GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กิจกรรม อสุรา ไม่ใช่ GM และ ไม่ใช่ GM อาสา

โจเองครับ

• Newbie
  • *
  • @ มาดิ ที่ Jonas789789@hotmail.com
นะครับ ผมขอจัด แต่ ไม่ใช่ GM พวกพี่ GM อาสา ก็ไม่ค่อยมาจัดพวกผมเลยอยากจะจัดเอง เล่นเอง มีรางวัล ยังงี้ไงครับ ทำยังงี้ทุกๆวันนะครับ เซิฟใต้

นะครับ LOVE GM และ GM อาสา ทุกๆคน จาก คนเซิฟใต้ภิภพ
อ้างถึง
เห็นด้วยยยยยยย

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
จัดเองคงต้องหาของรางวัลเอง(มั้ง) g#031
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
จัดกิจไม่ได้กำหนดว่าต้องเป็นจีเอ้มหรืออาสาสักหน่อย เป็นผู้เล่นสามัญธรรมดาก็จัดได้ แค่มีเพื่อนไปร่วมงาน หรือเป้นหัวกิลด์แล้วจัดกิจให้ลูกกิลด์ทำ g#015
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

๐~>T♥€I>~๐KUNG←

• Newbie
  • *
อ่านยังไม่รู้เลยว่าเป็นกิจกรรมอะไร กติกา ก็ไม่มี ไม่รู้รวมสนุกที่ไหน ถ้าเป็นไปได้ แจ้งรายละเอียดให้ ด้วยนะ
 woon_love woon_love woon_love
[/b]

mintloveearth

• Newbie
  • *

Crossζy

• Full Member

<Action!>OporZii[Sv.PK]

• Jr. Member
  • **
  • เราเดินมาไกลแล้วก็ต้องเดินต่อไปอย่าคิดที่จะกลับเด็ดขาด

mintloveearth

• Newbie
  • *
นะครับ ผมขอจัด แต่ ไม่ใช่ GM พวกพี่ GM อาสา ก็ไม่ค่อยมาจัดพวกผมเลยอยากจะจัดเอง เล่นเอง มีรางวัล ยังงี้ไงครับ ทำยังงี้ทุกๆวันนะครับ เซิฟใต้

นะครับ LOVE GM และ GM อาสา ทุกๆคน จาก คนเซิฟใต้ภิภพ
อ้างถึง
เห็นด้วยยยยยยย
g#037จัดที่ ไหนค่ะ มาตอบ โพต ด้วยนะค่ะ ขอบคุณค่ะ (เวลาไหน) g#034
 g#040  g#040 SUCKSEEDห่วยขั้นเทพ
                                                    woon_bye   +++  g#015

maxnoiiz

• ไม่ระบุแน่ชัด
จักที่ไซร์แข่งลาวุ้นคือหาเศษวุ้นใครเยอะกว่าชนะ 55

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว
กิจกรรมส่วนมากจะเล่นกันในกิล เช่นหาทรัพ  หาอิฐ   เล่นซ่อนแอบ  ตอยคำถาม  หาหัวกิล  อะไรยั่งงี้

CO"

• มังกี้ ดี ลูฟี่
  • ผมกากนะ ไม่เชื่อเจอได้