GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เผยข้อมูลแพทช์ใหม่ “อสุรา – รักไร้พรมแดน” ของเขาเจ๋งจริงฟันธง!!

Gabodz

• Jr. Member
  • **
แบทแบบ 3v3 ลงอวตารด้วยป่าว   เอาลงอวตารด้วยนะครับ    เบื่อตีกันนอกเมืองมาก อยากมีแบทเทิลมั้ง

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
เร็ว ๆ นีตอนนี้อยู่ในช่วงไหนกันหว่า เร็ว ๆ นี้ที่ว่าปีนี้หรือป่าวเนี้ย  G#007 G#007 G#007

g#039  ขอบคุณครับทีมงาน ส่วนสิ่งที่ค้างไว้อีกมากก็ขอให้อัพเร็ววันนะครับ  g#031

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

-lMooN-RiiDel2_z.l-

• **
  • บุรุษใด ไม่มีAVในหัวใจ บุรุษนั้นใซ้ ไร้ความเป็นชายในตัวตน

TAMA

• Sr. Member

จีจ๋าซี3.2ของทหารหละ รอมานานแล้วว g#002
อยู่ในแผนพัฒนาแล้วครับ อดใจรอกันอีกนิส g#031

เอาสกิลยิงสนับสนุน ของทหาร ที่พวกท่านปรับไปคืนมาด้วยก็ดีครับ ผมขอ จัดให้ด้วยนะครับ  g#009

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
จีจ๋าซี3.2ของทหารหละ รอมานานแล้วว g#002
อยู่ในแผนพัฒนาแล้วครับ อดใจรอกันอีกนิส g#031
รวมอาชีพคนทรงด้วยป่าว ซีสามเผ่า มาพร้อมกัน หรือว่าก่อนหลังตามลำดับ
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

-lMooN-RiiDel2_z.l-

• **
  • บุรุษใด ไม่มีAVในหัวใจ บุรุษนั้นใซ้ ไร้ความเป็นชายในตัวตน

จ้าไหนๆก็รอมานานแล้วรออีกนิดจะเป็นไร g#031