ಠ益ಠ)ლ

SilverBr•N

• Newbie
  • *
หัวหน้าจีเอ็มคนใหม่คงไม่ใช่เป๋เป๋นะ  g#040

อยากให้คนคิดทำของโซลออกมาขาย+โปรโมชั่นออกไปมากกว่า  g#010

เปลี่ยนรุ่นใหม่ ก็มีแต่จะพาเน่า ให้ครูอุ้ยอยู่ต่อดีกว่ามั้ง ถึงแม้จะเน่า แต่ก็ไม่เน่าลงไปกว่าเดิมคือการเปลี่ยนคนใหม่

ซึ่งอดีต คิดว่าทีมงานเขาไม่ดี เปลี่ยนๆไปก็ดี เปลี่ยนไปเปลี่ยนมา ทุกคน เห็นมีแต่จะมาแนว ใหญ่คับฟ้าทำอะไรไม่ผิด เหมือนดาราต้องมีคนลุม ตัวเหลืองเรียกร้องความสนใจ g#010

สำหรับการประเมินจีเอ็มครูอุ้ย เกรด 1-5 เลขต่ำ ก็คือ ต่ำ ตามตัวเลข สูง คือ สูง ส่วนตัวคิดว่า ครูอุ้ยจะอยู่เกรด 4

แต่นอกเรื่อง ประเมิน เป๋เป๋ เกรดติดลบยังไม่พอเลย น่าจะเด้งไปแทน  woon_5555