GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : ชี้แจ้งกรณีเซิร์ฟเวอร์ล่ม

TAMA

• Sr. Member
จากสัปดาห์ที่ผ่านมา ทีมงานพบปัญหาเซิร์ฟเวอร์ขัดข้อง ซึ่งขณะนี้ทางฝ่ายที่เกี่ยวข้องรับทราบปัญหาดังกล่าวแล้ว

และกำลังดำเนินการแก้ไขอย่างเร่งด่วน

ซึ่งถ้าหากยังพบปัญหาดังกล่าวอีก ทีมงานจะทำการชดเชยโดยการ เพิ่มค่าประสบการณ์

และอัตราดรอปแรร์ ครั้งละ 10% ให้กับเซิร์ฟเวอร์ที่เกิดปัญหา

ขออภัยในความไม่สะดวกมา ณ ที่นี่ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 24, 2013, 16:01:49 โดย จีเอ็มทามะ »

~_เกรียนมาสเตอร์_~

• Full Member
  • พูดไม่ค่อยเก่ง แต่รักหมดใจ

rottung44

• Newbie
  • *
คำยอดนิยมของจีเอ็ม ขออภัยในความไม่สะดวกครับ g#004

เรียวครับ[ไอดีนี้ไม่ใช้แล้ว]

• เฮร้ยยยยยยย- -
คำยอดนิยมของจีเอ็ม ขออภัยในความไม่สะดวกครับ g#004
สมน้ำหน้าในความสะดวกของผมนะครับ ขอบคุณครับ  g#004
ไอดีนี้ไม่ใช้ มีคนรู้รหัส เปลี่ยนไม่ได้ด้วยงะ

aaxx

• Newbie
  • *
การพัฒนา ทำให้เกิดการเปลี่ยนแปลง .. แน่นอนว่า อาจยังไม่มีความเสถียร มั่นคง แต่ย่อมดีกว่า การย่ำอยู่ที่เดิม

สู้ต่อไป

rockkey19

การพัฒนา ทำให้เกิดการเปลี่ยนแปลง .. แน่นอนว่า อาจยังไม่มีความเสถียร มั่นคง แต่ย่อมดีกว่า การย่ำอยู่ที่เดิม

สู้ต่อไป

สู้ต่อไป ทีมงานอสุรา