GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เผยแผนปรับปรุงพัฒนา แนวโน้มเกมอสุราในอนาคต

CacAloz

• Full Member
3. Boss world ฉีกแนวการล่าบอสแบบเดิมๆ ต้องยกกันมาทั้งเซิร์ฟเวอร์ถึงจะเอาอยู่!!!

งีสสสสสสสสสสส !!  g#024 g#024 g#024

หญิง

มีคำถาม
             5.ดันเจี้ยน 100 ชั้น
              ตามนั้น  g#006 g#006

crazy game android

• crazy crazy crazy mmorpg
  • Jr. Member
  • **
ดันเจี้ยน 100 ชั้น

อันนี้คือเป็นรูปแบบยังไงหรอครับจี อยากให้พัฒนาเสร็จไวๆและลงทดสอบเซิฟนรกเร็วๆจังครับ

• **
ระบบพาหนะสัตว์ขี่ ที่จะเสริมความสวยน่ารัก น่าเกรงขาม ให้แก่ตัวละครของผู้เล่น

ดีเลยครับ จะได้เท่ๆและน่าเล่นยิ่งขึ้นไปใหญ่ แล้วมีอะไรให้ขี่บ้างอะครับ ผมว่าขี่เสือ หงษ์ จิ้งจอกเก้าหาง แล้วก็เต่า ม้าไฟ อะไรพวกนี้จะดีมากเลยครับ

• **
หมวกขยับได้

เจ๋งเลย หมวกต่อไปจะขยับได้แล้ว ผมว่าถ้าหมวกขยับได้ ผมว่าทำให้เสื้อ ผ้าคลุม รองเท้าที่ใส่ เปลี่ยนไปตามของที่สวมใส่ด้วยจะดูดีมากและจะมีคนเล่นเยอะขึ้นเรื่อยๆแน่ครับผม

• **
อาชีพคนทรงเผ่าอสุรา

อยากรู้สกิลคนทรงมาก หวังว่าคงจะไม่ผิดหวังนะครับ รอๆ

TAMA

• Sr. Member
             มีคำถาม
ก็จะเป็นรูปแบบดันเจี้ยนแบบใหม่ ที่มีถึง 100 ชั้น ผู้เล่นน่าจะคงคาใจว่าต้องใช้เวลาแค่ไหนถึงจะผ่านทั้งหมด และแต่ละชั้นมีความโหดมากน้อยแค่ไหน

ต้องรอลุ้นติดตามกันอีกทีนะครับ g#008

หญิง

มีคำถาม
ก็จะเป็นรูปแบบดันเจี้ยนแบบใหม่ ที่มีถึง 100 ชั้น ผู้เล่นน่าจะคงคาใจว่าต้องใช้เวลาแค่ไหนถึงจะผ่านทั้งหมด และแต่ละชั้นมีความโหดมากน้อยแค่ไหน

ต้องรอลุ้นติดตามกันอีกทีนะครับ g#008
             ขอเดานะ
             1  คงจะเป็นงานใหม่ให้กับคนที่จุ6เวล99ทำกันหรือเปล่านะ
             2  จะเป็นแบบเควส อาจจะไปทั้งตี้หรือไปคนเดียวเท่านั้น แต่ถ้าไปคนเดียวจะดีมากเพราะคนที่ผ่าน100ชั้นนี้ไปได้
             2.1  ของที่บวกทั้งตัวไม่ไช่ธรรมดาพร้อมกับมีอาหารรองรับตลอด
             2.2  ขยันและพยายามที่จะผ่านไปให้ถึงชั้นสูงสุดให้ได้
             2.3  เพื้อให้ได้มาซึ่งอะไรบางอย่างที่จะต้องดีกว่าอาชีพที่มีของหรือจุติอยู่ในระดับเดียวกัน หรือจุติน้อย หรืออาชีพอื่นๆ
             3  ไม่ก็อาจจะเป็นรูปแบบการหาเงินอีกวิธีหนึ่ง
                g#006 g#006

MarCus_KP

ดันเจี้ยน100ชั้น ใช่ไอ่ที่เคยเอาเข้าทดสอบในนรกเมื่อนานมาแล้วรึป่าว ที่เข้าทางฟอทหรือไรสักอย่าง จำไม่ได้ - -"

C3 ทหาร ขอแบบ พุ่งโจมตีใส่ศัตรูได้หน่อยนะครับ เพราะตอนนี้สายกระบี่ สู้ตัวๆ ก็ล้มใครไม่ได้ขอเพียงเขาเดินหนี ก็ไม่รู้จะโจมตียังไงละ
ประมาณว่าแบบพุ่งแทงแอส หรือ กระโดดของพาลาอ่ะครับ  woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2

ถูกต้องเลย ทหารสายกระบี่ ได้ยืนแข็งตายก่อนได้แทงใครเป็นประจำ ทหารอดทนยืนแข็งตาย  woon_555

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

TongDang

• **
อยากได้ c3 ทหาร พร้อม สกิลเหรียญทอง ขั้น 2 ขอทหารกระโดดร่ม ได้ ไหนๆๆพาลาดิน ก้กระโดดได้ เเล้ว ขอสกิลทหารกระโดด ร่มหนีตาย สัก สกิลก็ยังดี woon_555 woon_555 ทหารตอนนี้ ติดสถานะบางอย่าง ยืนให้เค้าฆ่าอย่างเดียว พราง พุ่ง กระโดด ก้าวพริบ ไรไม่ได้ สักอย่าง

SlasheR_

• **
             มีคำถาม

ขอเดานะ
             1  คงจะเป็นงานใหม่ให้กับคนที่จุ6เวล99ทำกันหรือเปล่านะ
             2  จะเป็นแบบเควส อาจจะไปทั้งตี้หรือไปคนเดียวเท่านั้น แต่ถ้าไปคนเดียวจะดีมากเพราะคนที่ผ่าน100ชั้นนี้ไปได้
             2.1  ของที่บวกทั้งตัวไม่ไช่ธรรมดาพร้อมกับมีอาหารรองรับตลอด
             2.2  ขยันและพยายามที่จะผ่านไปให้ถึงชั้นสูงสุดให้ได้
             2.3  เพื้อให้ได้มาซึ่งอะไรบางอย่างที่จะต้องดีกว่าอาชีพที่มีของหรือจุติอยู่ในระดับเดียวกัน หรือจุติน้อย หรืออาชีพอื่นๆ
             3  ไม่ก็อาจจะเป็นรูปแบบการหาเงินอีกวิธีหนึ่ง
                g#006 g#006

ถ้าเอาตามสมัยเก่าๆ รู้สึกว่าจะเป็นดันที่ดรอปของพวก โลกคู่ขนาน  woon_sunny

credit by จีเอ็มเปเป้

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

first@lonely

• ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!