GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : เตรียมตัวย้ายดวงจิตเก่าไปยังร่างใหม่ [อวตาร]

บุคคลทั่วไป · 67 · 18074

『。 ∩e௰Ji ゚』

• Jr. Member
  • **
ถ้ารุ้ว่า จะเป็นแบบนี้ น่าจะไปปั้นตัวอวตารไว้
คนน้อย การแข่งขันก้น้อย เวลง่ายคนไม่ค่อยมี
ถ้าคนมีกำไล เยอะๆเอาข้ามไปได้คงสนุกหรรษาแน่ๆ
เงินคงเฟ้อน่าดู  woon_5555

อวตารพีเค24ชั่วโมง เวลง่ายจริงๆอันนี้ยอมรับค่ะ
หากแต่ว่า พีเคปิดไม่ได้ ตายได้อาทิตย์ละ50ครั้ง และมีเกรียนกระจาย เวลง่ายแน่ๆค่ะ g#020 g#020 g#020

_FireFox_

• **
  • -*-
ถ้าจะย้ายของจากอวตาลมา มันต้องเพิ่มส่งชดเชยให้คนที่เล่นเซฺร์ฟหลักนะ

nimit0006

• Newbie
  • *
ลองเอา ทั้งสวรรค์ย้ายไปอวตารสักอาทิตย์มั้ยรับรอง เท่าเทียม (ดูผลที่กำลังตามมาด้วยนะ)  woon_555

บัญชีของคุณถูกระงับการใช้งาน

• Full Member
  • อย่ามาไทย
เราลืมไอดีอะ เช็คไอดีจากชื่อตัวละครได้ป่ะ  g#043
ให้2คำ ตอ แหล  woon_555

นั้นเขาเรียกพยางค์รึเปล่า กูจำไม่ค่อยได้ ตอนเรียนไม่ได้สนใจ

มึงไปคำที่อื่นไป พวกจรจัด ไม่มีเงินซื้อแว่น อย่ามาแถวนี้  g#014

untitled

• Sr. Member
เราลืมไอดีอะ เช็คไอดีจากชื่อตัวละครได้ป่ะ  g#043
ให้2คำ ตอ แหล  woon_555

นั้นเขาเรียกพยางค์รึเปล่า กูจำไม่ค่อยได้ ตอนเรียนไม่ได้สนใจ

มึงไปคำที่อื่นไป พวกจรจัด ไม่มีเงินซื้อแว่น อย่ามาแถวนี้  g#014

1คำ 2พยางค์ อุอิ

sassygirl-555

• Newbie
  • *
ความหมายของไอเทมที่ผมเข้าใจนะครับ คือ การตรวจสอบการจุ จิตของตัวละครเราแล้วมาสร้างเป็นไอเทม(ยามั้ง) ซื่อเป็นไอเทมที่จะทำให้เรากลับไปจุ จิตเท่าเดิม เขาจะมอบให้เราในคลังไอเทมไอดีนั้นๆ ซื้งไม่สามาถรทำการแลกเปลี่ยนได้ แต่ในไอดีนั้นสามารถใช้กับตัวละครตัวไหนก็ได้  woon_yes woon_yes woon_yes woon_yes
(จะดีมากกว่านี้นะครับถ้าGMลงมาช่วยขยายความ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 28, 2014, 14:46:06 โดย sassygirl-555 »

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
1. สรุปว่า ตัวละครตัวใหม่ในเซิฟใหม่แต่จุละจิต เท่าเดิม เหมือนตัวละครในเซิฟอวตาร ใช่ไหมคะ
2.ไอเท็มต่างๆๆที่มีในเซิฟอวตาร(ที่ตัวและในคลัง)ย้ายไปด้วยใช้ไหมคะ แต่จะผูกมัด id ไมสามารถแลกเปลียนหรือซื้อขายได้ 

แบบนี้เข้าใจถูกต้องไม่คะ หรือ ผิดอย่างไง รบกวน GM แจ้ง ด้วยคะ  ขอบคุณล่วงหน้านะคะ   woon_huh

จะสามารถย้ายได้แต่จุติ และจิต และไอเทมประเภทสัตว์ขี่ หรือแหวนคอสเพลย์ และหมวกจ้าวสังเวียน ABT

แต่ตรงนี้จะมีระบบหน้าเว็ปมาให้กรอกข้อมูลจร้า ยังไงรอติดตามหน้าเพจ หรือบอร์ดนะครับ

บัญชีของคุณถูกระงับการใช้งาน

• Full Member
  • อย่ามาไทย

จริงหรา ลืมไอดีหรานาย  woon_555

ไอดีเก็บแรร์อะ ที่เอาไว้ขายเอ็ม ลืมไอดีหรือลืมพาสนี่ละ จำไม่ได้สักอย่าง  g#002

『。 ∩e௰Ji ゚』

• **
1. สรุปว่า ตัวละครตัวใหม่ในเซิฟใหม่แต่จุละจิต เท่าเดิม เหมือนตัวละครในเซิฟอวตาร ใช่ไหมคะ
2.ไอเท็มต่างๆๆที่มีในเซิฟอวตาร(ที่ตัวและในคลัง)ย้ายไปด้วยใช้ไหมคะ แต่จะผูกมัด id ไมสามารถแลกเปลียนหรือซื้อขายได้ 

แบบนี้เข้าใจถูกต้องไม่คะ หรือ ผิดอย่างไง รบกวน GM แจ้ง ด้วยคะ  ขอบคุณล่วงหน้านะคะ   woon_huh

จะสามารถย้ายได้แต่จุติ และจิต และไอเทมประเภทสัตว์ขี่ หรือแหวนคอสเพลย์ และหมวกจ้าวสังเวียน ABT

แต่ตรงนี้จะมีระบบหน้าเว็ปมาให้กรอกข้อมูลจร้า ยังไงรอติดตามหน้าเพจ หรือบอร์ดนะครับ woon_sunny

รบกวนตอบเกี่ยวกับของงานเกมด้วยค่ะ ว่าจะลบทิ้งหรือไม่ เพราะซื้อมาด้วยเงินบาท และราคาเท่าเซิฟอื่นค่ะ g#002 g#002 g#002 g#002

ponot288106

• Newbie
  • *
ตัวละครที่ยังไม่ได้จุติหรือจิตเลย แสดงว่าจะไม่ได้ย้ายใช้ไหมครับ  woon_bye