GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดตประจำวันพุธที่ 7 พฤศจิกายน 2555

kimcham51

• Newbie
  • *
หมู่บ้านบางกระท่อม  น่าจะมีรถไฟด้วยนะ ไปเซาไซร์ ไปที่อื่นๆ เหมือนเมืองอื่นๆๆบ้าง
มันมีอยู่นะอยู่ทางด้านล่างของแมพ

III-PooH-III

• Jr. Member
  • **
  • มึงว่ากู!...แล้วมึงดูตัวเองยังอีตอแหล

หญิง

• Full Member
         รอแรร์เบลดหนัก90อยู่ค่ะ ตอนนี้บวกตำนานรอละ ถ้าความสามารถออกมาดีจะบวกเทพให้อีกยศเดียวเอง  g#002

~_เกรียนมาสเตอร์_~

• พูดไม่ค่อยเก่ง แต่รักหมดใจ

มอร์นิ่ง คิส ;)

• Newbie
  • *
  • จุ๊บบุ๊ -3-
รับแก้ว 94 เลยครับ  g#005
ชอบมาก เนื่องมาจากอยากเล่นวอสายบัพพอดี  g#019
รับถูกนะครับ รักถูก เท่าไหร่ว่ามาครับ  g#022

Hot_Get

• ♫ ~ d►_◄b

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
ชอบมาก เนื่องมาจากอยากเล่นวอสายบัพพอดี  g#019
รับถูกนะครับ รักถูก เท่าไหร่ว่ามาครับ  g#022
หรองั้นเราจะไปลองอัพฟื้นฟูมามั่ง ดูดิจะเทพป่าว แล้วสกิลวออ่ะไม่กากเลยหรอ
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

Maid

• Jr. Member
  • **
ถาม: ว่าลูกแก้ว 94 ไว้ทำไร

ตอบ : ไว้ให้วอสายบัพ+ศพเวทย์ใส่ชาวบ้านแล้วเปลี่ยนเป็นแก้วอื่น  g#002 g#002

evilgunner2

• Newbie
  • *
เล่นไปนับวันยิ่งอ่อนลงเรื่อยๆ   กะจะไล่คนเลิกเกมนี้สินะ
คนเล่นใหม่ก็ยิ่งอ่อนมากๆๆ    ตามทั้งชาติก็ไม่ทัน ของแต่ละชิ้นคิดมาได้ไง
ในเมื่อทำไอเทมของบางอย่างที่ใส่ได้เฉพาะเผ่าอสุราแล้ว ไม่ทำเฉพาะไปเลยเอามารวมกันคิดได้ไง

woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry

ไม่เคยคิดที่จะปรับไอเทมขึ้นบางเลยรึไง

moogspy

• Newbie
  • *
หรองั้นเราจะไปลองอัพฟื้นฟูมามั่ง ดูดิจะเทพป่าว แล้วสกิลวออ่ะไม่กากเลยหรอ

ผมเคยเล่นคร้าบ !!! วอสายฟื้นฟู

เน้นสกิลศรเวท และพสุธาฆ่าชาวบ้าน (ติดโป๊ะบ่อยๆจะได้ดับไวๆ)

แล้วเสกโกเลมทอนดาเมจ 50 %  g#005

ถ้าถามว่าเทพไหม ก็ดีอยู่ แค่หมากัดไม่เวิกเท่านั้นเอง  g#008

และอีกอย่างมีฟื้นฟูก็ช่วยในเรื่องการยืดชีวิตวอได้เยอะพอควรด้วย #จากประสบการณ์ล้วนๆ โปรดใช้จักรยานในการชม

ลามกโรคจิต

• Newbie
  • *
ลูกแก้วแห่งลูอีส  สู้ บทเพลงแห่งลูอีสไม่ได้  ลูกแก้วลดโจมตีเวทมืดมองเห็นพวกหายตัว   แต่  บทเพลง ไม่ลดโจมตีเวทมืด แถมยังมองเห็นพวกหายตัว และยังเพิ่มค่าสเตตัสด้วย  ถามหน่อยมีเพื่อ ? g#025 g#025 g#025 g#025 g#025 g#025
สมาคม โจรสลัด แห่งใต้ภิภพ

ติดต่อมาดิ  tanutong1990@facebook.com

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
ลูกแก้วแห่งลูอีส  สู้ บทเพลงแห่งลูอีสไม่ได้  ลูกแก้วลดโจมตีเวทมืดมองเห็นพวกหายตัว   แต่  บทเพลง ไม่ลดโจมตีเวทมืด แถมยังมองเห็นพวกหายตัว และยังเพิ่มค่าสเตตัสด้วย  ถามหน่อยมีเพื่อ ? g#025 g#025 g#025 g#025 g#025 g#025
อืมใช่ทำอย่างก่ะความสามารถที่ได้ก่ะของที่ลดนี่มันคุ้มกันล่ะ แล้วไงไอ้นั่นมันไม่ลดอ่ะ

ผมเคยเล่นคร้าบ !!! วอสายฟื้นฟู

เน้นสกิลศรเวท และพสุธาฆ่าชาวบ้าน (ติดโป๊ะบ่อยๆจะได้ดับไวๆ)

แล้วเสกโกเลมทอนดาเมจ 50 %  g#005

ถ้าถามว่าเทพไหม ก็ดีอยู่ แค่หมากัดไม่เวิกเท่านั้นเอง  g#008

และอีกอย่างมีฟื้นฟูก็ช่วยในเรื่องการยืดชีวิตวอได้เยอะพอควรด้วย #จากประสบการณ์ล้วนๆ โปรดใช้จักรยานในการชม
จะให้เล่นวอสายถึงเรียกโกเลมช่วยถึก ก่ะคอยฟูได้ตลอดอ่ะหรอ - - แล้วมันจะถึกไปเพื่อ g#015
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ