GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สงสัยตรงเกราะนักรบหายนะ คับ

<..BasBlade..>

• Jr. Member
  • **
เห็นคำอธิบายบอกว่า "ผู้ใช้งานต้องมีทักษะคลุ้มคลั่ง " ถ้าเกิดผมเวล65 แต่รีสกิลแล้วยังไม่ได้อัพสกิลอะไรเลย(ไม่มีสกิลคลุ้มคลั่ง) จะสามารถใส่ได้หรือป่าวคับ

ขอบคุณคับ  woon_sad2 woon_sad2

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ไม่อัพทักษะคลุ้มคลั่ง ใส่เกราะนักรบหายนะไม่ได้ครับ g#036
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?

คนดีๆ เค้าห้ามใส่  #038

ไม่ได้เป็นพระเอกแต่ผมก็รักทุกคน
นิชคุน รักทุกคนเชื่อผมสิ.......

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
คนดีๆ เค้าห้ามใส่  #038
เดี๋ยวกลายเป็นคนคลั่ง woon_555
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing