GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดตประจำวันพุธที่ 2 มกราคม 2556

บุคคลทั่วไป · 41 · 11435

stopgameindy

• บุคคลทั่วไป
ทำไมมำงี้อ่ะ  ดูเวลา GM ตั้งกระทู้สิ  ตั้งปุ๊ป ปิดเลยหรอ ทำไมไม่แจ้งล่วงหน้าก่อน เซงจริงๆ

ประกาศล่วงหน้าในเซิร์ฟเวอร์ก่อนปิดไปประมาณ 5 - 10 นาทีแล้วนะครับ woon_cry

เหอๆ

• Jr. Member
  • **
  • ชีวิตยังไม่สิ้นก็ต้องดิ้นกันไป............

OrChidS

• Full Member
แล้วตะโก้ที่วางขายก่อนหน้า
มียอดคนซื้อสักเท่าไร เพราะตัวนึงราคาค่อนข้างสูง
ขนาดผม เป็นเจ้าพ่อนักเติมเงิน ผมยังไม่กล้าซื้อเลย
เหตุผล ราคาสูงและไม่มีการรับประกันว่า สกิลของผอบเหล่านี้จะดีหรือไม่ดี
ถ้าได่ดีทั้งสามสกิลก็ดีไป ถ้าไม่ดีเลย จะคุ้มกับเงินที่ซื้อไหม ตัวละ 600กว่าบาท
ส่วนอัพเดทแพทซ์นี้ เป็นตะโก้สุ่ม ก็ไม่ว่ากัน เพราะมันแค่แปลงโฉมเฉยๆ
เลยอยากฝากถึงทีมงานนะครับ ว่าตะโก้ราคาแพงขนาดนั้น เอามาลง
น่าจะมีการรับประกันสกิล หรือว่ามีแต่ผมไม่ทราบ

Allure`

• Jr. Member
  • **
  • it's not okay to be..
ว่าแล้วเปิดแรร ขายแจดีจัด เปิดต่อแม่มเลย แต่ *200 เอาออก คิดได้ไง

ถ้าจะเปิดต่อ ไม่เอา*200 ด้วยอะ คนไม่มีตังชื้อแจ จะได้ เก็บเวล หาของดรอปขายได้

FUCK

samunpai1

นั่นแถว่าปิดปีใหม่ไม่มีเวลาอัพแรร์ แต่มีเวลาไปนั่งทำตะโก้มาขาย เริศปะละ  g#037 g#037 g#037

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
อ้างถึง
- ตะโก้ผู้รับใช้ดิเซปติโฟ -
อยากได้อ่ะ แต่นี่เอาไปเพิ่มในตัวสุ่มใช่ป่ะ โอกาสได้น้อยนิดเดียวเอง*-*

- แล้วมี มินิบอส งูประจำปีป่ะครับ ปีนี้ หมวกด้วย

ตกลงแล้วยังเปิดแจได้ต่อ แล้วยังมีบัพที่เข้าเกมส์ล่ะได้แจอยู่ด้วยไหมครับ หรือว่าจากนี้หาเอาเอง เติมเอาเอง (จะได้อัพราคาแจเงินใหม่ ^ ^)
เอาคูณ200 ออกงี้ ขอไปเก็บแจขายเก็บตังซื้อแรร์ดีกว่าเนอะ อีกหนึ่งอาทิตย์ปั้มตังบิลล่า สู้โว๊ย  g#010

เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

stopgameindy

• บุคคลทั่วไป
อ้างถึง
- ตะโก้ผู้รับใช้ดิเซปติโฟ -
อยากได้อ่ะ แต่นี่เอาไปเพิ่มในตัวสุ่มใช่ป่ะ โอกาสได้น้อยนิดเดียวเอง*-*

- แล้วมี มินิบอส งูประจำปีป่ะครับ ปีนี้ หมวกด้วย

ตกลงแล้วยังเปิดแจได้ต่อ แล้วยังมีบัพที่เข้าเกมส์ล่ะได้แจอยู่ด้วยไหมครับ หรือว่าจากนี้หาเอาเอง เติมเอาเอง (จะได้อัพราคาแจเงินใหม่ ^ ^)
เอาคูณ200 ออกงี้ ขอไปเก็บแจขายเก็บตังซื้อแรร์ดีกว่าเนอะ อีกหนึ่งอาทิตย์ปั้มตังบิลล่า สู้โว๊ย  g#010

บอสประจำปีตอนนี้กำลังทำอยู่นะครับ ^^

oatcha

มัยประกาศขยายกิจกรรมเปิดกล่องช้าแท้งับ ตั้งแต่เปิดมายังไม่เคยได้กับเขาก็ไม่ว่าอะไรหลอกนะ แต่เมื้อคืนหลังจากแรร์ออกมาครบ10ชิ้นละแต่บังเอิญเหลืออยู่200กว่าดอก เลยเปิดเล่นแมร่งเลย  g#035 g#035

ประเดิมเข้าสู่ปีใหม่ด้วย คำว่าไม่พัฒนา  g#030

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

เอา *200 ออกทำไม เมื่อกิจกรรมเข้าพร้อมกัน ควรออกพร้อมกัน สิว่ะเอ้ย g#035 g#035 g#035 เเบบนี้มันไม่ได้มาตรฐาน นะ ใครไม่มีเเจเปิด ก็เติมตัง เวลก็ไม่อยากเวล ถ้าไม่มี คูณ

~๐ Ryan ๐~

ก็เห็นเปิดกล่องปีใหม่ ขยายเวลาทุกปี
ดีสำหรับทีมงาน ขายกุญแจ+ผู้เล่นที่เปิดได้แรร์  g#015