GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ระบบปรับปรุงใหม่ อัพเดตแพทช์ใหญ่ ร่วมทดสอบก่อนใครได้ที่เซิร์ฟเวอร์วุ้นนรก

bee_2477

• Newbie
  • *
งั้นผมคิดเล่นๆ น่ะครับ ถ้าเทรเป็นสายนักล่าสมบัติ  งั้นก็ควรเป็นอาชีพเดียวที่มีอัตราดรอปหรือ ป่าวครับ จีเอ็ม      อาชีพอื่นไม่ควรมีอัตราดรอป และไม่สามารถรับบัพ 777 ของ เทรเพื่อเพิ่มอัตราดรอปด้วย  แบบนี้เป็นไงครับ ได้ดรอป ยากๆ ไปเลย ตรงคอปเซปด้วย อาชีพอื่นหมดสิทธิ์ ฆ่าตายแต่อดของดีๆไปเลย กล้าไหมที่จะปรับ ครับ

Yo_Daddy

• Jr. Member
  • **
แพทซ์นี้มาตูก็คงไม่ไหวอีกคน ตอนนี้ไม่เติมตังแม่มละ รอระบบใหม่เข้ามา คงมีเลิก ไม่ไหว วิเทพไม่เคยเปลี่ยนระบบใหม่มาร่ายเพลิงไวมาก  เบออีก เลือดเยอะแถมคลุมกาย99 แอสพาลาเเกร่งแค่ไหน เจอพรางตีก็เงิบละ จ้าวอีก ปรับเทรยังพอเข้าใจได้นะ เพราะจะได้แยกสายกันไปเลย สายล่าสมบัติ กับสายแบท/วอ เทรสายปืนกับแส้จะได้เกิดมั่ง  ทหารรอดูซี3.2เข้ามาก่อน ส่วนชารป พาลา เบรด วอ ไม่ค่อยเห็นความเปลี่ยนแปลงแค่เพิ่มเลือด แล้วชาติไหนมันจะสมดุลหว่า  g#033

owen007

• Newbie
  • *
อีกไม่นานอาชีฟเทรคงจะเลือนหายไปหมด ปรับสมดุลแร้วทำไมถึงให้เทรกากอนาท

อย่าห้าว

• Newbie
  • *
 woon_angry โว๊ะจะปรับสกิวเทรทำไม เเค่นี้ก็กากจะเเย่อยู่เเล้ว g#043 ไม่ไหวจะเคลียหล่ะต่อไปเทรกากเเน่เลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 13, 2013, 10:06:13 โดย inw71150 »

KoI@ToN

• Newbie
  • *
อาชีพเทรยังกากไม่พอหรา
ปรับแบบนี้ลบอาชีเทรเลยดีกว่า
อาชีพอื่นไม่เหนปรับเลย

’Aihpos_.

• 私たちの誰もありません。
  • **
  • ไม่รัก' อย่าหวัง ' ไม่หวัง ' อย่ารัก '♥' " ถ้าไม่ได้หวังก็คงเริ่มรักไม่ได้ :D
 woon_huh ใหนตอนนั้นจีเอ็มบอกว่า เทรไม่ใช่สายสู้ แล้วจะ จัดเป็นสายล่าสมบัติ กับสายอะไรอะ ??? สายตีมอนเฉยๆหรอ ?
รู้สึกเป็นปัญหามากเลยกับเทร ถ้าบอกว่าเทรไม่ใช่สายสู้ทำไมจีเอมไม่ปรับไห้ตัวละครอื่นตีเทรไม่ได้เลยละ ?? แล้วถ้าจีเอมกำลังจะบอกว่า เวลา ล่าสมบัตมันต้องมี คนมาขัดขวางงี้ แล้ว
ถ้ามีคนขัดขวาง เทรก็ต้องโต้ตอบ แต่บางครั้งก็ตายออกจะบ่อยไม่ดิแทบทุกครั้งเพราะเทร ไม่ใช่สายสู้โต้ตอบแทบไม่ได้ !! เกมส์นะจีเอม จะให้มันคล้ายคลึงอะไรกับชีวิตจริงมากปะเนี่ย ขนาด เรื่องพระนิ แล้วยังอ้างว่า ในสนามรบอย่างนั้นอย่างนี้  ยังเซ็งไม่หายปรับเทรอีก C3ของเทรก็ปรับอีก จะไม่ไห้เทร มันเหลืออะไรเลยเรอะ???  หรือจีเอมกำลังจะบอกว่าเทร หลบหลีกเดินเร็วอะไรแบบนี้ แต่ไม่เลยอะ เบอบางตัววิ่งเร็วกว่าเทรอีก ยังไงๆจีเอมก็ช่วยมาอธิบายจุดนี้ให้ทีเถอะ ไม่ไหวละ เล่นเทรมา 3-4ปี   สายล่าสมบัติอะไรกัน เห็นเทรมีแต่สาย ล่าสมบัติอยู่ละ สกิลตีก็มีไว้ทำไมไหนบอกเทรไม่ใช่สายสู้ เฮ้อ !! ตีแต่มอนๆ ตีบอสก็แทบไม่ได้(เว้นแต่พวกโหดๆอะแหละ !)  ได้แต่ชิงๆ แล้วชิงเนี่ย โอกาสติดมันก็ไม่ใช่มากเลยนะ   g#024 ทำไมไม่ปรับอาชีพอื่นบ้างอะ ปรับแต่ตัวละครๆๆๆ แทนที่จะเอาเวลา ไปเพิ่มแมพเพิ่มนู้นเพิ่มนี้ เอาแต่มาปรับ อ้างแต่ว่าสมดุลตัวละคร
บางคนเล่นเทรไม่มี งบเนี้ยไปไม่รอด อธิบายให้ทีดิ  g#040

แค่นี้ก็กากเกินพอแล้ว !!

คุณจะไม่ให้เทร มันเหลืออะไรเล่นนอกจาก ตีมอน เลยใช่มั้ย ????
ตอนที่ปรับ C3 ก็ยังเฉยๆหรอก แต่ปรับขนาดนี้ อะเกินไปมั้ย ?แล้ว อาชีพอื่นเนี่ย ไม่สนไง
ยังเป็นบ้า เอาสกิลชาปแลกกับเทร ยังไม่หายเคืองเลย ชาปบ้าที่ไหนโดดไป ยิงๆไป โครตปัญญาอ่อน แล้วจะไห้เทรวิ่งเร้วอะ เบอมันไม่มี ก้าวลมกรดยังเร็วกว่าเลย ถ้าว่าไห้เทรหนีทำไมไม่ไห้ เทรมันวิ่งเร็วกว่าอาชีพอื่นๆเลยอะ ขนาดโจมตีต่อเนื่อง ถ้าไม่มีกำไลจุกับฮึดสู้ ก็แทบจะยิงช้าๆ ทำอะไรก็ช้า เดินก็ช้า ก้าวลมกรดแล้วไง ใช้ยาขาก็เร็วกว่าซะอีก  g#030
 g#014 คุณลองมาเล่นเทรแบบไม่มีของดู แล้วคุณจะรู้ คำว่าเกมส์ มันก็ต้องมีบ้างในการฆ่าคน จะจริงจังอะไรกับมันมากไปไหมจะเอาให้มัน เหมือนโลกความเป็นจริงเลยหรอ คนที่เล่นเกมส์เขาหนีโลกความเป็นจริงมาทั้งนั้นแหละ คนที่รวยอยู่แล้วมันไม่อะไรหรอก  g#014 แต่คนจนๆ อะ คุณนึกถึงบ้าง สมัยก่อน เติมเยอะอะ เยอะโครตๆเลย สนับสนุนจีเอม ตลอด  g#030
แต่ปรับแบบนี้รับไม่ได้ ไม่ไหวจริงๆ  g#040 คุณรีบมาให้คำตอบก่อนที่ คน บางคนไม่ก็ 10คนจะเลิกเล่นเกมส์เถอะ คนมันก็น้อยอยุ่ละ เกมอื่นๆเขาเล่นกันรุ้กันแทบทั่วโลก คนที่เทพๆรวยๆเลิกเล่นไปเยอะเหมือนกันน้ะ ให้คุณมารับความรู้สึกผู้เล่นดู บางคน ไม่มีเงินเติม แต่อยากรวย เล่นเทร แต่พอเทรโดนฆ่า คนนี่เน้อะไห้แพ้ตลอดมันก็ไม่ได้หรอก หรือคุณจะบอกว่าไห้เล่น 2 - 3 ตัว มันไม่มี งบพอน้ะคุณ :) ของมันก็ไม่ใช่ถูกๆ ผมเคยคุยกับจีเอมคนหนึ่งแล้วเรื่องเทร เขาตอบผมว่าอะไรรู้มั้ย  เขาตอบว่า " ถ้าคุณ มีปัญญาหากำไล " แล้วปัญญาหาแรรืเทรจะไม่มีหรอ
เข้าใจป้ะ ว่ามันช็อกมาก ว่าจีเอม จะเป็นคนตอบอะไรแบบนั้นมา แรร์ไม่ใช่ถูกๆเลย กรุณรากลับมาคิดดีๆเถอะครับ จะปรับเทร คุณลองไปถามผู้เล่นแต่ละคนดูว่ามันจะเป็นยังไง คุณเอาเวลาไป หาแมพสวยๆ ตัวละครดีๆ หรือเผ่าใหม่ๆดีกว่ามานั่งปรับอาชีพ อาชีพเทรเนี่ย ปรับมาหลายรอบแล้วน้ะ เล่นมา 3-4ปี อยากเลิกเล่นแต่ก็ทำยากเหมือนกันน้ะจีเอม  g#014
ให้คุณลองมาดูผู้เล่นแต่ละคนหน่อย ว่าเขารับไม่ได้แค่ไหน ที่จะปรับเทร ใจเขาใจเราหน่อยสิพวกเราก็สนับสนุน เติมเงินเกมตลอด งานเกมที่ไหนก็ไปที่นั้นอะ แต่นี่มันเกินไปไหม ???

อธิบาย ด้วยนะ อยากจะรับฟังความคิดเห้นของ  g#046

o0-pk-0o

• Full Member
woon_huh ใหนตอนนั้นจีเอ็มบอกว่า เทรไม่ใช่สายสู้ แล้วจะ จัดเป็นสายล่าสมบัติ กับสายอะไรอะ ??? สายตีมอนเฉยๆหรอ ?
รู้สึกเป็นปัญหามากเลยกับเทร ถ้าบอกว่าเทรไม่ใช่สายสู้ทำไมจีเอมไม่ปรับไห้ตัวละครอื่นตีเทรไม่ได้เลยละ ?? แล้วถ้าจีเอมกำลังจะบอกว่า เวลา ล่าสมบัตมันต้องมี คนมาขัดขวางงี้ แล้ว
ถ้ามีคนขัดขวาง เทรก็ต้องโต้ตอบ แต่บางครั้งก็ตายออกจะบ่อยไม่ดิแทบทุกครั้งเพราะเทร ไม่ใช่สายสู้โต้ตอบแทบไม่ได้ !! เกมส์นะจีเอม จะให้มันคล้ายคลึงอะไรกับชีวิตจริงมากปะเนี่ย ขนาด เรื่องพระนิ แล้วยังอ้างว่า ในสนามรบอย่างนั้นอย่างนี้  ยังเซ็งไม่หายปรับเทรอีก C3ของเทรก็ปรับอีก จะไม่ไห้เทร มันเหลืออะไรเลยเรอะ???  หรือจีเอมกำลังจะบอกว่าเทร หลบหลีกเดินเร็วอะไรแบบนี้ แต่ไม่เลยอะ เบอบางตัววิ่งเร็วกว่าเทรอีก ยังไงๆจีเอมก็ช่วยมาอธิบายจุดนี้ให้ทีเถอะ ไม่ไหวละ เล่นเทรมา 3-4ปี   สายล่าสมบัติอะไรกัน เห็นเทรมีแต่สาย ล่าสมบัติอยู่ละ สกิลตีก็มีไว้ทำไมไหนบอกเทรไม่ใช่สายสู้ เฮ้อ !! ตีแต่มอนๆ ตีบอสก็แทบไม่ได้(เว้นแต่พวกโหดๆอะแหละ !)  ได้แต่ชิงๆ แล้วชิงเนี่ย โอกาสติดมันก็ไม่ใช่มากเลยนะ   g#024 ทำไมไม่ปรับอาชีพอื่นบ้างอะ ปรับแต่ตัวละครๆๆๆ แทนที่จะเอาเวลา ไปเพิ่มแมพเพิ่มนู้นเพิ่มนี้ เอาแต่มาปรับ อ้างแต่ว่าสมดุลตัวละคร
บางคนเล่นเทรไม่มี งบเนี้ยไปไม่รอด อธิบายให้ทีดิ  g#040

แค่นี้ก็กากเกินพอแล้ว !!

คุณจะไม่ให้เทร มันเหลืออะไรเล่นนอกจาก ตีมอน เลยใช่มั้ย ????
ตอนที่ปรับ C3 ก็ยังเฉยๆหรอก แต่ปรับขนาดนี้ อะเกินไปมั้ย ?แล้ว อาชีพอื่นเนี่ย ไม่สนไง
ยังเป็นบ้า เอาสกิลชาปแลกกับเทร ยังไม่หายเคืองเลย ชาปบ้าที่ไหนโดดไป ยิงๆไป โครตปัญญาอ่อน แล้วจะไห้เทรวิ่งเร้วอะ เบอมันไม่มี ก้าวลมกรดยังเร็วกว่าเลย ถ้าว่าไห้เทรหนีทำไมไม่ไห้ เทรมันวิ่งเร็วกว่าอาชีพอื่นๆเลยอะ ขนาดโจมตีต่อเนื่อง ถ้าไม่มีกำไลจุกับฮึดสู้ ก็แทบจะยิงช้าๆ ทำอะไรก็ช้า เดินก็ช้า ก้าวลมกรดแล้วไง ใช้ยาขาก็เร็วกว่าซะอีก  g#030
 g#014 คุณลองมาเล่นเทรแบบไม่มีของดู แล้วคุณจะรู้ คำว่าเกมส์ มันก็ต้องมีบ้างในการฆ่าคน จะจริงจังอะไรกับมันมากไปไหมจะเอาให้มัน เหมือนโลกความเป็นจริงเลยหรอ คนที่เล่นเกมส์เขาหนีโลกความเป็นจริงมาทั้งนั้นแหละ คนที่รวยอยู่แล้วมันไม่อะไรหรอก  g#014 แต่คนจนๆ อะ คุณนึกถึงบ้าง สมัยก่อน เติมเยอะอะ เยอะโครตๆเลย สนับสนุนจีเอม ตลอด  g#030
แต่ปรับแบบนี้รับไม่ได้ ไม่ไหวจริงๆ  g#040 คุณรีบมาให้คำตอบก่อนที่ คน บางคนไม่ก็ 10คนจะเลิกเล่นเกมส์เถอะ คนมันก็น้อยอยุ่ละ เกมอื่นๆเขาเล่นกันรุ้กันแทบทั่วโลก คนที่เทพๆรวยๆเลิกเล่นไปเยอะเหมือนกันน้ะ ให้คุณมารับความรู้สึกผู้เล่นดู บางคน ไม่มีเงินเติม แต่อยากรวย เล่นเทร แต่พอเทรโดนฆ่า คนนี่เน้อะไห้แพ้ตลอดมันก็ไม่ได้หรอก หรือคุณจะบอกว่าไห้เล่น 2 - 3 ตัว มันไม่มี งบพอน้ะคุณ :) ของมันก็ไม่ใช่ถูกๆ ผมเคยคุยกับจีเอมคนหนึ่งแล้วเรื่องเทร เขาตอบผมว่าอะไรรู้มั้ย  เขาตอบว่า " ถ้าคุณ มีปัญญาหากำไล " แล้วปัญญาหาแรรืเทรจะไม่มีหรอ
เข้าใจป้ะ ว่ามันช็อกมาก ว่าจีเอม จะเป็นคนตอบอะไรแบบนั้นมา แรร์ไม่ใช่ถูกๆเลย กรุณรากลับมาคิดดีๆเถอะครับ จะปรับเทร คุณลองไปถามผู้เล่นแต่ละคนดูว่ามันจะเป็นยังไง คุณเอาเวลาไป หาแมพสวยๆ ตัวละครดีๆ หรือเผ่าใหม่ๆดีกว่ามานั่งปรับอาชีพ อาชีพเทรเนี่ย ปรับมาหลายรอบแล้วน้ะ เล่นมา 3-4ปี อยากเลิกเล่นแต่ก็ทำยากเหมือนกันน้ะจีเอม  g#014
ให้คุณลองมาดูผู้เล่นแต่ละคนหน่อย ว่าเขารับไม่ได้แค่ไหน ที่จะปรับเทร ใจเขาใจเราหน่อยสิพวกเราก็สนับสนุน เติมเงินเกมตลอด งานเกมที่ไหนก็ไปที่นั้นอะ แต่นี่มันเกินไปไหม ???

อธิบาย ด้วยนะ อยากจะรับฟังความคิดเห้นของ  g#046
อันนี้ผมไม่ได้เป็นพวกตามมาเลียขาหัวกิลนะ แต่ผมก็ทนไม่ไหวจริงๆ
ผมเองก็เล่นเทรยุตอนจุ5 เรียกได้ว่าเร็วๆนี้เอง
ผมรู้สึกว่า ถ้าเทรไม่มีผอบ เชีย โชค เนี่ย มันไม่เหลือความโหดเลยจริงๆ
บอกว่าล่าสมบัติ มีคนมากวนหน่อยก็แพ้หมดแล้ว ดรอปก็ใช่ว่าจะดรอปทุกรอบ
ของเทรเองมันก็แพงจนเวอร์ ผมเองก็ทนไม่ไหว ตอนแรกผมกะว่าจะไม่จุ เกบเงินไว้ซื้อของเพิ่ม
ไปๆมาๆไม่ไหวแล้วจริงๆ ผมรู้ครับว่า ถ้าปรับให้เป็นเหมือนเมื่อก่อน มันก้โกงไป แต่ ถ้ายังทิ้งไว้อย่างเงี้ยะ มันก็กากเกินไป
กำไลอะ บอกตรงๆ ผมไม่มีใช่เองหรอก พึ่งคนอื่นทั้งนั้น ยืมเค้ามาทั้งนั้น ผมไม่มีตัง บอกตรงๆเลย
ยังไงผมก็อยากให้ทุกอาชีพมัน สมดุลกัน ไม่ใช่ เบอเซอเกอร์ โหดสัสๆเพียงคนเดียว คนเล่นเป็นร้อย ไม่หัดปรับเบอบ้างละ
คลุม99เงี้ยะ หาวิธีรับมือกันแทบตาย ตีรัวๆก็ไม่ได้ ต้องให้เบอมาหวดกันเอง
ผมอยากให้ สมดุล ทุกอาชีพ ไม่ใช่ ไอเนี่ย โหดสุดในเกมแล้ว
อยากให้มันมีแพ้ทาง ชนะทาง ไม่ใช่ เห้ย กูเปนวิ ใส่ปราชกันเวทย์หนา ค่าสายเวทตัวอื่นได้ กูกดไม้หมอกไปบวกกะสายกายภาพ ตีแม่งตายราบ เจอเทรกลัวทำไม กูมีพระฟุเรื่อยๆ บวกแม่งเลย
เห้ย กูเป็นวอนะเว้ย เปิดมา มึงไม่มีอ้อมใช่มะ สาปแม่มเลย บ้งใบ้มึนเมาเชี่ยไร กูอัดแม่งให้หมด ปิดทายใช่มะ ดูดเลือดเอาหมากัดแม่ง มังตีกูใช่มะ เซตไสย์มึงแดกเลขม่วงตายห่า
เห้ย กูเปนเบอวะ กูขวานโล่นะเห้ย กดคำทีตีแรงสัสๆ โล่94อีก สะท้อนบ้านแตก คลุม99อีก มึงหวดกูมาดอกเดียวกูยืนให้ตีเลย เดวมึงก้ตายเอง มึงไม่ตีกุใช่มะ กันหนานะมึง เอาทำลายแกร่งไปแดก กันเหลือ0 กากเบย
เห้ย แอสมาจากไหนวะ หลบเยอะนะมึง มึงเอาลดความไวไปแดก 555 ลดหลบ80เปอ กุชนะขาดวะ เอิ๊กๆ แล้วกูก้ไปด่าชาวบ้านเค้ากาก ไอห่านี่ปากหมา ท้าตีลบตัวแม่ง ไม่กล้าอีก ไอลุกตุ๊ด
เห้ย กูเปนพาลาวะ เกบผนึกคลั่งเอา ทำดูดเอา เหยดเข้ ดูดที10 20k นอนหมดเบยกร๊ากๆ ปลดผนึกทีไล่7เทพแม่ง อ่าวเก่งใช่มั้ยมึง เอาทลายไปแดก โป๊ะร้อยเปอเซน ตู้ม ตายห่าหมด555

อะไรอย่างเงี้ยะ ผมไม่อยากให้มี บอกตรงๆรำคานหูรำคานตา อาชีพโกงโคตรแล้วทำมาอวดเงี้ยะ ว่าเก่งงู้นงี้ เบอหนึ่งเซิฟ ใครไฟว์ลบตัวกับกุก้ได้เงี้ยะ ผมรำคานไม่อยากให้มี
ผมไม่ได้ต้องการให้ปรับเทรนะ แต่อยากให้ปรับให้หมดเลย สงสารเบลดมั่ง สงสารคนเล่นอาชีพกากๆเดนๆมั่ง เกมนี้ผมยอมรับ มีงบมันก็โหด แต่มันไม่สมดุล บอกตรงๆเลย แม่งไม่สมดุลอะ
ผมเหนศึกระหว่างกิลแต่ละที มีพระมาแสงเทพ แม่น0 ตีวุ้นยังไม่โดน วิอัดสกิลหมู่บังฟิล แรง แลคอีก ไปๆมาๆตาย ตายไปมาหลุด เวลลด พวกเบอนี่ แต่ละตัวในแบท
เก๋าชิบหาย ลุมแล้วกดกูให้ลงนะ ตีไปตีมาตายห่าหมด
ไอพวกที่ลุม สะท้อนที่โลกแหก ผมไม่ไหวเหมือนกันนะ ขอร้องละึัคับ
ถ้าจะบอกว่า อ้าว มึงคิดว่าโกงมึงก็ไปเล่นดิ บอกตรงๆ กูไม่ีมีตังซื้อยารีวะ วันๆแดกแกลบแล้ว และผมก็ไม่ชอบท่าทางของเบอเวลาดงเวลาเดินด้วย มันเสี่ยว ผมอยากเล่นเทรเพราะมันเท่อะ นะ ก้แคนี้แหละ เอาไปดูมั่ง

rockkey19

ข้างบนด่าแรงส์จัง แต่ว่าไม่มีของโหดผมไม่เดือดร้อนนะ มีของกากไม่ได้ออฟยังเคยชนะตั้งหลายทีเวลยังไม่60ด้วย  #038

มันขึ้นอยู่กับเทคนิคอิอิ -w-

Flux

• **
ผมพูดตรงๆนะ เดินไปไหนก็เจอแต่ เบอ เทร แอส วิ พระ  ส่วนอาชีพอื่นๆแม่มก็ใกล้จะสูญพันธุ์ หมดแล้ว พวก เซน เบลด ชาป วิ นานๆจะเห็นซักคน คือ พวกคนอื่นมันไปเลงอาชีพโหดๆหมด

เซน แม่มเป็นอาชีพขายของไปและ ตีเบาชิพหาย ที่ไปได้ก็แค่สายปืน พระยังมีคนเล่นเยอะกว่า อิก อนาตชิพหาย  woon_angry

rockkey19

ชาปกับวิไม่ใช่ไม่มีคนเล่นครับ แต่เขาไปที่ที่คนน้อย ส่วนอาชีพอื่นๆมันมารวม เซนก็มีอยู่แต่มันไปที่ีที่มันจะไปเวลแค่นั้นครับ  woon_yes

rockkey19

อยากให้ชิงเป็นอย่างงี้อ่ะ

1โอกาสดรอป40% ดีเลย์5วินาที
2โอกาสดรอป60% ดีเลย์4วินที
3โอกาสดรอป70% ดีเลย์3วินาที
4โอกาสดรอป80% ดีเลย์2วินาที
5โอกาสดรอป90% ดีเลย์1นาที

ทักษะเพิ่มกล้มเนื้อของเบอจะมีการลดความไวในการเดิน เพราะหันไปด้านร่างกายแทน เพราะไม่ใช่ฝึกความไวเหมือนแอส

ทักษะเปิด/ปิดของเทรช ชื่อไรนี่แหละ ให้มันไวสมกับการเปลืองเวทหน่อย ไม่ใช่ว่าเทรชรวยกดปังแล้ววิ่งไปวิ่งมาได้ตลอด

เผ่าอสุราหนิควรหันไปมองบ้าง

เทพนักสู้อสุราจะโหดไรนักหนา

ผู้สื่อขอให้ร่ายไวขึ้นก็พอ

ผลึกวิญญาณขอให้ดรอปเมื่อมอนสเตอร์เหลือเลือดน้อยกว่า50%ลงไป อย่าให้มันน้อยเวอร์

แค่นี้แหละครับ-w-(ถูกทีมงานไลฆ่า)

rockkey19

ผมพูดตรงๆนะ เดินไปไหนก็เจอแต่ เบอ เทร แอส วิ พระ  ส่วนอาชีพอื่นๆแม่มก็ใกล้จะสูญพันธุ์ หมดแล้ว พวก เซน เบลด ชาป วิ นานๆจะเห็นซักคน คือ พวกคนอื่นมันไปเลงอาชีพโหดๆหมด

เซน แม่มเป็นอาชีพขายของไปและ ตีเบาชิพหาย ที่ไปได้ก็แค่สายปืน พระยังมีคนเล่นเยอะกว่า อิก อนาตชิพหาย  woon_angry

ว้าว วิไรครับ มิใช่วอหรอ  woon_o_o