GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : ปิดปรับปรุงเซิร์ฟเวอร์ วันที่ 6 ธันวาคม 2555

TAMA

• Sr. Member
ทีมงานจะทำการปิดปรับปรุงเซิร์ฟเวอร์ เวลา 14.30 - 14.40 เป็นเวลา 10 นาที

เพื่อแก้ไขข้อผิดพลาดกิจกรรมวันพ่อ ดังนี้

1. ผู้เล่นที่จะลงดันเจี้ยนกิจกรรมวันพ่อ ต้องมีเลเวล 41 ขึ้นไป

2. จำนวนไอเทมพลุถวายพระพรที่ได้จากบอสตายของดันเจี้ยนกิจกรรม แต่เดิมที่ได้ 20 ชิ้น เปลี่ยนเป็นได้ 10 ชิ้น/คน ให้ถูกต้อง

3. ปรับอัตราการออกของไอเทมที่ได้จากการจุดพลุถวายพระพรให้ถูกต้อง

4. เพิ่มไอเทมใบตั้งห้องซื้อของอีกหนึ่งอย่าง ลงไปในลิสสุ่มไอเทมที่ได้จากการจุดพลุด้วย

ประกาศให้ทราบโดยทั่วกัน
ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 06, 2012, 16:24:19 โดย จีเอ็มทามะ »

samunpai1

• Full Member
แสดงว่าที่ผ่านมาไม่จำกัดเวล ปั๊มคาเดตเข้า ปั๊มพลุจุดกันสนั่นหวั่นไหวซินะ  woon_555 woon_555 woon_555

PEET

TAMA

AlenNa

• Jr. Member
  • **
  • -คนที่คุณก็รู้ว่าใคร-
แบบของมันออกยากขึ้น woon_shock พวกที่ได้ของไปก่อนก้ได้เปรียบอะดิ  woon_angry woon_hurt

❤สาeaมLLห่Jความรัn❤

• SCG
ช่าย ได้เยอะด้วย
เมื่อวานลงไปก็เด้งครับ ไม่มีโอกาศได้จุดพลุ เซงมาก

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥
εїзεїзεїзεїзεїзεїзεїзεїз

TAMA

แบบของมันออกยากขึ้น woon_shock พวกที่ได้ของไปก่อนก้ได้เปรียบอะดิ  woon_angry woon_hurt
ได้เปรียบยังไงครับ g#025 สำหรับเหตุการณ์ที่ผ่านมา เมื่อวานนี้อัดตราการออกของไอเทมยังไม่ถูกต้อง และเป็นเหมือนกันทุกเซิร์ฟเวอร์

แจ้งให้ทราบเพิ่มเติม ทีมงานจะไม่ทำการยึดไอเทมที่ได้จากเหตุการณ์เมื่อวานครับ

suprecha

• Newbie
  • *
ทีมงานจะทำการปิดปรับปรุงเซิร์ฟเวอร์ เวลา 14.30 - 14.40 เป็นเวลา 10 นาที

เพื่อแก้ไขข้อผิดพลาดกิจกรรมวันพ่อ ดังนี้

1. ผู้เล่นที่จะลงดันเจี้ยนกิจกรรมวันพ่อ ต้องมีเลเวล 41 ขึ้นไป

2. จำนวนไอเทมพลุถวายพระพรที่ได้จากบอสตายของดันเจี้ยนกิจกรรม แต่เดิมที่ได้ 20 ชิ้น เปลี่ยนเป็นได้ 10 ชิ้น/คน ให้ถูกต้อง

3. ปรับอัตราการออกของไอเทมที่ได้จากการจุดพลุถวายพระพรให้ถูกต้อง

4. เพิ่มไอเทมใบตั้งห้องซื้อของอีกหนึ่งอย่าง ลงไปในลิสสุ่มไอเทมที่ได้จากการจุดพลุด้วย

ประกาศให้ทราบโดยทั่วกัน
ขอบคุณครับ

จี ข้อ 2 พิมพ์ชุ่ยมาก แก้ไขด่วนครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 06, 2012, 16:24:46 โดย จีเอ็มทามะ »

TAMA

แก้ไขแล้วครับ T^T

ขออนุญาตลบกระทู้ที่ อ้างอิง ข้อความชุดแรกของผมนะครับ

_Mosquito_

• **

ขออนุญาตลบกระทู้ที่ อ้างอิง ข้อความชุดแรกของผมนะครับ

แคปรูปไว้แล้ว ตกลงจะเอาไร ข้าวผัดกะโอเลี้ยง หรือข้าวมันไก่กะชานมเย็น เด๋วเอาไปส่งถึง สน. เลย ท่าน

❤สาeaมLLห่Jความรัn❤

• SCG

นั่น เกรียนแระจี 5555  g#004

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥
εїзεїзεїзεїзεїзεїзεїзεїз

Mercedes.

• Newbie
  • *
ไอ่ข้อ2ที่บอกว่าแก้ไห้ถูกต้องเป็น10ชิ้นอะ คุณช่วยกลับไปดูด้วยนะ ว่าคุณประกาศไว้20แต่แรกแล้ว จะเนียนบอกแก้ไขไห้ถูกต้อง นี่แก้ไห้ผิดชัดๆ
http://blog.gameindy.com/blog/10403

point

• **
  • デスノート
ไอ่ข้อ2ที่บอกว่าแก้ไห้ถูกต้องเป็น10ชิ้นอะ คุณช่วยกลับไปดูด้วยนะ ว่าคุณประกาศไว้20แต่แรกแล้ว จะเนียนบอกแก้ไขไห้ถูกต้อง นี่แก้ไห้ผิดชัดๆ
http://blog.gameindy.com/blog/10403

นั้นสิ ถ้าพิมพ์บอกว่า แก้จาก 20 เป็น 10 เข้าใจ นี้พิมพ์บอกว่า แก้ไขให้ถูกต้อง  g#023

ตลกดีเนาะ  g#014
ทีมงาน 1 ความคิด ผู้เล่น 1 ความคิด เรามารวมกันได้ 2 ความคิด ^___^

aot...tt

• Newbie
  • *
หลังจากการปลับจุดพลุ200ลูกสิ่งที่ได้คือ   หมวก1ใบ ยาmp 104 ยาhp95 อย่างอื่นไม่ได้เฮี่ยไรเลย woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry

AlenNa

• **
  • -คนที่คุณก็รู้ว่าใคร-
ได้เปรียบยังไงครับ g#025 สำหรับเหตุการณ์ที่ผ่านมา เมื่อวานนี้อัดตราการออกของไอเทมยังไม่ถูกต้อง และเป็นเหมือนกันทุกเซิร์ฟเวอร์

แจ้งให้ทราบเพิ่มเติม ทีมงานจะไม่ทำการยึดไอเทมที่ได้จากเหตุการณ์เมื่อวานครับ
ได้เปรียบตรงที่ว่า เค้าจุดก่อนไงค่ะ เรายังไม่ได้จุดสักกะดอกเลย แถมอัดตราออกไอเทมก็ปรับใหม่อะ  เราคิดว่าของมันคงออกยากกว่าเดิมไงค่ะ woon_hurt