GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำวันพุธที่ 14 กันยายน 2554

~SaKuRaKoo~

• Asura FreeDom
  • Sr. Member
  • MNB NB NB

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
ปิดมันไห้ปมดกิวพันกิวตัวเอง
ไม่ต้องคุยกะใครใครอยากคุยซิปมาจะอวกวุ้ยลายตา
เวลาเมา ๆ มานั่งเล่นเกม ว้าย อวกกกกก  g#023 g#023 g#023

sareng

• Newbie
  • *
ทำไม ชื่อกิว ตัวอักษรพิเศษยังเหมือนเดิมเลยไม่ได้แก้เร้อคับ ซิบจี กะไม่ตอบ

OniZuKaGT

• Jr. Member
  • **
ผมว่า สีแสบตาไปนะครับ น่าจะสี เข้มๆ กว่านี้นะคับ woon_o_o

ขออภัยในความไม่สะดวกครับ ในส่วนของการแก้ไขบั๊กชื่อสมาคมนั้น พบข้อผิดพลาดบางอย่าง ในการแก้ไขข้อผิดพลาดของชื่อสมาคมที่ไม่แสดงผลตัวอักษรพิเศษ ทางทีมงานจะทำการเลื่อนการอัพเดทไปก่อนนะครับ จะอัพเดทให้เพื่อนๆ ในวันที่ 21กันยายน 2554  ตามลิ้งเลยครับ การแก้ไขบั๊ก ชื่อสมาคม

woon_sad2

•Insomnia' •

• Full Member
  • un' :)
ทีมงาน กรุณาไปตอบกระทู้นี้
http://forum.gameindy.com/index.php?topic=4433.0

เห็นกระทู้อื่นก็เข้าไปตอบได้ตอบดี
หรือพออ่านเจอแล้วเห็นว่าเป็นปัญหาที่ไม่อยากแก้?

ICE_TANATTHEP_ICE

• Jr. Member
  • **
 g#031 g#031มีช่องสนทนาพันแล้วน่าจะมีดูสมาคมของพันธมิตด้วยนะว่ามีใครออนอยู่มั่ง g#031 g#031

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• Full Member
  • <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>
 g#019 g#019 g#019
                หัวกิลน่ะ...เปลี่ยนจากสีเหลืองเป็นสีชมพูมีรูปหัวใจนำหน้าคำสนทนาดีมั้ย..สาวๆกิลพันธมิตรเห็นจะได้ตกหลุมรัก..อิอิ..
                                              #038 #038 #038