GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดตประจำวันพุธที่ 13 มีนาคม 2556

TAMA

• Sr. Member
รายการอัพเดตประจำวันพุธที่ 13 มีนาคม 2556

อัพเดตทั่วไป

1. เปิด กิจกรรม : รวมพลังชิงสมุดการบ้านคืนอาจารย์เบลลี่ รายละเอียดเพิ่มเติมคลิก

แก้ไขเพิ่มเติม, บั๊ก

1. ยาหยั่งรู้  เพื่อนๆ ในปาตี้ และ ศัตรู ไม่เห็นเลือดของสัตว์อัญเชิญ เมื่อใช้ยาหยั่งรู้
  แก้ไขให้ถูกต้อง เมื่อกดยาหยั่งรู้ที่เป็นศัตรู จะต้องมองเห็นเลือดของสัตว์อัญเชิญ ส่วนเพื่อนๆ ในปาร์ตี้จะมองไม่เห็นเลือดสัตว์อัญเชิญ

2. ทักษะทวนกระแส ปรับปรุงให้เมื่อขณะที่ตัวละครร่าย ทักษะทวนกระแส หรือใช้งานทักษะทวนกระแสอยู่
ตัวละครจะไม่สามารถถอดหรือ ใส่อุปกรณ์ได้ จนกว่าผลของทักษะจะหมดลง

3. ทักษะพรแห่งลูซิส
 - A ใช้พระชุบชีวิต B ที่ตายอยู่ในวุ้นได้
 - A ยืนในวุ้นจะใช้ชุบชีวิตไม่ได้ (ทักษะอื่นๆ ไม่ได้)
 - A ใช้ทักษะอื่นๆ ใส่ B ที่อยู่ในวุ้นไม่ได้

4. แก้ไขแผนที่ ที่มีเงื่อนไข "แผนที่นี้เมื่อตายจะไม่เสีย EXP" ให้แสดงผลถูกต้องตามคำอธิบาย

ประกาศให้ทราบโดยทั่วกัน
ขอบคุณคัรบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 08, 2013, 19:40:15 โดย จีเอ็มทามะ »

muutunn01

• Newbie
  • *
เอ้า เติมรีกานด่วนๆๆๆๆ  รีพระชุบเป็นมหาด่วน 555  โอมตังค์จงมาเบยยยยยยย

~SaKuRaKoo~

• Asura FreeDom
  • Sr. Member
  • MNB NB NB
 g#008 กิจ อ.เบลลี่ *300เปอ *300ดรอบ รีฟรี  g#009 g#009
เรามาหา สปช. สลน. อสร.กัันเหอะ

** 500k เล่ม ทั้งเซิฟ  #038 จะรอดกันไหมนะพวกเราชาวสวรรค์

40z

• Jr. Member
  • **
 woon_555 woon_555 woon_555 ไร้คนพัฒนาแล้ว เกมนี้  woon_5555 woon_5555 woon_5555
(ผู้ดูแล: จีเอ็มเปเป้, จีเอ็มแพท, จีเอ็มโอโม่, จีเอ็มจินนี่, จีเอ็มแมกซิม, จีเอ็มทามะ, จีเอ็มกระต๊อบน้อย, จีเอ็มค้างคาวไฟ) ยกชุดๆ!!!  woon_5555

muutunn01

• Newbie
  • *
เราจำได้ ตอนมีหนูอยากสดใหม่ๆ
พระชุบในวุ้นไม่ได้ นายปรับให้ได้
แต่ตอนนี้ นายมาปรับให้มันไม่ได้อีก
เพื่ออออออออออออ
งี้ก็เกรียนไม่มันดิวะ

ก่อนจะมีการอัพเดตใหญ่ที่เค้าว่ากัน มันจะเรียกว่าอัพเดตใหญ่ได้ไง ในเมื่อก่อนหน้านั้นพวกท่านไม่ได้พัฒนาใดๆ เลย ผมว่ามันเหมือนการดองงานแล้วให้ผลงานมาอัพเดตทีเดียวกันมากกว่า  g#014

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

คน! ติด! ดุ้น!

• ดุ้น!
  • Jr. Member
  • **
woon_555 woon_555 woon_555 ไร้คนพัฒนาแล้ว เกมนี้  woon_5555 woon_5555 woon_5555
ทำไมพี่แก มีแต่อคติกับทีมงานจริงๆ แต่ว่ามันก็ฮาดีนะ บอกตรงๆเวลาว่าให้จีแล้ว มองดูรูปประจำของคุณแล้ว ได้อารมณ์มากๆ
ยกตัวอย่าง "จีเอ็มใช้หัวแม่ตินคิดอีกแล้ว"
ได้อารมณ์มากๆ woon_555 woon_555 woon_555

://forum.asura.in.th/index.php?topic=23625.0
[กระทู้นี้ สำหรับผู้ที่คลั่ง 2D จิ้มเลย!!!>v< ]