GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำวันพุธที่ 14 กันยายน 2554

ทีมงาน Asura

• Jr. Member
  • **
รายการอัพเดทประจำวันพุธที่ 14 กันยายน 2554

รายการอัพเดทวันที่ 14 กันยายน 2554

รายการเพิ่มเติม

1. ปรับให้ราคาสินค้าโปรโมชั่นที่ กระทู้นี้ครับ ให้ราคากลับเป็นปกติครับ
2 .เพิ่มช่องสนทนาระหว่างสมาคมที่เป็นพันธมิตรกันให้สามารถพิมพ์ในช่องสนทนาดังกล่าวได้

รายการแก้ไข
1. แก้ไขความสามารถของไอเทมไม้เท้าโลหะสวรรค์ให้ตรงตามคำอธิบาย
2. แก้ไขข้อผิดพลาดของชื่อสมาคมที่ไม่แสดงผลตัวอักษรพิเศษ
3. แก้ข้อผิดพลาดของไอเทมน้ำยาทวนความจำ

จึงประกาศมาให้ทราบโดยทั่วกันครับ

Source: รายการอัพเดทประจำวันพุธที่ 14 กันยายน 2554

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ช่องสนทนาระหว่างสมาคมพันธมิตรเนี่ย
ขอทดสอบดีๆก่อนได้มั้ยคับ ยังมีข้อผิดพลาดอยู่นะ
ลายตาโคตรอ่ะ เข้าเซิฟหลักถ้าเกิดปัญหาแบบนี้
โวยกันตาย ตาลายทั้งช่องปกติ ช่องกระซิบ ปาร์ตี้ กิล พันธมิตร
ไหนจะข้อความจากระบบอีก บอกตรงๆว่าเท่าที่ลองยังไม่ผ่านนะ
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

nicky01

• บุคคลทั่วไป
ตอนนี้ที่พบ คือ สีครับ ระหว่างหัว กับ ลูกทีม รอ พี่ๆเค้า เปลี่ยนสีอยู่ครับ
 woon_yes woon_yes woon_yes

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
ผมรู้สึกยังไม่ลงตัวนะ ช่องสนทนาพันธมิตรเนี้ย + สีแสบตามากครับ อาจยากมาก  g#002

จะแข่ง แบท แล้ว ไม่อัพของแรร์ ให้ เวล 99 ทุกอาชีพหรือ อย่างนี้เทร ก็ได้เปลี่ยน สิ มีหน้าไม้ 99 อัพความสามารถ อันเดียว #038

เร่ง กันทำ เร่งกว่านี้หน่อยนะคับ ดองมาหลายปีแล้ว (ถ้าจัดแข่งแบบนี้ อาวุธ มันไม่สมดุลกันนะ อัพอยู่อาชีพเดียว)

naygue

• Jr. Member
  • **
อสุรา สังคมแห่งสีสัน g#008

...บางทีก็คิดถึงความสุขในอดีตที่ผ่านมา...

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
สีกิลพันมันสีอะไรอะ  g#025

สีข้อความของหัวกิลเป็นสีเหลือง (เหมือนจีเอ็มเลย)
สีข้อความสมาชิกกิลพันฯจะออกสีบานเย็นอ่ะ

อันนี้เอารูปตอนบัคมาให้ดูนะ แต่ตอนนี้แก้แล้ว
ยังไม่ได้เข้าเกมไปเซฟรูปใหม่ ดูอันนี้กันไปก่อนละกัน

90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?