GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดตประจำวันพุธที่ 26 ธันวาคม 2555

..TEERAK..

• Full Member

-Radio__ ●ω●

• ไม่ได้แคร์นะ อยากด่าด่าไป
  • Jr. Member
  • **
  • Line : golp.a
เยอะมว๊ากก  woon_o_o woon_o_o woon_o_o
ไม่ได้อยากดราม่า แต่ว่าไม่ไหวจริงๆ !!

Yo_Daddy

• **
จีทามะ คับ ขอบคุงคับ หวังว่า คลุมแรร์กายภาพ99 อาทิตหน้า คง ความสามารถดีพอ ที่รอมา4-5 ปีนะคับ ผมเชื่อว่า มันน่าจะดี ผมฝากความไว้ใจ กับ จีทามะ นะคับผม
ขอบคุงคับ g#046

แหม เลียออกนอกหน้า  woon_o_o

byakuya

• Full Member
 g#046 ปรับแค่นี้อ่ะเหรอครับ  มีความจำเป็นต้องปิดเซิฟหรือเปล่าเนี่ย

รักในหลวง

• **

Mthai

• Newbie
  • *
ไรว่ะ เเค่นี้เอา กล่องเเรร์ออก เเรร์ใหม่  คลุมกายภาพ 99 ไมไม่ใส่ไปอ่ะ ? คนทั้งบริษัทคิดได้เเค่นี้เองเหรอ 1 อาทิตย์ woon_angry woon_angry

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
 g#016 แค่นี้ไว้รออัพพร้อมแพทหน้าก็ได้มั่งครับ

ให้คนไปดรอปกล่องช่วงวันหยุดปีใหม่ก่อนก็ได้ค่อยเอาออก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 25, 2012, 09:45:08 โดย ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา »
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

What's My Name ?

• **
  • Positive Thinking

ไม่มีคำว่าพัฒนา ในสัปดาห์นี้  g#030

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

Hells▬Angels

• Newbie
  • *
มีพักบ้างอะไรบ้าง    แต่ไม่ต้องปรับสะยังดีกว่า g#030 g#030

>>ห้ามคลิก<< g#026 g#026