GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ผลกระทบที่เกิดขึ้นของแพทซ์ 720 นี้

บุคคลทั่วไป · 44 · 15208

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
ตะกี้ลองเปลี่ยนอาชีพเผ่าอสุรา บัคกระจายเลยอ่ะ ม่ะบัคหรอก แค่ว่าระหว่าทำเควสมันค้างอ่ะต้องออกเข้าใหม่หลายรอบครับ  g#043  g#041  g#002
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

ShiaLaBEOUF

• Newbie
  • *
ให้อภัยครับการทำงานย่อมเกิดความผิดพลาดกันได้ครับ  g#031 g#031

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
หาไฟล์ที่บอกไม่เจออะคับ g#015 g#015

ลองดู ไฟล์ที่ชื่อ Asura ครับบางครั้งมันจะไม่ขึ้นว่า .dat
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

Ⓓr.™

• Newbie
    • www.musicmun.us
หาไฟล์ที่บอกไม่เจออะคับ g#015 g#015

ลองดู ไฟล์ที่ชื่อ Asura ครับบางครั้งมันจะไม่ขึ้นว่า .dat

กรุณาอย่าพูดให้คนสับสนครับ .dat คือนามสกุล

บางเครื่องตั้งโชว์นามสกุลไว้ก็จะเห็น .dat

บางเครื่องไม่ได้ตั้งโชว์นามสกุล ก็จะเห็นแต่ชื่อ

หมายถึง ถ้าเห็นนามสกุลก็จะเห็นหมดทุกนามสกุลทั้งเครื่อง

ตั้งแต่ mp3 rar dat wav exe ฯลฯ

คีย์ลัดหาย น่าเบื่อสุดๆ ปัญหา ซ้ำซาก ที่ทีมงานแก้ไขไม่เป็น - -*)

ทีมงาน Super pea

• Jr. Member
  • **
  • NEVERDIE อยุธยา
ยิ่งเล่นยิ่งแย่ g#040 รีบขายของละไปลงทุนใหม่ดีกว่าไหม g#024
ถูกสอนให้โง่งมงาย

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
แปลกที่ของผมไม่เคยมีปัญหาเวลาชาวบ้านเค้าเกิดปัญหากัน
อัพแพทช์ได้ปกติ ไม่มีปัญหาไฟล์เสีย เข้าเกมไม่ได้ ค้าง error อะไรเลย
 g#005
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

ทีมงาน Super pea

• **
  • NEVERDIE อยุธยา
โหลดเกมส์ใหม่ละ708ไม่ผ่านทำไงละทีนี้จะ10รอบ g#023
ถูกสอนให้โง่งมงาย

X-Burner

กรุณาอย่าพูดให้คนสับสนครับ .dat คือนามสกุล

บางเครื่องตั้งโชว์นามสกุลไว้ก็จะเห็น .dat

บางเครื่องไม่ได้ตั้งโชว์นามสกุล ก็จะเห็นแต่ชื่อ

หมายถึง ถ้าเห็นนามสกุลก็จะเห็นหมดทุกนามสกุลทั้งเครื่อง

ตั้งแต่ mp3 rar dat wav exe ฯลฯ

คีย์ลัดหาย น่าเบื่อสุดๆ ปัญหา ซ้ำซาก ที่ทีมงานแก้ไขไม่เป็น - -*)

เนอะเคยตั้งกระทู้ไปล่ะ ทีมงานกะบ่ทำเด้อ

sex duck

.

•CHamp•

• **
  • SweetMine
รองเชกเรื่อง ระบบ ภาษาด้วยคับ บ้างภาษาบ้างสัญลักษณ์มันหาย นะคับ รองดูหน่อย

Product design

• Newbie
  • *
ทำใมเชิพใต้ภิภพยัง   ออฟไล   อยู่หรอคับ ท่านจีเอ็มชี้แจงหน่อยคับ

nicky01

• บุคคลทั่วไป
ที่ สถานะแสดงนั้น เป็น หน้าตัวเข้าเกมครับ ซึ่งยังไม่ได้ อัพเดต นะครับ  woon_yes

ตอนนี้เข้าได้ทุกเซิร์พเวอร์นะครับ

❤ Anny◕‿◕❤