GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : ปิดปรับปรุงประจำวันที่ 20 กุมภาพันธ์ 2556 เวลา 10.00 - 11.30 น.

TAMA

• Sr. Member
ประกาศ : ปิดปรับปรุงประจำวันที่ 20 กุมภาพันธ์ 2556

ทางทีมงานจะปิดเซิร์ฟเวอร์ในช่วงเวลา 10.00 - 11.30 น. โดยประมาณ

รายการอัพเดตประจำวันพุธที่ 20 กุมภาพันธ์ 2556

จึงประกาศให้ทราบโดยทั่วกัน ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 20, 2013, 10:24:24 โดย จีเอ็มทามะ »

อัพเดท เหมือนไม่พัฒนา นี่ทำให้มีโอกาสปิดนานกว่าปกติ ถึงครึ่งชั่วโมงเลยหรอ  g#014

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

Evill's <FruitO>

• Newbie
  • *
  • เอ๊ะ ? อัลไล อย่าน้า >3<

ใกล้ 11.30 น. แล้ว ดูท่าจะเปิด หลังปิดปรับปรุงไม่ทันเวลาที่ได้แจ้งไว้นะ  สรุปแล้วจะอัพเดทมากหรือน้อย ก็ใช้เวลามากน้อยเท่าไหร่กำหนดไม่ได้ เพราะขาดคุณภาพแล้วมาตรฐานในการทำงาน ผมถึงบอกไว้ไอที่ทีมงานมันบอกว่าทำงานเต็มที่ ถ้าเทียบกับคุณภาพการทำงานของเกมส์อื่นๆ มันได้ถึง 50% ของเค้าไหมนั้นน่ะ  g#023

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

TAMA

คือทางทีมพัฒนาทำ backup database จะใช้ระยะเวลาประมาณ 30 นาที

ต้องขออภัยในความล่าช้าด้วยครับ g#017

Vi vi

• Full Member
  • เกมส์ไทย...อยู่ในสายเลือด

Vi vi

• Full Member
  • เกมส์ไทย...อยู่ในสายเลือด

TAMA

นี้ก็เลย 11.30 แล้วนะ ยังไงเนี๊ย g#046
ขณะนี้เซิร์ฟเวอร์เปิดให้บริการตามปรกติแล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 20, 2013, 11:40:43 โดย จีเอ็มทามะ »

ใครบอกเปิดแล้วผมยังเข้าไม่ได้อยู่เลย สรุป คือตามคาดครับ ไม่ทันเวลาที่ตัวเองได้กำหนดไว้เอง  อัปยศมากครับ g#014

กดเข้าไปยังขึ้น ข้อมูลการแพทซ์ผิดพลาดอยู่เลย  จะให้เข้าไปได้ไงเล่า g#014

TAMA

กดเข้าไปยังขึ้น ข้อมูลการแพทซ์ผิดพลาดอยู่เลย  จะให้เข้าไปได้ไงเล่า g#014
จากการข้อความ error เกิดจากจากไฟล์บางตัวเสียหายครับ

วิธีแก้ไขเบื้องต้น ให้ผู้เล่นเข้าไป folder GAMEINDY\Asura-Avatar Online ลบไฟล์ที่ชื่อว่า project1(.dat)

แล้วลองเข้าเกมอัพเดตแพทช์ใหม่อีกครั้ง ถ้าหากยังพบข้อความ Error ดังกล่าวอยู่ จะต้องแก้ไขโดยการลบเกม แล้วติดตั้งใหม่อีกครั้งครับ