GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : ปิดปรับปรุงเซิร์ฟเวอร์เพือปรับปรุงระบบ วันที่ 19 สิงหาคม 2554

ประกาศทางทีมงานจะทำการปิดปรับปรุงเซิร์ฟเวอร์เพื่อปรับปรุงระบบ ในวันที่ 19 สิงหาคม 2554

เป็นเวลาประมาณ 5นาที ในช่วงเวลา 6.00 -6.05น.

จึงประกาศให้ทราบโดยทั่วกัน

ขออภัยในความไม่สะดวกมา ณ ที่นี้ด้วยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 18, 2011, 18:01:48 โดย จีเอ็มนิคกี้ »

nunaruto

• Newbie
  • *
 woon_no   ช่างเหอะคราบ ปิดแปบเดียว 5 นาทีเอง ไม่เห็นจะยุ่งยากไรเลยคราบ อิอิ

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
g#018ยังไม่ตืน    g#018

ยังไม่นอน อิอิอิอิ

ปล.รีสตาร์ทเครื่อง 5 นาที อิอิอิ คอมแรงนะเนี้ยรีสตาร์ท 5 นาทีเอง อิอิอิอิ

♥ น้องเอ :)'

• Sr. Member

ปล.รีสตาร์ทเครื่อง 5 นาที อิอิอิ คอมแรงนะเนี้ยรีสตาร์ท 5 นาทีเอง อิอิอิอิ

ผม รีสตาร์ท ประมาณ 2-3 นาทีเองนะครับ g#015

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม

ผม รีสตาร์ท ประมาณ 2-3 นาทีเองนะครับ g#015
คอมแรงก่า

Gu__pao

• Newbie
  • *
  • -:- ถึงผมไม่หล่อแต่ก็มีเมียสวย -:-

-crucify-

• Full Member
  • หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
แสดงว่าคิดวิธีแก้ไว้ดีแล้วสินะ ถึงได้แก้ไวนัก

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."