GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดตประจำวันพุธที่ 12 ธันวาคม 2555

เท้า 98 เทพจุงเบย  g#013
เทพหรอครับเอามั่ยขายต่อ20m -*- กาก มากเท้าหลบไม่เพิ้มหลบ เจริญ คนคิดใช้ไรคิดวะเนี้ย
ผมให้40m ครับ ขายซิบมาเลย

40z

• Jr. Member
  • **
เทพหรอครับเอามั่ยขายต่อ20m -*- กาก มากเท้าหลบไม่เพิ้มหลบ เจริญ คนคิดใช้ไรคิดวะเนี้ย

ผมให้ 45mเลย ขายซิบมานะ
(ผู้ดูแล: จีเอ็มเปเป้, จีเอ็มแพท, จีเอ็มโอโม่, จีเอ็มจินนี่, จีเอ็มแมกซิม, จีเอ็มทามะ, จีเอ็มกระต๊อบน้อย, จีเอ็มค้างคาวไฟ) ยกชุดๆ!!!  woon_5555

samunpai1

• Full Member

ผมให้ 45mเลย ขายซิบมานะ
เราให้ 50 M ขายซิบมานะ  woon_555 woon_555 woon_555

~๐ Ryan ๐~

มันเพิ่ม แต่มันไม่ได้เขียนบอกมั้ง จำได้ว่า+หลบ40มั้งนะ
ใครมีก็ลองใส่แล้วดูค่าหลบหลีกดูก่อน

❤สาeaมLLห่Jความรัn❤

• SCG
ลองใส่ดูก่อนสิครับจะรู้สรรพคุณแรร์หลบแม่งอย่างเทพครับผม

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥
εїзεїзεїзεїзεїзεїзεїзεїз

Hot_Get

• ♫ ~ d►_◄b
แรร์เอาฮาใช่มั้ยเนี่ย

วิเคราะห์จากที่อ่านคร่าวๆ

พระเบา90 - ไม่ค่อยดี แต่ดีตรงที่ทำให้โดนจ้าวต่อยไม่ตาย  (ทั้งนี้ต้องทดสอบอีกที เพราะมีหลายๆครั้งแสดงผลไม่เหมือนกับที่เขียนไว้)

พวกผ้าคลุมแรร์เวทย์ - น่าเสียดายที่วิซาร์ดเซทปราชแทบจะเป็นตัวเลือกที่ดีที่สุดในเวลานี้ จึงมองข้ามคลุมไปได้เลย

แต่ทำไม คลุมแรร์เวทย์94  มันเพิ่มเลือดเยอะกว่าคลุมจักอีกล่ะเนี่ย   

คลุมแรร์กายภาพ94 - อันนี้น่าจะโหดอยู่ เบอใส่ร่วมกับโล่ล้างแค้น อาจจะมีคนเงิบ

เท้าแรร์หลบ98 - วิ่ง20 ดีก็จริง แต่ลดเลือด 20% อาจจะไม่ใช่ร้องเท้าคู่หลักในการบู๊ แต่ว่า กิลด์วอร์ คงมีการจับตัวจ้าวสังเวียนยากมากขึ้นเยอะเลยล่ะครับ

แรร์เบลด 90- พูดตรงๆเลย กาก

แรร์แอส90 - ต้องดูกันไป ลดแรงโป๊ะ 50 ก็ไม่มาก ไม่น้อย ผมไม่สันทัด (แอสผมกากๆ ก็ แรงโป๊ะ 600+   หายไป 50  คิดเป็นแค่ราวๆ 10% เอง แต่กับเทรอาจจะเยอะ)

แรร์เทร90 - ตลกดี   ลดจาก 120วิ เป็น 90 (คิดเป็นลดไปแค่ 1/4 เท่า)      แต่ลดหยุดจาก 20เหลือ 10 (คิดเป็น ลดไปตั้ง 1/2 เท่า -  ทั้งใช้ทั้งโดนเอง)    มันดียังไงล่ะเนี่ย

แรร์ทหาร 90 - จะว่าโหดก็โหดมากเลย   ยังงี้ ผมปั้นทหารจุ6   2ตัว  ตัวละเพศ ถ้ามีเรื่องกะใครก็ใส่เพศนั้น ได้เปรียบกับกายภาพพอดู -0-

แรร์พระ 75- ลดเวทย์แสง  ไม่ไหวมั้ง
เอ่ออ ~ เข้าใจผิดแล้วเพ่มันลดโป๊ะเชะ 50 ตะหากไม่ใช่ความแรงโป๊ะเชะ !!

ถ้ารู้งี้ยังจะบอกว่าไม่มากอีกไหมน้ออ ~