GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำวันพุธที่ 21 กันยายน 2554

iiiiibeeriiiii

• Newbie
  • *

Zⓔnsⓔ Õf Lynn

• Jr. Member
  • **
  • เกมคือเกม อย่าทำเกมเปนชีวิต
งานนี้ชาร์ปไม่จุ อย่าไปคิดใช้สกิล ศรวายุ ถ้าชุดคุณยศไม่ดีพอ

ตนตัดฝืน

• Newbie
  • *
หอกระดับ 99  ตัวท็อป
ราคาก็แค่หลักหลายร้อย(ล้าน) หาก็ง่ายมากก กก
ดีเลย์ 1 นาที
ใช้ได้ 1 เป้าหมาย
สตันทให้ 3 วิ
โป๊ะให้ เต็มที่  1 ที

991131 รหัสมรณะ โคตรไอ้เคี่ยมพาราดินโดยแท้

อืม.... พูดไม่ออก ได้แต่ครางในลำคอ  g#032

OniZuKaGT

• **
ติดทีกะเสียว แว๊ปเลย

ตอนคำรามละให้มันซอยดุูจิ

ซักดอกละที่ติด   ยังไงกะระเบิดกันอยู่แล้วนิ   woon_angry woon_angry
มันไม่เห็นผลเลยนะสิท่าน 5%  woon_sunny

ลองดูแล้วเหรอคับ woon_huh

จากการคำนวณครับ ระบบ ผมก็คิดว่ามันจะเป็นตามนั้น

อัตราการติด ก็เหมือนกับ หยิบลูกบอลทองคำ 1 ลูก จากลูกบอลธรรมดา 19 ลูกในขวดโหลปิด

จะรอดู ของจริงละกันครับ ผ่านมาอ่านแล้วเห็นมันน้อยกว่า rare ชิ้นอื่นๆ  g#027

คำนวนยังไง

SlasheR_

• **
 g#046ท่านใดเข้ามาดูขอเสนอหน่อยเน้อ

รู้สึกเอ็ฟเฟ็คที่ท่านๆคิดมา ส่วนใหญ่จะเป็นตีแล้วติดเอ็ฟเฟ็ค หรือโอกาสตีแล้วติดบัฟเยอะเลยนะท่าน
อยากให้มันมีแบบ เป็นความสามารถติดอาวุธ ไม่ต้องมี%ติดบัฟ % ติดดีบัฟ มั่ง รู้สึกได้ยินคำว่าบัฟจน เริ่มจะเบื่อ

credit by จีเอ็มเปเป้

Crossζy

• Full Member
แอสมันจะดีหรอครับส่วนมากแอสทุกคนตีเร็วตัน 216 กันแล้ว g#015

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
  งานนี้แอสจะได้กลับมาใหญ่อีกครั้งแล้ว  g#022  มีดเค้าดีจริง  แต่น่าเสียดาย ผมดันขายกินไปแล้ว แต่ข้องใจว่า สร้างความเสียหายพิเศษอีก 1 ครั้งนี่ มันรวมโป๊ะเช๊ะด้วยไหม หรือว่าเป็นตาเมจตัวม่วงแบบ ศาตราแห่งลูซิส  แต่แค่เพิ่มพลังโจมจากค่าต่อเนื่องนี่ก็โอเคละ ต่อเนื่อง 216 เพิ่มมาอีก 216 โป๊ะแรงกระจุยละ

แต่เสื้อแรร์ขอเพิ่มหลบไร้ลักษณ์ด้วยน๊ะ  ของเบลดมีเสื้อเพิ่มยกดาบน๊ะ แอสต้องเพิ่มหลบไร้ลักษณ์ด้วย

♥ creammy ♥

• **
  • แล้วฉันจะอยู่เพื่อ ใคร ♥
ไปด่า ไปว่า ทีมงาน ทำไม ครับ ถ้าพวกคุณ เก่งจิง ก้อทำเกมเล่นเอง ดิครับ พวกทีมงานบังคับ พวกคุณหราว่า ถ้าไม่เล่น แกตาย ไม่นิ 55555 สะใจ  เล่นเกม อย่าให้เกม เล่นคุณ อฆึ อฆึ

พี่ชาย ของขึ้น  อฆึ  อฆึ 555+  woon_5555  woon_5555
g#028 หัวใจที่ไม่เคยเจ็บ คือ หัวใจที่ไม่เคยแคร์คัย g#028

I3lade.O.T.O.P.

• **
  • ผู้ชายอบอุ่น

ทดสอบมาอ่ะหอก 99 ทลายสวรรค์จักรพรรดิทำลาย ใช้สกิลทลายสวรรค์กับเป้าหมาย ใช้สกิลต่อไปไม่ทันร่ายภายใน3วิ ยากมากที่จะทัน3วิ แถมสกิล ก็นะนานดีเล1นาทีได้   

แบบนี้ก็ไม่ไหวอ่ะ จะใช้สกิลก็ระยะจูปปากกันเลยอ่ะ  สกิลมันน่าจะใช้ได้กับระยะไกลด้วยนะครับ ที่ไม่ค่อยมีคนท้วงเพราะมีไม่กี่อันหรอกครับทั้งเซฟ หอกแรร์ 99 นี้เพราะหายาก

ผมลองใช้แล้ว มันกากจิงอะไรจิง หอก 99 แทบจะเทียบไม่ติดกับ 94 หรือ 89 เลยครับ

ขอบคุณ peraput GuDneSS qp Directorr CAlOSS love_seson olenaja  ที่ให้ทดสอบ (แต่ล่ะคนไม่มีคนรู้จักมั่ง)

I3lade.O.T.O.P.

• **
  • ผู้ชายอบอุ่น

ทดสอบมาอ่ะหอก 99 ทลายสวรรค์จักรพรรดิทำลาย ใช้สกิลทลายสวรรค์กับเป้าหมาย ใช้สกิลต่อไปไม่ทันร่ายภายใน3วิ ยากมากที่จะทัน3วิ แถมสกิล ก็นะนานดีเล1นาทีได้   

แบบนี้ก็ไม่ไหวอ่ะ จะใช้สกิลก็ระยะจูปปากกันเลยอ่ะ  สกิลมันน่าจะใช้ได้กับระยะไกลด้วยนะครับ ที่ไม่ค่อยมีคนท้วงเพราะมีไม่กี่อันหรอกครับทั้งเซฟ หอกแรร์ 99 นี้เพราะหายาก

ผมลองใช้แล้ว มันกากจิงอะไรจิง หอก 99 แทบจะเทียบไม่ติดกับ 94 หรือ 89 เลยครับ

ขอบคุณ peraput GuDneSS qp Directorr CAlOSS love_seson olenaja  ที่ให้ทดสอบ (แต่ล่ะคนไม่มีคนรู้จักมั่ง)

หรือว่าผมเล่นกากเองถึงได้ใช้สกิลที่ว่าไม่ทัน จะลองก็ได้นะ เล่นอยู่เซฟใต้พิภพ

เจอเบอระเบิดขวาน99ไป แทบทรุด โจมตีเหลือ 1-1 เกราะลดฮวบเลย 

ลดกัน ลดหลบ 0-0 มีไว้ทำไมในเมื่อโป๊ะไม่นับ ป้องกันหรือหลบ

bomragnarok07

• Newbie
  • *
จะถามว่า  หอก 99งะ  ระหว่าง ที่  คู้ต่อสู่  ติดสถานะ ของสกิลงะ  เราใช้สกิลโจมตี คู่ต่อสู้แล้ว มันจะโป๊ะป่าว  จากที่ลองทดสอบ ไม่โป๊ะงะ ทำไม  ช่วยอธิบายที ลองหลายครั้งละด้วย

• Newbie
  • *
หอกสูญญากาศ  ของ  พาลา  เปลี่ยนไปนะ ก่อนอัพเดท  ใช้รัวๆได้ แต่นี่  ทำไมมัน เหมือนมีดีเล นิดนึงงะ ประมาณ 1วิอ่ะคับ  แต่ในคำอธิบาย สกิล ไม่เหนมีบอกเลยว่ามีดีเล

• Newbie
  • *
จะถามว่า  หอก 99งะ  ระหว่าง ที่  คู้ต่อสู่  ติดสถานะ ของสกิลงะ  เราใช้สกิลโจมตี คู่ต่อสู้แล้ว มันจะโป๊ะป่าว  จากที่ลองทดสอบ ไม่โป๊ะงะ ทำไม  ช่วยอธิบายที ลองหลายครั้งละด้วย
ผมลอง  ใส่สกิล เทรตัวเอง แล้ว หอกสูญญากาศ เพราะมันไม่มีเวลาร่าย แต่ทำไมไม่โป๊ะอ่ะคับ
ไหนบอกติดโป๊ะเช๊ะ 100เปอ