GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดตประจำวันพุธที่ 13 กุมภาพันธ์ 2556

เต๋า สมชาย

• Newbie
  • *
ปรับให้คนที่ไม่มีก็ไม่ต้องมีใส่ก็คับ
บ้าจี้ตามใครหรอคับ
ให้มันครอปแบบเดิมมันดีอยู่แล้วนะคับ
ปรับเผื่อประโยชน์คนบางกลุ่ม
ท่านคิดว่าคนส่วนใหญ่ที่ไม่มีหรือเพิ่งเล่น จะมีใส่ไม่คับ
ทำอะไรก็ให้คิดถึงคนส่วนใหญ่เป็นสำคัญจะคับ
ไม่ใช่จะเอาแต่ให้คนเติมเงิน ซื้อของโซลไปขาย แล้วเอาเอ็มไปซื้อหมวกมาใส่หรอคับ
แล้วเงินเอ็มก็จะไปอยู่ที่ไหนหรอคับ ท่านคิดว่า

v_xxx101_v

• Jr. Member
  • **
ปรับให้คนที่ไม่มีก็ไม่ต้องมีใส่ก็คับ
บ้าจี้ตามใครหรอคับ
ให้มันครอปแบบเดิมมันดีอยู่แล้วนะคับ
ปรับเผื่อประโยชน์คนบางกลุ่ม
ท่านคิดว่าคนส่วนใหญ่ที่ไม่มีหรือเพิ่งเล่น จะมีใส่ไม่คับ
ทำอะไรก็ให้คิดถึงคนส่วนใหญ่เป็นสำคัญจะคับ
ไม่ใช่จะเอาแต่ให้คนเติมเงิน ซื้อของโซลไปขาย แล้วเอาเอ็มไปซื้อหมวกมาใส่หรอคับ
แล้วเงินเอ็มก็จะไปอยู่ที่ไหนหรอคับ ท่านคิดว่า
แผนการ ตลาด เค้าน่ะ woon_yes

l3looD W!LL Tell

• Newbie
  • *
  • No matter how cruel the world is, Life has meaning
กะจะรอหมวกบอสเหลือราคา 5 - 10 m ตอนนี้คงไม่มีหวังแล้ว  woon_cry

คนจนๆนี่เมื่อไหร่จะได้ใส่  woon_angry

ไม่รู้ทีมงานเค้าคิดไรกัน ..........

That people will become truly strong when they have something they really wanna protect.

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม

samunpai1

• Full Member

รักในหลวง

• **
 woon_5555 woon_5555 ดีนะเพื่อนผมให้หมวกบอสมา1ใบ ไม่งั้นคงต้องเก็บเงินซื้อแพง แต่ว่าไปไม่น่าจะปรับหรอกนะผมว่าเห็นใจคนไม่คอยมีเงินซื้อใส่ จะไปหวังดรอปมันก็คงยากเหมือนแผ่นวิญญาณ

รู้สึกว่าจะจัดโปรโมชั่นบ่อยไปรึเปล่า จัดบ่อยจนช่วงที่ไม่มีโปรคงไม่มีใครเติมเงินหรือซื้อของโซลแน่เลยคับ
อยากให้จัดนานๆๆครั้ง ถ้าจัดบ่อย ทำไมไม่ทำเป็นถาวรไปเลยละคับ ไม่ต้องจัดให้เสียเวลา จะได้ไม่ต้องมีโปร
แถมโซล50%ก็แถมตลอด ย.ยุ่นก็ขายตลอด เติมเงิน89ก็แถมค้อนตลอด

พี่เต๋า ยังต้องออกมาโว๊ย  g#009 

โปรมันจัดตลอดเวลาครับ เพียงแต่ว่าระยะเวลานั้นจะเป็นโปรบวกเงิน แถมของ หรือลดราคาสินค้า  g#010
อัพเดทให้พัฒนา ยังไม่มีบ่อยเท่าโปรเติมเงินเลย  g#023

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

Fus.Ro.DaH

• **
โปรเปลี่ยนบ่อยผมว่าดีนะ จะได้เลือกเติมโปรที่มันคุ้มๆได้ไวๆ ไม่ใช่รอนานๆเปลี่ยนทีโปรกากมาเงิบสิรู้ๆกันอยู่โปรกากๆมาบ่อยอยุด้วย แล้วอีกอย่างเติมตังเอาโปรโมชั้นเนี้ยมันสิทส่วนบุกคนว่าจะเติมหรือไม่เติม จะมาบ่นกันทำไม g#004          ส่วนหมวกบอสเนี้ยท่าปรับ8ดาวตั้งแต่ตอนแรกจะไม่มีคนบ่นเลย มาปรับทีหลังแบบนี้ใครที่ดรอปเอาไว้ตอนแรกดองไว้ขายสบายเลย  แผนการตลาดดีจริงๆ หุ๊ๆๆ  woon_555

CacAloz

buff ของผ้าคลุมใบมีดแห่งซาตาน

เท่เหลา อยากโดนจุงเบย !!

coalapanda

• Administrator
buff ของผ้าคลุมใบมีดแห่งซาตาน

เท่เหลา อยากโดนจุงเบย !!

ฮ่าๆๆ สมเป็นท่านเปเป้  g#031 g#031

-.-เกรียนว่ะ-.-

• **
  • ทุกสิ่งทุกอย่างเกิดขึ้นเพราะเหตุ

❤สาeaมLLห่Jความรัn❤

• SCG
อ้างถึง
3. นำชุดแต่งงานเผ่าอสุรา และชุดแต่งงานกี่เพ้าทั้ง 2 เผ่าลงกล่องสุ่ม ดังนี้
   เพิ่มไอเทมกี่เพ้าลงในกล่องสุ่มชุดแต่งงาน(ถาวร)
 - กล่องเปิดยังไงก็ได้ชุดแต่งงาน 1 ชุด
 - กล่องเปิดยังไงก็ได้ชุดแต่งงาน 2 ชุด
   เพิ่มชุดกี่เพ้าและชุดแต่งงานเผ่าอสุรา ใส่ใน
 - กล่องสุ่มชุดแฟชั่นชาย 2 ชุด
 - กล่องสุ่มชุดแฟชั่นหญิง 2 ชุด

แฟชั่น ราคา กี่โซล

ปล.แล้วไอหมวกบอสอ่ะ  ปรับจากกี่ดาวไปกี่ดาวก็บอกด้วยครับท่าน
แต่จากตีบอสน่าจะน้อยกว่า8แน่นอน เพราะตีไปสิบกว่าได้มาสามใบแระ

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥
εїзεїзεїзεїзεїзεїзεїзεїз