GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กิจกรรมเวียนเทียนในวันอาสาฬหบูชาประจำปี 2554 จ้า

บุคคลทั่วไป · 70 · 26715

สาวกต่อมลูกหมาก

• Jr. Member
  • **
หมวกเดิมอีกแล้ว เอาหมวก ใหม่บ้าง
เปลี่ยนรูป แบบของกิจกรรมบ้าง

เช่น แข่งเวล แบบ่ว่าใครเวล 80 รับไปเลย ยาเทศการ2ขวด

โดยที่ต้องสมัคไอดีใหม่  asura000 - asura999

ช่างมันเหอะ แค่อยากไห้เปลี่ยนรูปแบบกิจกรรม

แค่นั้นหละ เปลี่ยนหมวกด้วยจะดีมั๊กๆ  g#040 g#040 g#040 g#040 g#040 g#040 g#040

Lastchaos

woon_555 woon_555 woon_555 woon_555

---------IcezeicE

• Full Member
หมวกเดิมอีกแล้ว เอาหมวก ใหม่บ้าง
เปลี่ยนรูป แบบของกิจกรรมบ้าง

เช่น แข่งเวล แบบ่ว่าใครเวล 80 รับไปเลย ยาเทศการ2ขวด

โดยที่ต้องสมัคไอดีใหม่  asura000 - asura999

ช่างมันเหอะ แค่อยากไห้เปลี่ยนรูปแบบกิจกรรม

แค่นั้นหละ เปลี่ยนหมวกด้วยจะดีมั๊กๆ  g#040 g#040 g#040 g#040 g#040 g#040 g#040

Lastchaos

woon_555 woon_555 woon_555 woon_555

รู้อีก  woon_shock woon_shock

_KesuHime_

• **
  • โก๊ะวันล่ะนิด จิตแจ่มใส
ยื่งใหญ่ไม่แพ้ปีก่อนๆ จ้าาา  woon_yes

เพราะมันเป็นกิจกรรมและของรางวัลที่เหมือนปีก่อนนิค่ะ
 g#015 g#015 g#015

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
ก็ยังอยากได้หมวกเหมือนเดิม แต่ว่ามันหลุดออกมาน้อยเหลือเกิน
ฝ่าจะได้หมวกซักใบยากเย็นเหลือเกิน

Hamster

• **

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
แหม ของรางวัลถดถอยลง แต่ก็น่าเล่นอยู่ เล่นไปเพลินๆ ของฟรีเอาไรมากเนอะ

beamdragon

• Newbie
  • *
พี่ครับบบบ   จี ครับบบบบ     ผมตีม่อนไปตั้งหลายตัวละครับ  ทำไมไม่ดรอปดอกไม้สักที

หรือมันบัคอยู่ครับ   woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry

❀..Pink-Flora..❀

• Full Member
  • ☆..DB SHOP..☆คนหน้าโง่คนนึงที่เธอหลอกอยู่ร่ำไป
พี่ครับบบบ   จี ครับบบบบ     ผมตีม่อนไปตั้งหลายตัวละครับ  ทำไมไม่ดรอปดอกไม้สักที

หรือมันบัคอยู่ครับ   woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry
ต้องตีพวกพืชนะคะ เช่น เห็ด ภูติพฤกษา ไผ่ หน่อ ลินลี่ (มีอีกไม๊ว๊าาา woon_huh) ประมาณนี้แหละ
☆..Pink_HaMoNy..☆
AT
*~Ca$p€r~* And •–๏Xx JouIIล้วน้าา xX๏–• ---->ณ สวรรค์

Eliza-Pink &Yi-Ping---->ณ ดาวดึงส์

-♦image♦-

• **
  • ♥ไม่เน้นเม้น..แค่มาเก็บข้อมูล♥
ตกลง อัพแพทมานี่ ยังไม่เปิด ให้ดอป ดอกไม้ใช่ม่ะครับ...ตีมานานโคตร ไม่ได้ดอกไม้เลย...รบกวนตรวจสอบด้วย woon_huh woon_huh

-♦image♦-

• **
  • ♥ไม่เน้นเม้น..แค่มาเก็บข้อมูล♥
เค้ายังไม่เปิดกิจนะ กำลังแก้ไขอยู่  woon_yes

แล้วเรื่องรายละเอียดการอัพแพท...ตรงเพิ่มเติมอ่ะ...แล้ววันนี้วันที่เท่าไร ไม่ใช่วันที่ 13 ก.ค. หรอคับ เพราะที่ลงรายละเอียดไว้มันวันที่ 13 ก.ค. นี่นา
ทีมงานตรวจสอบด่วนด้วยเด้อ ผู้เล่น วิ่งตีไผ่ ตีเห็ด และอีกหลายตัวกันให้ขวัก (หรือว่าผมเข้าใจผิดไปเอง ยังไงก็ วานผู้รู้ชี้แจงด้วยคับ)