GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดตประจำวันพุธที่ 27 มีนาคม 2556

TAMA

• Sr. Member
รายการอัพเดตประจำวันพุธที่ 27 มีนาคม 2556

ปรับปรุงทั่วไป, แก้ไขบั๊ก

1. แก้ไขบั๊คที่ทำให้เกิดเซิร์ฟเวอร์ล่ม

2. ปรับปรุง ทักษะ C3 ระเบิดวิญญาณ ของวอร์ลอค
  - เมื่อเป้าหมายติดบัฟระเบิดวิญญาณจะไม่สามารถใช้งานระบบวาร์ปได้ (ยกเว้นระบบวาร์ปของแผนที่กิจกรรม)
  - เป้าหมายจะติดบัฟเป็นเวลา 60 วินาที (ของเดิมบัฟจะติดไปตลอดจนกว่าจะตัวละครจะตาย)

3. แก้ไขบั๊กเอฟเฟคแรงโน้มถ่วง

ประกาศให้ทราบโดยทั่วกัน
ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 25, 2013, 16:04:42 โดย จีเอ็มทามะ »

3eCausez

• Full Member

เหอๆ

• Jr. Member
  • **
  • ชีวิตยังไม่สิ้นก็ต้องดิ้นกันไป............

rockkey19

• Full Member
แงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง อยากให้มาเป็นชุด woon_cry woon_cry woon_cry

รักในหลวง

• **
 woon_5555 woon_5555 นับวันยิ่งอัพเดทน้อยลงทุกครั้ง คนเล่นก็น้อยลงตาม ช่วยหาอะไรที่อัพเดทเยอะๆและดูให้เหมือนว่ามีการทำงานกันหน่อยสิครับจีเอ็ม นี้เหมือนกับว่าแค่ปิดเซิฟอัพเดทเพื่อให้ผ่านพ้นไปแต่ละสัปดาห์เลย   g#030 g#030 g#030 g#030

Fus.Ro.DaH

• **
อัพน้อยไม่ว่า ขอแค่แก้บัคให้หมด และก็อัพแพทใหญ่ให้มันน่าสนใจ แค่นั้นพอ g#003

เหมือนเดิมครับ ก่อนจะมีการอัพเดตใหญ่ ทีมงานจะไม่พัฒนาอะไรเป็นชิ้นเป็นอันเลย เพื่อให้ไอที่ดองๆ ไว้ออกมาทีเดียวพร้อมกันจะได้ใช้คำว่า อัพเดตใหญ่ ได้  g#014

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
ปรับไมอ่ะซีสามวอ ให้ติดแค่หกสิบวิเอง แต่ไอ้ติดบัพแล้ววาปหนีไม่ได้นี่เพื่อไรอ่ะ แล้วเดินเข้าวาปยังได้อยู่ปกติป่าว บางทีชอบร่ายใส่ตัวเองหรือหมาเพื่อเวลามันตายจะได้ระเบิดรอบตัว แต่มาให้ติดแค่หกสิบวินี้หมดกันเลยวิธีใช้เปลี่ยนอีก ปรับให้มันร่ายเร็วขึ้นสิจะได้ใส่มอนทันก่อนหมากัดตาย
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

BZ'BossKungz

• Newbie
  • *
รู้เเละ ทักษะระเบิดวิญญาณเอามาแก้พวกวาป Pkนี่เอง  woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_555 woon_555

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
รู้เเละ ทักษะระเบิดวิญญาณเอามาแก้พวกวาป Pkนี่เอง  woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_555 woon_555
หึ ๆ ๆ จะหนีไปไหนมาให้ฆ่าก่อน แต่ถ้าวอตายสกิลมันก็หลุดอยู่ดี อีกอย่างกว่าจะร่ายใส่ตัวมันได้วอตายก่อนแล้วมั่งครับ เกรียนใส่ได้แค่บางอาชีพที่แพ้ทางวอล่ะ หึ ๆ
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

Music_2 Chin'n Love Ae'e

• Newbie
  • *
  • รั ก แ อ้ ไ ป ต ล อ ด ก า ล