GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : รายการอัพเดตประจำวันที่ 19 มิถุนายน 2556

zaizer2010

• Newbie
  • *
ใบเมเปิล 70ใบ ไผ่140ใบ เเลกใบไม้ได้1อัน  เเปลงได้เหรียนงูรอบละ6-4 ถ้าจะเเลกหมวก

ใช้เหรียนงู300อัน คงต้องใช้ใบไม้ประมาณ50-75 ใบ woon_555 woon_555

คำนวรเเล้วใช้ใบเมเปิลประมาณ 3500ใบ ใบไผ่7000ใบ  woon_shock woon_shock woon_shock

เเล้วเเบบนี้ ใครจะเอาเวลาไหนหาครับ  woon_hurt woon_hurt

เเถมต้องเเย่งตีไผ่ เมเปิลกับคนอื่นอีก ตายๆ  woon_angry woon_angry woon_angry

Wildman

• Hidden Master
  • Full Member
เอิ่ม........... ตอนแรกเห็นตะโก้ ก็ว่าจะซื้อหรอก แต่เจอราคา เออ ขอคิดดูก่อนละกัน g#002 g#002 g#002 g#002 g#002 g#002

thonson

นึกว่ารอบนี้จะมีอะไรเกี่ยวกับกิลวออีกแล้ว

แบบนี้ค่อยยังชั่วหน่อย woon_sunny

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
ใบเมเปิล 70ใบ ไผ่140ใบ เเลกใบไม้ได้1อัน  เเปลงได้เหรียนงูรอบละ6-4 ถ้าจะเเลกหมวก

ใช้เหรียนงู300อัน คงต้องใช้ใบไม้ประมาณ50-75 ใบ woon_555 woon_555

คำนวรเเล้วใช้ใบเมเปิลประมาณ 3500ใบ ใบไผ่7000ใบ  woon_shock woon_shock woon_shock

เเล้วเเบบนี้ ใครจะเอาเวลาไหนหาครับ  woon_hurt woon_hurt

เเถมต้องเเย่งตีไผ่ เมเปิลกับคนอื่นอีก ตายๆ  woon_angry woon_angry woon_angry

เขาจะขายก๊อปเงาหรอกครับ
อ้างถึง
สามารถใช้ม้วนคาถาก๊อบปี้เงา (ที่แปลงเป็น แซม ถั่วงอก เจี๊ยบ) แทนได้
ก็ซื้อก๊อปเงาแล้วไปรอที่แม๊ท แซม ถั่วงอก  เจี๊ยบอยู่เยอะ ๆ รอตีไอ้ เพชรพญาธร ซึ่งยังไม่ทราบว่ามันจะเกิดแมทละกี่ตัวซึ่งถ้ามันเกิดเยอะใครมีก๊อปเงาก็ปั้มของได้บานไม่ต้องมานั่งเก็บใบไม้ไรนั่นเสียเวลา

รอดูได้เลยครับงานนี้ใครรวยได้ของปั้มไปเพียบ แค่วันเดียวก็ครบแล้วมั่งของแลกจนหน่ำใจ ใครจนไม่มีซื้อก๊อปรอไปซักใกล้ ๆ จบกิจอ่ะแหละถึงแลกของได้ซักอย่าง
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

Vyse..z

หน้ากากโขนเฟี้ยวว่ะ
จะหยอดได้แดกกับเขามั้ยน้อ  g#014
ลายเซ็นต์ไม่เหมาะสม ...

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
ก็มีทีมงานเข้ามาชุดไหม่ ก็เข้ามาโกยๆๆ และเดี๋ยวก็ไป  woon_5555 woon_5555 woon_5555

мя’imuđαиg.™☠

• Jr. Member
  • **
ทำมาแต่กิจยากๆ ตั้งแต่กิจเดอะริงออฟเอเลเมนทัลละ ยากชิบหาย

Not one creature.

ช่วงนี้ขอพัก ไม่กล้า ซ่า กับท่านทามะ ซักพักครับ  #038  (เว้นวรรค  g#009)

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

0.Tommy.0

• **
  • ถึงผมจะตายก้ไม่เปนไรเพราะก่อนตายผมยืนยิ้มยุ่weed
งึดกะตะโก้กะหน้ากากนกเม่งแพงเกิน แต่แพงก้อไม่ต้องซื้อไครวยก้อเติมซื้อไปว่ะ

taya

• Newbie
  • *
เกมส์เจ๊งวันไหนบอกด้วยนะจะกุลงทุนกะเกมนี้ไม่มากกว่าแสนบาทไม่ได้เหี้ยไรเลยคนเลิกเล่นหมดของราคาตกเซิฟเวอร์เงียบกริบ woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry g#030

cracw

• **
  woon_o_o จีจ๋าเพิ่มจำนวนเหรียญต่อรอบหน่อยเถอะ เอาแบบ ทำซัก 3-5 รอบได้หมวกอะ ส่วนรางวัลตามนั้นก็ไม่มีปัญหางับ  woon_o_o