GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดตประจำวันที่ 3 เมษายน 2556

~SaKuRaKoo~

• Asura FreeDom
  • Sr. Member
  • MNB NB NB

rockkey19

• Full Member
งานวัด ไปซิ่งรถบัมพ์ กันเหอะ

เปิดเซิฟโลกา แล้วเล่นกัน woon_sunny woon_sunny

ปล.ชอบเซิฟหน้าหนังสือ

III-PooH-III

• Jr. Member
  • **
  • มึงว่ากู!...แล้วมึงดูตัวเองยังอีตอแหล
สรุปจีเอ็มเค้าไม่คิดออกมาชี้แนะไรเลยสินะ
~•~ไม่ได้ถือตัวแต่ถือเรื่องมารยาทกับกาละเทศะ~•~

Yo_Daddy

• **
แหม.. คิดมาได้    คงใกล้สมดุลแล้วละสิเนี่ย ตื่นเต้นๆ ทำความสามารถมาให้น่าจุติของแบบพวกของแรร์วิหน่อยดิลวกพี่ g#023

Chubby~Chicken

• Newbie
  • *
รายการอัพเดตประจำวันที่ 3 เมษายน 2556

อัพเดตทั่วไป, แก้ไข

1. หอกทลายสวรรค์(จุติ6) แก้ไขคำอธิบายให้ถูกต้อง คือ ระยะหลังใช้ 40 วินาที

ช่วยแก้ไขระยะหลังใช้ให้ถูกต้องด้วยครับทีมงาน หอกทลายสวรรค์จุติ 6 ระยะหลังใช้ต้อง 25 วินาที   ไม่ใช่ 40 วินาที นะครับ

ในบอร์ดข้อมูลที่เขาทดสอบกันมาก้ 25 วินาทีครับ >>> http://forum.asura.in.th/index.php?topic=20513.30
ในสารานุกรมก้ระยะหลังใช้ 25 วินาทีเช่นกันครับ

III-PooH-III

• **
  • มึงว่ากู!...แล้วมึงดูตัวเองยังอีตอแหล

อัพเดตทั่วไป, แก้ไข

1. หอกทลายสวรรค์(จุติ6) แก้ไขคำอธิบายให้ถูกต้อง คือ ระยะหลังใช้ 40 วินาที

ช่วยแก้ไขระยะหลังใช้ให้ถูกต้องด้วยครับทีมงาน หอกทลายสวรรค์จุติ 6 ระยะหลังใช้ต้อง 25 วินาที   ไม่ใช่ 40 วินาที นะครับ

ในบอร์ดข้อมูลที่เขาทดสอบกันมาก้ 25 วินาทีครับ >>> http://forum.asura.in.th/index.php?topic=20513.30
ในสารานุกรมก้ระยะหลังใช้ 25 วินาทีเช่นกันครับ

ข้อมูลแน่นอย่างงี้เค้าจะอายไหมหนอจีเอ็มอ่ะ
~•~ไม่ได้ถือตัวแต่ถือเรื่องมารยาทกับกาละเทศะ~•~

~SaKuRaKoo~

• Asura FreeDom
  • Sr. Member
  • MNB NB NB
แล้วอัพเดทแค่นี้ ขอ 10 นาทีก้อพอนะค่ะ
ปล. อย่าลืมบัฟระเบิดวิญญาณ นะค่ะ ไม่งั้นวันนี้ วอร์คงสนุกแน่ๆ หึหึ วาปลงกิววอไม่ได้ ยืนเฝ้าธงกันอีก

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม

~}:ปีศาจสุรา:{~

• **
เยอะจัดอ่านไม่หมดปวดตาโอ้ยๆๆๆๆ  g#043 g#043 g#043 g#043

อ่านไม่หมดเพราะปวดตารึเพราะโดนด่าเยอะจัด  #038 #038 #038 #038 #038 #038 #038

เข้น้อย

• **
  • วุ้นหน้าหนังสือเซิร์ฟเวอร์

XunXus

• Newbie
  • *

mummy_2526

• Newbie
  • *
หากิจดีๆมาลงไห้มันนานๆหน่อยได้*200*300งี้ g#010มันจะสนุกกะการเติมตัง g#013 g#046 g#046
สู้คับทีมงาน g#020

❤สาeaมLLห่Jความรัn❤

• Full Member
  • SCG
อนาถจิต  g#015

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥
εїзεїзεїзεїзεїзεїзεїзεїз