GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : ปิดระบบกิจกรรมวันพ่อ เพื่อปรับปรุงแก้ไขบัค

บุคคลทั่วไป · 40 · 10334

魔境傳說

• ชื่อ DwarD_4545 , PK
  • Newbie
  • *
  • ลอง Copy and Search เดี๋ยวก็รู้
ทำไมทำอย่างนี้ ใจร้ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry
สีที่ยิ่งใหญ่ที่สุดในโลก 3 อันดับ

อันดับ 1 สีเขียว
อันดับ 2 สีฟ้า,น้ำเงิน
อันดับ 3 สีขาว

นายกระโหลกจัง

• Newbie
  • *
หวังว่าแก้เสร็จแล้วคงมีอะไรที่ทำให้ผู้เล่นพอใจกับปัญหาของพวกคุณด้วยนะครับ woon_555

ถามไป-ตอบมา

• Newbie
  • *
แล้วของแลกพลุที่ก๊อปลินจะมีการเปลี่ยนแปลงไหม จะได้ไปหาของมารอแลกพลุใหม่
แต่ของออกน้อยลง ราคาของที่ซื้อมาจะรอทำพลุก่อนหน้านี้ราคาสูงอยู่นะครับ
-ปรับออกของดีให้น้อยลงยังไม่ขาดทุนมาก
-ถ้าเปลี่ยนของแลกพลุใหม่ เราก็คงหมดตัวก็กิจนี้หละ  woon_hurt

XXRunJungXX

• ลีซอน่ารัก
  • Jr. Member
  • **
  • อิสระทำให้จุดหมายชีวิตไม่ไกลเกินไปถึง

g#030

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

o0-pk-0o

• Full Member
มันเป็นเพราะเซิฟจีไม่ดูแล
ปล่อยให้เซิฟบัคเซิฟค้างเซิฟมันเกรียนแตก
 g#030

point

• Jr. Member
  • **
  • デスノート
เนื่องจากตอนนี้ทางทีมงานตรวจสอบพบบัคจากกิจกรรมวันพ่อ 2 อย่าง นั้นคือ
1. อัตราดร็อปของไอเทมกิจกรรมในแผนที่ปกติ, ในดันเจี้ยนกิจกรรม และไอเทมที่ได้จากพลุไม่ถูกต้องตามที่กำหนดเอาไว้
2. ดันเจี้ยนวันพ่อเปิดอัตโนมัติ โดยที่ไม่ต้องบริจาคไอเทมให้ครบตามเงื่อนไข

โดยปัญหาบัคจากข้อ 1  อาจจะทำให้ระบบการคำนวนค่าต่างๆ ของตัวเกมเกิดความผิดพลาด แล้วส่งผลให้ตัวเกมรวนและอาจจะทำให้เกิดเซิร์ฟเวอร์ล่มกันแบบรัวๆ ได้

ด้วยเหตุที่แจ้งไว้ด้านบนทางทีมงานจึงมีความจำเป็นที่จะต้องปิด "ระบบกิจกรรมวันพ่อ" เพื่อทำแก้ไขให้แล้วเสร็จเสียก่อน และเมื่อเสร็จแล้วจะเปิดให้สนุกสนานกับกิจกรรมอีกครั้ง โดยจะเริ่มปิดกิจกรรมตั้งแต่เวลา 21.00 น. ถึงเวลา 14.00 น. ของวันที่ 6 ธันวาคม 2555 จึงขออภัยในความไม่สะดวกมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

หมายเหตุ : ผู้เล่นจะยังสามารถเล่นเกมเกมได้ตามปกติ เพียงแค่จะทำกิจกรรมวันพ่อไม่ได้ชั่วคราวครับ

เพิ่มเติม สำหรับใครที่มีพลุถวานพระพร ปี 2555 อยู่ในตัวถ้าผ่านเวลา 21.00 น. แล้วอย่าพึ่งกดใช้ไอเทมเด็ดขาดนะครับ
เพราะบางทีอาจจะเกิดบัคไม่ได้รับไอเทมจากพลุ จึงเรียนมาเพื่อทราบโดยทั่วกัน

1. อัตราดร็อปของไอเทมกิจกรรมในแผนที่ปกติ, ในดันเจี้ยนกิจกรรม และไอเทมที่ได้จากพลุไม่ถูกต้องตามที่กำหนดเอาไว้

//โอกาสออกของเป็น % ใช่มั้ยไม่เหมือนกับกิจทั่วๆไป ที่จะออกคนที่ 500 1000 1500 มิน่าออกรัวๆๆๆๆ - -"

เซงเลยยๆ ยังไม่กดจุดพลุเลย  woon_hurt woon_hurt
ทีมงาน 1 ความคิด ผู้เล่น 1 ความคิด เรามารวมกันได้ 2 ความคิด ^___^

stopgameindy

• บุคคลทั่วไป
แล้วของแลกพลุที่ก๊อปลินจะมีการเปลี่ยนแปลงไหม จะได้ไปหาของมารอแลกพลุใหม่
แต่ของออกน้อยลง ราคาของที่ซื้อมาจะรอทำพลุก่อนหน้านี้ราคาสูงอยู่นะครับ
-ปรับออกของดีให้น้อยลงยังไม่ขาดทุนมาก
-ถ้าเปลี่ยนของแลกพลุใหม่ เราก็คงหมดตัวก็กิจนี้หละ  woon_hurt

ของกิจกรรมทุกอย่างจะยังเหมือนเดิมไม่เปลี่ยนแปลงแน่นอนครับ ไปหารอไว้ได้เลย ^^

stopgameindy

• บุคคลทั่วไป
หวังว่าแก้เสร็จแล้วคงมีอะไรที่ทำให้ผู้เล่นพอใจกับปัญหาของพวกคุณด้วยนะครับ woon_555

ประโยคแบบนี้หมายถึงชดเชยสินะ หึหึ