GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดตประจำวันพุธที่ 26 ธันวาคม 2555

~LoOk-pLa-Ta-KlOm-kLoM~

• Jr. Member
  • **
  • ฝันให้ไกล☻ไปให้ถึง
แล้วรีสกิล รีสเตตัส ไม่มีหรอคับ   woon_hurt woon_hurt woon_hurt

woon_555     ของขวัญสุดพิเศษกล่องที่ 4
“เปิดตัวให้รีทักษะ และสเตตัสฟรี!!”

เปิดให้บริการ NPC หน่วยพิเศษ reset status/skill ให้เพื่อนๆ ใ
ช้บริการกันฟรีๆ คนละ 1 ครั้งในช่วงปีใหม่นี้
(ระยะเวลา : วันที่ 26 ธันวาคม 2555 – 2 มกราคม 2556)   g#017 g#017 g#017 g#017

Cr   :    http://blog.gameindy.com/blog/10667

Vi vi

• Full Member
  • เกมส์ไทย...อยู่ในสายเลือด

nupin2530

• **
  • เซิญ ข่าน้อย
ปลอกแขน94 เพิ่มอัตราโปะเชะ10%เพิ่มความแรงโปะเชะ10%เพิ่มพลังโจมตี150-150ได้รับทักษะดาวกระจายอัคคี..เมื่อใช้จะทำไห้ผู้ถูกโจมตีติดสถานะลุกไหม้20วินาที(ใช้ความต้านจิตใจป้องกันฮ่าๆๆเทพไปไหมครับ)

oh_RaymonDD

จีมาตอบมั้งก้อได้นะคับ คนอื่นเขา งง ว่าทำไมอัพเเพทน้อยจัง มีอาไรรึป่าว

❤สาeaมLLห่Jความรัn❤

• SCG
แพทล่ากล่องยังอยู่ เค้าไม่รีบหรอกครับ
หรือพูดง่ายๆเลยก็คือ เงินยังได้ไม่ถึงเป้าไงครับ

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥
εїзεїзεїзεїзεїзεїзεїзεїз

Poryai-Jaff

• Telecommunication engineer
ปีที่2แล้ว ทำไมปืนกลกึ่งอัตโนมัติ ยังไม่มีในกล่องของขวัญปีใหม่อีก   สาวกเซนเขาถามว่า woon_555

Clp. Pnp.

.PuNlSHER.

• **
ถ้าปืนกลกึ่งอัตโนมัติ ออกมาง่ายๆๆ มันจะมีค่าอะไรหละคับ คนอื่นเขาก็รอเหมือนกัน นานกว่านานอีก ฮาๆๆ

ปลาทูนึ่ง

• **
เป็นอีกปืนที่ผมว่า มันเหมือนขยะดีๆนี่แหละ มีดีแค่ที่ ลูกกระสุนเยอะ

.PuNlSHER.

• **
ใช่คับแต่ผมว่า มันกะดีนะคับ ยิงแบบไม่ลืมหูลืมตายิง ปืนกลกึ่งอัตโนมัติ 500  นัด

samunpai1

ของการงานหลายอย่างเอาลงหมดแล้ว หลาวพิทักเอย หอกฮาริเดียมเอย เกราะเบาโบราณเอย บลาๆๆๆ เอาปืนกลลงมั่ง จะได้ยุติธรรม  g#031 g#031 g#031