GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : ปิดระบบกิจกรรมวันพ่อ เพื่อปรับปรุงแก้ไขบัค

บุคคลทั่วไป · 40 · 10335

stopgameindy

• บุคคลทั่วไป
แล้วคน ที่ได้ หูเอล ละ  g#043  g#046  g#043  g#046 กัวหาย  woon_sad1 เปิดวันนี้พอดี

สบายใจได้เลยครับทีมงานแก้แค่เพียงระบบเท่านั้นไม่ได้ไปยุ่งกับไอเทมของเล่นนะคร้าบบบ

นายกระโหลกจัง

• Newbie
  • *
หวังว่าแก้เสร็จแล้วคงมีอะไรที่ทำให้ผู้เล่นพอใจกับปัญหาของพวกคุณด้วยนะครับ woon_555

ประโยคแบบนี้หมายถึงชดเชยสินะ หึหึ
ถ้าผู้เล่นผิดก็ไม่ต้องชดเชยนะแต่ถ้ารู้ตัวว่าผิดที่"พวกคุณ"กรุณาทำอะไรที่ผู้เล่นพอใจด้วยเพราะบอกจะปิดแต่ยังคงลงดันเจี้ยนได้ตามปกติเสียเวลาไปมากโขกับการรอจะปิดก็ปิดให้ลงไม่ได้ไปเลย  g#030 g#030

PEET

• Full Member
ว่าเเระทำไมออกง่ายจัง เเต่ผมว่ามันไม่ง่ายหรอก มันเเค่เเปปเดียวเเลกได้ๆ เท่านั้นเอง

yanapat (พีกกี้)

• Newbie
  • *
อย่ามองทรีมงานเขาในแง่ร้ายสิคะ มันอาจเกิดปัญหาจริงก็ได้
((((((ก็อย่างว่าละคะจุดพลุวันพ่อเมื่อวาน 210 ดอก ได้ *300 2 ขวด ใบประกัน 5 ใบ หมวก 2 ใบ นอกนั้นน้ำยา MP/XP บานเลย พิมพ์ผิดก็ขออภัยนะคะไม่เก่งภาษาไทยอ่ะคะ แต่ภาษาอังกฤษ ก็ไม่กระดิกเลย เห้อๆๆๆ))))))
 woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2 g#046 woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2

หญิง

❤สาeaมLLห่Jความรัn❤

• SCG
เมื่อวานทำเป็นงอนนะจี 55555  g#004

ปล.ถ้าสไตล์เปเป้นี่ต้องมีปล่อยบอสตบท้าย
อยากให้ จีเอ็มกระต๊อบน้อย เกรียนแบบ เปเป้จังครับ  g#037
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 06, 2012, 13:40:46 โดย ❤สาeaมLLห่Jความรัn❤ »

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥
εїзεїзεїзεїзεїзεїзεїзεїз

นายกระโหลกจัง

• Newbie
  • *
ไม่ทราบว่าจะแลกพลุได้ตอนไหน มิทราบ ครับ คุณทีมงานทั้งหลาย

ถามไป-ตอบมา

• Newbie
  • *
ขอไม่มากครับ เปิดดรอปไอเทม 2ชิ้น3วัน 8-10 ธ.ค.(เราจะได้หาเงินได้บ้างหลังจากหมดไปกับผงปีก5หมื่นเยอะมาก) และ ขอให้พลุถวายพระพร สามารถตั้งร้านรับซื้อ-ขายได้ เพราะท่านแจกใบรับซื้อมา ไม่เช่นนั้นคงไม่ได้ใช้ใบพวกนี้
ขอได้โปรดเก้บไปพิจารณาด้วยครับ... woon_hurt

samunpai1

รับซื้อของกิจมาขายวันแรกราคาสูง+เยอะมาก ลงทุนไปประมาณ 50 ล้าน กะขายเก็งกำไรได้ราคาดี ทีมงานเฉือกปิดกิจ 1 วัน คนอื่นมีเวลาตุนของมาขายดีเบทราคาแรงมาก เราจะไปบ้าลดตามมาก็ไม่ได้ ล่าสุดลด 50-75 % ไมม่งั้นขายไม่่ออก ทำท่าเหมือนจะขาดทุน ไม่ก็คงไม่กำไร เท่าเดิม  g#015 g#015 g#015 ไหนจะรับของเควสผิดจากดินระเบิดเป็นผงดินปืนแทนเสียไปเกือบ 10 M ดีที่มีคนซิบมาบอก ไม่งั้นเสียมากกว่านี้ ต้องขอบใจใครคนนั้นนะเนี่ย   g#036 g#036 g#036
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 07, 2012, 07:20:14 โดย samunpai1 »