GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กิจกรรมกอบกู้วินโดเนีย 3 ภารกิจพิชิต ไอซ์ซี่ นางพญาน้ำแข็ง !!

CacAloz

• Full Member
แล้วกิจพสุธานองเลือดวันศุกร์2ทุ่ม ยังมีหรือป่าวนั่น  g#003

ยังมีตามปกติครับ กิจกรรมพสุธานองเลือด

~๐ Ryan ๐~

แล้วกิจพสุธานองเลือดวันศุกร์2ทุ่ม ยังมีหรือป่าวนั่น  g#003

ยังมีตามปกติครับ กิจกรรมพสุธานองเลือด
ถามอีกทีครับ แล้วถ้ากิจพสุธานองเลือดชนะ +ดรอป 800  จะรวมกับกิจนี้ที่+อีก200ไหมครับ ช่วง4ทุ่มอะ

Crossζy

บอสมันเยอะไปครับ
อันที่ 2-3
ผู้เล่นลงไปตายกันหมดก่อนได้แตะบอสอีกนะครับ woon_hurt

CacAloz

ถามอีกทีครับ แล้วถ้ากิจพสุธานองเลือดชนะ +ดรอป 800  จะรวมกับกิจนี้ที่+อีก200ไหมครับ ช่วง4ทุ่มอะ

อัตตราคุณดรอปสูงสุดเนียอยุ่ที่ 700% นะครับ
หลังจบกิจกรรมกอบกู้วินโดเนีย ถ้าผู้เล่นผ่านกิจกรรม ทางทีมงานก็จะคุณให้หลังจบกิจกรรมไม่เกิน 1 ชั่วโมง ตามกติกา

และถ้าผู้เล่นผ่านกิจกรรมพสุธานองเลือด ระบบจะปรับคูณให้อัตโนมัติ คือ 700% ไม่เกินนี้ครับ แต่หลังจากหมดระยะเวลาคูณของกิจกรรมพสุธายองเลือด ระบบจะกลับมาคูณกิจกรรมกอบกู้วินโดเนีย คือดรอป 200% ตามรางวัลของกิจกรรมกอบกู้วินโดเนียนะครับ

อาร์ม

• Jr. Member
  • **
อยากรุ้ว่าที่ให้เวลา 1 ชม 30 นาทีนี่ ให้ทำทั้ง 3 อันหรือแต่ล่ะ ภาระกิจให้เวลา ภาระกิจล่ะ 1ชม 30 นาที

CacAloz

อยากรุ้ว่าที่ให้เวลา 1 ชม 30 นาทีนี่ ให้ทำทั้ง 3 อันหรือแต่ล่ะ ภาระกิจให้เวลา ภาระกิจล่ะ 1ชม 30 นาที

ทั้ม 3 ภารกิจ มีเวลา 1 ชั่วโมง 30 นาที ครับ

™۞۩•3•۩۞™

• ล้านถ้อยคำยังน้อยไป หากจะใช้แทนคุณความดี
  • **
  • ლ(ಠ益ಠ)ლ

ถรั่วซ์

• **
  • ไฮพรีสร้อยหูคร่า

maxnoiiz

• ไม่ระบุแน่ชัด
ป้ำแอสหรือเทรไวพรางตัวไปทำคลิปxxxxxxxxxxxxxxxxxxกับไอซซี่นางพญาน้ำแข็ง

(ชื่อว่าไอซ+ซี่ คำว่า'ซี่'เท่ากับจึ้กอ่าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา  woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock woon_shock)

หรอยยย '

• อยากรู้หรอ ??