GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายงานการทำงานของว่าที่จีเอ็มอาสา -_HonoR_- เซิฟสวรรค์ [ หัวหน่อ ! ]

ḾxOŧaкū-z

• Newbie
  • *
  • ไม่ปากดีก่อน เพราะฉะนั้นอย่ามาเห่าใส่ ด้วยความหวังดี =)
วันที่ 27 กรกฏาคม พ.ศ. 2554
รายงานการจัดกิจกรรม :
วันนี้จัดกิจกรรม "ตามล่าหาจีหัวหน่อ"
โดยรับมาทั้งหมด 19 ท่าน โดยได้รับรางวัลท่านละ 10 ชิ้นครับ
ภาพหลักฐานตอนแจกรางวัล

ต่อมาได้เล่นกิจกรรม "โกยแน่บ" เพื่อคัดเลือกเหลือผู้ชนะคนสุดท้าย
นั่นก็คือ ... "PONGMANG" ครับ ยินดีด้วย  g#004
ภาพหลักฐานตอนแจกรางวัล

ขอบคุณที่ร่วมกิจกรรมครับ  g#003

Akemi Homura น่ารักอ้ะ !! =3=

ḾxOŧaкū-z

• Newbie
  • *
  • ไม่ปากดีก่อน เพราะฉะนั้นอย่ามาเห่าใส่ ด้วยความหวังดี =)
ขอเลื่อนการจัดกิจกรรม "วัดดวงหมวก"
ไปเป็นเวลา 19.45 น. เนื่องจากชนกับกิจกรรมปกป้องหมู่บ้านพอดีครับ
ขออภัยในความไม่สะดวกด้วยครับ
 g#003

ḾxOŧaкū-z

• Newbie
  • *
วันที่ 28 กรกฏาคม พ.ศ. 2554
วันนี้ได้จัดกิจกรรม "วัดดวงหมวก" เพื่อคัดเลือกผู้เล่นให้เหลือ 10 คน
แต่ในหมวกแรกนั้น ผมได้ซ่อนกติกาพิเศษไว้
คือถามคำถาม แบบไม่ตั้งตัว ใครมือไวก็ได้ไป โดยถามเกี่ยวกับหมวกใบแรกว่า
"ใบไม้แปะหัว มีคำอธิบายว่าอย่างไร"
ผู้ที่ตอบได้ท่านแรกคือ PONGMANG และได้รับรางวัลเป็นแคปซูลเบคอน 5 ชิ้นครับ
ภาพตอนแจกรางวัลพิเศษ

ต่อมาได้คัดเลือกเหลือผู้เล่น 9 คน
สาเหตุที่ไม่ใช่ 10 เพราะผู้ตกรอบ มันเกินครับ ทำให้เหลือเพียง 9
แต่เกิดเหตุไม่คาดฝัน T-T เหรียญดันเบิกไม่ได้ เพราะยังไม่ครบเวลา 24 ชั่วโมง
ผมเลยเปลี่ยนรางวัลเป็น แคปซูลเบคอน 5 ชิ้น / ยาฟื้น HP เต็ม / ยาฟื้น MP เต็ม / ช็อคโกแลตแท่ง 2 / ไข่ไก่ 1 ให้แต่ละคนครับ
ภาพหลักฐาน

ขอบคุณที่ร่วมกิจกรรม และขออภัยในความไม่รอบคอบของผมด้วยครับ
 g#002

ḾxOŧaкū-z

• Newbie
  • *
วันที่ 29 กรกฏาคม พ.ศ. 2554
ได้จัดกิจกรรม ตอบคำถาม & ทายเพลง รวมทั้งหมด 10 ข้อ
ของรางวัลเป็นเหรียญรางวัลท่านละ 20 อันครับ
ภายในภาพในลิ้งค์ จะเป็นโจทย์แต่ละข้อ และ หลักฐานว่าผู้เล่นคนใดตอบถูกท่านแรกนะครับ

กิจกรรมตอบคำถาม :
1. ตอบ : 1m :: LungTon5
2. ตอบ : ไม่มี :: JuszJimn.
3. ตอบ : โกยแน่บ สู้ยิบตา :: PONGMANG
4. ตอบ : ไม่เพิ่ม :: muanglnw
5. ตอบ : วิซาร์ด :: MMMEEEKKK
ภาพหลักฐานกิจกรรมตอบคำถามข้อที่ 1-5

กิจกรรมทายเพลง :
1. ตอบ : ไม่มีเธอก็ยังมีฉัน :: mindonline
2. ตอบ : ลูกอม :: Morning_Kiss
3. ตอบ : แพ้แล้วพาล :: _ROSE_
4. ตอบ : ยังไม่พ้นขีดอันตราย :: Describe
5. ตอบ : เรารักแม่ :: amonle2
ภาพหลักฐานกิจกรรมทายเพลงข้อที่ 1-5

จากนั้นก็ได้แจกเหรียญรางวัลให้แต่ละท่าน ท่านละ 20 อัน
โดยมีผู้สละสิทธิ์ 2 ท่านคือ LungTon5 และ JuszJimn.
ภาพหลักฐานตอนแจกเหรียญรางวัล
จากภาพ ภาพแรกจะเป็นภาพตอนแจกให้ในห้องกิจกรรม
ภาพที่ 2 เนื่องจากเขาไม่ว่างมาที่ห้องกิจกรรม จึงตามไปแจกให้ในเวลาต่อมาครับ
ซึ่งสาเหตุที่ให้ไป 40 เหรียญ เพราะ muanglnw และ MMMEEEKKK เป็นพี่น้องกัน
จึงให้รวบยอดไปทีเดียวเลยครับ

ขอบคุณที่ร่วมกิจกรรมครับ  g#004

ḾxOŧaкū-z

• Newbie
  • *
วันที่ 4 สิงหาคม พ.ศ. 2554
หลังจากไม่ได้จัดมาหลายวันแล้ว
วันนี้ได้จัดเป็นกิจกรรม "โกยแน่บ" โดยมีผู้รอดทั้งหมด 7 คน
ได้รับรางวัลเป็นเหรียญรางวัลท่านละ 20 อัน
และมีของแถมเป็น หญ้า , แคปซูลเบคอน และ ยาฟื้นพลังชั้นเลิศ
ภาพหลักฐาน

ขอบคุณที่ร่วมกิจกรรมครับ  g#004

naygue

• Jr. Member
  • **
ปีนี้14 นี่ฉันแก่กว่าเธอหรือนี่  woon_shock

ไอม่องง  g#016

...บางทีก็คิดถึงความสุขในอดีตที่ผ่านมา...

•Eternal wanderer•

• Full Member
  • เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~

ḾxOŧaкū-z

• Newbie
  • *
ปีนี้14 นี่ฉันแก่กว่าเธอหรือนี่  woon_shock

อ้าวคุณลุง !! 5555
ผมยังเอ๊าะ ๆ อยู่เล้ยย  g#027
 g#004
ฉานเเกกว่าม่อน -0-  woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry

อ้าว เก่งแรด  g#004
ม่อน เเรด ฮิฮิ  woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 เก่ง 19 เอง ฮุฮุ<เเกมาก>
แกแรดสุดแล้วเก่ง
ยอมรับซะเถอะ 555

• เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~

อ้าวคุณลุง !! 5555
ผมยังเอ๊าะ ๆ อยู่เล้ยย  g#027
 g#004
ฉานเเกกว่าม่อน -0-  woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry

อ้าว เก่งแรด  g#004
ม่อน เเรด ฮิฮิ  woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 เก่ง 19 เอง ฮุฮุ<เเกมาก>
แกแรดสุดแล้วเก่ง
ยอมรับซะเถอะ 555

woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

แบบว่าหล่ออะBy Keng Design By Keaw

KOWFANg. M$

• ♥ คุณพระ คุณเทร คุณแคส

๚Besttinowikl๚

• Sr. Member
  • กลับมาแว้ว

จีอาสาอู้ มีแต่จีเอ็มตัวจริงมาจัดกิจทุกวันเลย
นัน นะสิ ม่อนเยอะนอนน้า  woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry

แบบว่าหล่ออะBy Keng Design By Keaw