GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : รายการอัพเดตประจำวันที่ 29 พฤษภาคม 2556

chanoknan2540

• Newbie
  • *

2. ทักษะ  พรางตัว ขณะที่ตัวละครติดบัฟพรางตัวอยู่ หากมีการกดใช้งานทักษะอื่นๆ การแสดงผลหายตัวจะหยุดทันที

ประกาศให้ทราบโดยทั่วกัน
ขอบคุณครับ

[/quote]

เอิ่มมมม มันก็หาย อยู่แล้วนิคับ จะอัพเดทใหม่เพื่อออ !!!!   woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh

wiperace

• Jr. Member
  • **

2. ทักษะ  พรางตัว ขณะที่ตัวละครติดบัฟพรางตัวอยู่ หากมีการกดใช้งานทักษะอื่นๆ การแสดงผลหายตัวจะหยุดทันที

ขอบคุณครับ

เอิ่มมมม มันก็หาย อยู่แล้วนิคับ จะอัพเดทใหม่เพื่อออ !!!!   woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh
[/quote]
เมื่อก่อนพันธมิตรแห่งเงา ไร้สิ้นสุด ร่างกายพิษมันไม่หายครับ

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
แพทซ์ไม่ยอมอัพเดท รบกวนเช็คให้ทีครับ   g#046

วิธีแก้ไขเบื้องต้น ให้ผู้เล่นเข้าไป folder GAMEINDY\Asura-Avatar Online ลบไฟล์ที่ชื่อว่า project1(.dat)

แล้วลองเข้าเกมอัพเดตแพทช์ใหม่อีกครั้ง ถ้าหากยังพบข้อความ Error ดังกล่าวอยู่ จะต้องแก้ไขโดยการลบเกม แล้วติดตั้งใหม่อีกครั้งครับ

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป

ขอบคุณครับ

ยกตัวอย่าง

ทักษะพรางตัว ท่ากดพรางตัวแล้วกดมีดไร้สิ้นสุดจะพรางตัวอยุ่ครับ แต่มีการปรับใหม่พรางตัวละกดมัดไร้สิ้นสุด จะไม่พรางตัวครับ

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม

woon_huh woon_huh

บ่นๆกันเยอะขนาดนี้ ก็ไม่เลิกเล่นกันสักทีน้อออ....

ไม่เลิกเล่นแค่เลิกเติมเงิน  g#030 g#030 g#030 g#030

~SaKuRaKoo~

• Asura FreeDom
  • Sr. Member
  • MNB NB NB

woon_huh woon_huh

บ่นๆกันเยอะขนาดนี้ ก็ไม่เลิกเล่นกันสักทีน้อออ....

ไม่เลิกเล่นแค่เลิกเติมเงิน  g#030 g#030 g#030 g#030
เลิกเล่นชั่วคราว เพราะมัน... (เติมเองตามอัธยาศัย)

ท.ทหารอดทน

• **
แพทซ์ไม่ยอมอัพเดท รบกวนเช็คให้ทีครับ   g#046

วิธีแก้ไขเบื้องต้น ให้ผู้เล่นเข้าไป folder GAMEINDY\Asura-Avatar Online ลบไฟล์ที่ชื่อว่า project1(.dat)

แล้วลองเข้าเกมอัพเดตแพทช์ใหม่อีกครั้ง ถ้าหากยังพบข้อความ Error ดังกล่าวอยู่ จะต้องแก้ไขโดยการลบเกม แล้วติดตั้งใหม่อีกครั้งครับ

ลองมาหมดทุกวิธีแล้วครับ จากปัญหาที่เกิดนี้ เคยแจ้งให้ทีมงานตรวจสอบแล้ว โดยทุกๆครั้งใน2-3แพทซ์ก่อนหน้านี้ พอทีมงานสอบเสร็จ ทีมงานก็บอกว่าพบปัญหาที่ผู้เล่นจากต่างประเทศเเพทซ์ไม่ยอมอัพเดทแล้ว พอเเก้ไขแล้วก็หายครับ และก็แพทซ์อัพเดทได้ตามปกติ แต่พอมาคราวนี้ก็เป็นอีกแล้ว

ไม่เข้าใจว่าทำไมถึงต้องให้มาตามทุกการอัพเดทแพทซ์เลยครับ กว่าจะเล่นได้กินเวลาไป 2-3 วัน  woon_sad1

TAMA

ลองมาหมดทุกวิธีแล้วครับ จากปัญหาที่เกิดนี้ เคยแจ้งให้ทีมงานตรวจสอบแล้ว โดยทุกๆครั้งใน2-3แพทซ์ก่อนหน้านี้ พอทีมงานสอบเสร็จ ทีมงานก็บอกว่าพบปัญหาที่ผู้เล่นจากต่างประเทศเเพทซ์ไม่ยอมอัพเดทแล้ว พอเเก้ไขแล้วก็หายครับ และก็แพทซ์อัพเดทได้ตามปกติ แต่พอมาคราวนี้ก็เป็นอีกแล้ว

ไม่เข้าใจว่าทำไมถึงต้องให้มาตามทุกการอัพเดทแพทซ์เลยครับ กว่าจะเล่นได้กินเวลาไป 2-3 วัน  woon_sad1
ลักษณะ Error ที่อัพเดตแพทช์ไม่ได้เป็นเหมือนเดิมหรือไม่ครับ

ท.ทหารอดทน

• **

ลักษณะ Error ที่อัพเดตแพทช์ไม่ได้เป็นเหมือนเดิมหรือไม่ครับ

เหมือนเดิมเลยครับท่าน g#017

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
เซ็งเบยว่าจะวิ่งเก็บข้าวไว้กินทั้งปี ดันไม่มีเวลาเล่น  g#043 เล่นได้แค่วันเดียวนอกนั้นจรยาวเบยเดี๋ยวไปอีกล่ะกลับมาก็อาทิตย์หน้าเซ็งจัง g#027
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

Sukishi.

• **
เอ่อ...คือจะถามว่า ตู้หยอดไข่ ของเซิฟ สวรรค์ ปิดแล้วหรอครับ   แล้วจะเปิดอีกไหม woon_no