GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : ปิดปรับปรุงเซิร์ฟเวอร์ในวันที่ 13 มีถุนายน 2556

TAMA

• Sr. Member
ทีมงานจะปิดปรับปรุงเซิร์ฟเวอร์ในวันที่ 13 มีถุนายน 2556 ตั้งแต่เวลา 06:00น. - 06:05น.

เพื่อทำการ Restart Server

ทีมงานขอให้ผู้เล่นหลีกเลี่ยงการ Login เข้าระบบเกมในช่วงวันและ เวลาดังกล่าว

เพื่อป้องกันความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น

ประกาศให้ทราบโดยทั่วกัน
ขอบคุณครับ

oBoaTo

• Newbie
  • *
คีลัดหายหมดชัวเลยแบบนี้  g#020 g#020 g#020 g#020
คีลัดหายไม่เป็นไรนะครับ แต่ไม่ใช่กลับมา แรร์หายหมดคลัง อิอิ  woon_o_o woon_555

โลมาอ้วน

• Newbie
  • *
  • =,.=
ปิดเรื่องไรอีกคราวนี้ ควรแจ้งเพิ่มเติมนิดนึงนะคงไม่ลำบากไรมากมาย เห็นหลายครั้งละไอปิดทีละ 5 นาทีเนี่ย

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
จีเอ็มรับผิดชอบยังไง ตัวละครเผ่าอสุรา สกิลการงานหายหมด เลย ทั้งขายของระดับห้ากว่าจะอัพได้กี่ตัง รับซื้อกว่าจะทำเควสจบใช้เวลา สนทนาเดี๋ยวหาใบเรียนเอาไม่ยาก  แต่ไอ้สกิลการงานอื่น ๆ ล่ะ ทำอาหาร ยา ขุดแร่ หาเหวไรนั้นหายหมดทำไปเท่าไรเวลาเท่าไร เวรเอ้ย
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

jib001

• Jr. Member
  • **
    • นิยายของกระผมครับ
แรร์ที่ได้มาจะไปด้วยมั้ย - -?
คีลัดหายหมดชัวเลยแบบนี้  g#020 g#020 g#020 g#020
คีลัดหายไม่เป็นไรนะครับ แต่ไม่ใช่กลับมา แรร์หายหมดคลัง อิอิ  woon_o_o woon_555

นั่นสิ

วันนี้ตีได้แรร์มาด้วย - -*
เมื่อ 1 คนโง่ มาเจอ 1 คนเหงา เรื่องราวทั้งหมดจึงเริ่มต้นขึ้น
Undefined Love...รัก...ไร้คำจำกัดความ
<<Click

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
แรร์ที่ได้มาจะไปด้วยมั้ย - -?

นั่นสิ

วันนี้ตีได้แรร์มาด้วย - -*

เศร้าแทน g#043 g#043

Wildman

• Hidden Master
  • Full Member

¥ ňøø ñäñ ¥

• Jr. Member
  • **
จีคะ ปิดครั้งนี้ จะมีการแก้บัคเผ่า แล้วการงานจะกลับมาไหมคะ
แล้ว Restart Server มันช่วยแก้อะไรหรอคะ  woon_huh

ADox

• Administrator
ทางทีมงาน restart เพื่อแก้ไข bug ที่เกิดขึ้นครับ

ปล.ข้อมูลทักษะที่หายไปของเผ่าอสุรา ทางทีมงานกำลังกู้คืนให้อยู่ครับ

❤สาeaมLLห่Jความรัn❤

• SCG
ทางทีมงาน restart เพื่อแก้ไข bug ที่เกิดขึ้นครับ

ปล.ข้อมูลทักษะที่หายไปของเผ่าอสุรา ทางทีมงานกำลังกู้คืนให้อยู่ครับ
กู้ แล้วต้องมีดอกเบี้ยด้วยนะครับ

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥
εїзεїзεїзεїзεїзεїзεїзεїз

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ

กู้ แล้วต้องมีดอกเบี้ยด้วยนะครับ
อนาตแท้เผ่าอสุราอยู่ ๆ ก็มีเรื่อง เฮ้อ ขอดอกเป็นเพิ่มระดับสักสี่ห้าระดับ  woon_555
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

สุดท้ายได้แค่สกิลคืน  g#004 ยังดีหายไปแค่สองวัน

lee_y

• Newbie
  • *
คือว่า อัพแพทช์ 860 ไม่ได้อ่ะค่ะ มันมีข้อความเด้งขึ้นมาว่า ไม่สามารถแก้ไขไฟล์ main.dat ได้ (ไม่สามารถแก้ไขไฟล์ได้,เนื่องจากค่า CRC ของไฟล์ไม่ถูกต้อง) จาแก้ไขยังไงได้ช่วงบอกให้ระเอียดทีนะคะพอดีว่าไม่ค่อยจาเป็นคอมอ่ะค่ะ ขอบคุณล่วงหน้านะคะ  g#015 g#015