GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดตประจำวันพุธที่ 13 กุมภาพันธ์ 2556

coalapanda

• Administrator
  • Full Member
อ้างถึง
3. นำชุดแต่งงานเผ่าอสุรา และชุดแต่งงานกี่เพ้าทั้ง 2 เผ่าลงกล่องสุ่ม ดังนี้
   เพิ่มไอเทมกี่เพ้าลงในกล่องสุ่มชุดแต่งงาน(ถาวร)
 - กล่องเปิดยังไงก็ได้ชุดแต่งงาน 1 ชุด
 - กล่องเปิดยังไงก็ได้ชุดแต่งงาน 2 ชุด
   เพิ่มชุดกี่เพ้าและชุดแต่งงานเผ่าอสุรา ใส่ใน
 - กล่องสุ่มชุดแฟชั่นชาย 2 ชุด
 - กล่องสุ่มชุดแฟชั่นหญิง 2 ชุด

แฟชั่น ราคา กี่โซล

ปล.แล้วไอหมวกบอสอ่ะ  ปรับจากกี่ดาวไปกี่ดาวก็บอกด้วยครับท่าน
แต่จากตีบอสน่าจะน้อยกว่า8แน่นอน เพราะตีไปสิบกว่าได้มาสามใบแระ

พวกกล่องสุ่มชุดแฟชั่นเราจะแถมกับพวกโปรโมชั่นหรือระบบขุมสมบัติครับผมไม่ได้ขายในเกมนะครับ

จาก 7 ดาวไป 8 ดาวครับ หรือเรียกง่ายๆมันจะดรอปยากกว่าเดิมครึ่งนึงครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 13, 2013, 10:51:15 โดย coalapanda »

12345432

• Newbie
  • *
ขอบคุณสำหรับ เอฟเฟคผ้าคลุม99งับ จะได้ไม่ต้องไปสู้กับมัน ตายเเน่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ woon_555 woon_555 woon_hurt insene&calipso ลูกน้อง เจ้กัส-Rg-

~LoOk-pLa-Ta-KlOm-kLoM~

• Jr. Member
  • **
  • ฝันให้ไกล☻ไปให้ถึง

สุดหื่น

• Newbie
  • *

FALLEN.(TGaew)

• FALLEN.(TGaew)
  • Newbie
  • *

-.-เกรียนว่ะ-.-

• **
  • ทุกสิ่งทุกอย่างเกิดขึ้นเพราะเหตุ

coalapanda

• Administrator

♡.Khun MINK'z.♡_.

• รักฉัน...อย่าคิดถึงฉัน
  • **
  • กาลครั้งหนึ่ง...นานมามากแล้ว

yanapat (พีกกี้)

• Newbie
  • *
ปรับให้คนที่ไม่มีก็ไม่ต้องมีใส่ก็คับ
บ้าจี้ตามใครหรอคับ
ให้มันครอปแบบเดิมมันดีอยู่แล้วนะคับ
ปรับเผื่อประโยชน์คนบางกลุ่ม
ท่านคิดว่าคนส่วนใหญ่ที่ไม่มีหรือเพิ่งเล่น จะมีใส่ไม่คับ
ทำอะไรก็ให้คิดถึงคนส่วนใหญ่เป็นสำคัญจะคับ
ไม่ใช่จะเอาแต่ให้คนเติมเงิน ซื้อของโซลไปขาย แล้วเอาเอ็มไปซื้อหมวกมาใส่หรอคับ
แล้วเงินเอ็มก็จะไปอยู่ที่ไหนหรอคับ ท่านคิดว่า
แผนการ ตลาด เค้าน่ะ woon_yes
แน่ใจเหรอคะว่าแผนการตลาด (ไม่ใช่ทางทีมงานไม่มีอันจะแดกแล้วมั้งคะก็เลยทำกันแบบนี้

ไอ้คนที่บ่นว่าดรอปง่ายไปไหมคงจะดรอปมาไว้เยอะแล้วสินะ  ไอ้...พวกที่ตุนของพวกหมวก  คงจะอยากได้ราคาสูงๆ เล่ยไปบ่นในบอดว่าดรอปง่ายไปมั้ย โถ...เหนแก่ตัว

อยากจะได้ราคาดีๆๆ เห็นแก่ตัวที่สุดคนจำพวกนี้ ไม่นึกถึงคนอื่น g#035 g#035

~SaKuRaKoo~

• Asura FreeDom
  • Sr. Member
  • MNB NB NB
ขอบคุณสำหรับ เอฟเฟคผ้าคลุม99งับ จะได้ไม่ต้องไปสู้กับมัน ตายเเน่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ woon_555 woon_555 woon_hurt insene&calipso ลูกน้อง เจ้กัส-Rg-

woon_5555 ขอบคุณเช่นกัน สำหรับ บัฟคลุม99 จะได้เล็งว่าทำยังไงมันถึงจะตาย  woon_sunny

ถ้าครอป8ตั้งแต่ตอนแรกคงไม่มีใครว่าหรอกคับท่าน

อันนี้ใช่เลย ตอนจะเอาลงทำไมไม่ปรับตั้งแต่แรก
พอของตกเยอะแล้วก็มาบ่น  ของตกน้อยตกยากก็บ่น

เอาไงแน่- - ฉันละ งง??

dodongkung

• Newbie
  • *
บ้าบอ ให้ง่ายก้อบ่น ให้ยากก้อบ่น ให้มากก้อพูดมาก ไม่มีก้อโวยวาย บ้าป่าววว

Sima-Yi

คนเก่า ๆ เล่นมานานรู้ดีมักมีปัญหา กบเลือกนายไปวัน ๆ ไม่พอใจอะไรก็บ่้น ด่า ร้อง โวยวาย เยอะ คิดว่าตัวเองเป็นคนสร้างเกมยังไงยังงั้นแหละ เหอ ๆ พวกโวยวายชั่งน่าเบื่อยิ่งกระไร

แล้วแต่เค้าจะบริหารจัดการยังไงเค้าก็มีแบบแผนของเค้า เพราะเค้าคือเจ้าของบริษัท ผู้บริโภคถึงจะรวยซักเพียงได้มันก็ไม่สามารถจะทำเกมมันดีขึ้นหลอกเพราะเค้าคือเจ้าของบริษัท เราคือผู้บริโภค ไม่สามารถจะเรียกร้องใด ๆ ได้ในความเป็นจริงน่ะ หยุดเรียกร้องเถอะน่ะ เค้าก็ลำครานเป็นเหมือนกันความจริงเค้ารู้ว่ามีปัญหา มันต้องลงมติกันประชุมอยู่แล้ว แล้วโวยวายไปมันเสียเวลาไหมที่จะต้องไปโวยวายถึกขนาดนั้น ปล่อยให้เป็นหน้าที่เจ้าของบริษัทจะดีกว่าน่ะ ถ้าพวกนายโวยวาย ให้ลองเป็นเจ้าของบริษัทซะเองซิเป็นแล้วได้รู็ซึ้งของการทำงานเป็นแน่