GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ!! พบกับไอเทมตีบวกสุดเจ๋งได้ที่นี้

La"on'ngaw

• Newbie
  • *

nicky01

• บุคคลทั่วไป
woon_love เอายาเทศกับยาแชร์ลงดิครับ ต้องการใช้มากก woon_love

เดี้ยวจะเสนอพี่ๆให้นะครับ  woon_yes

nightjusmin

• Full Member
woon_love เอายาเทศกับยาแชร์ลงดิครับ ต้องการใช้มากก woon_love

เดี้ยวจะเสนอพี่ๆให้นะครับ  woon_yes

แน่จิงเอาลงมาขายดิ๊ ขวด 20 นะ แม่จะซื้อตุนไว้สัก 100 200 ขวด  woon_555 woon_555 woon_555
ปล.ไอเท็มโซลดราม่าทั้งหลายเอามาขายให้หมดเลยนะ ยาแชร์เอย ประกันเอย กากอสูรทองคำเอย บลาาๆๆๆ
woon_555 woon_555 woon_555

nut045

• Newbie
  • *
  • ทำวันนี้ให้ดี ที่สุด วันหลังจะได้ไม่เสียใจ
    • -

highter0

ไม่เหงจะม่เยยยย รอนานแย้ววว 2.37 แระนะ - woon_huh woon_huh

ทางทีมงานได้เพิ่มเข้าไปหลังการอัพเดทแพทช์นี้แล้วนะคะ เพื่อนๆ สามารถซื้อได้ที่ร้านมุมขวาล่างหน้าจอได้เลยค่ะ

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue

หน้าตาของ "ค้อนประกันไม่ลดยศ 100%"
ไม่ว่า เพื่อนๆ จะอัพเกรดติดหรือไม่ติด ค้อนนี้ก็จะหายไป

สงวนราคาที่ 7900 โซล เพื่อนๆก็สามารถเป็นเจ้าของได้

ขายถูกกว่าที่ประกาศอีกแฮะ ถูกกว่าตั้ง 1 โซลเชียว  g#037

90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

nightjusmin

• Full Member

หน้าตาของ "ค้อนประกันไม่ลดยศ 100%"
ไม่ว่า เพื่อนๆ จะอัพเกรดติดหรือไม่ติด ค้อนนี้ก็จะหายไป

สงวนราคาที่ 7900 โซล เพื่อนๆก็สามารถเป็นเจ้าของได้

ขายถูกกว่าที่ประกาศอีกแฮะ ถูกกว่าตั้ง 1 โซลเชียว  g#037

ใจปล้ำมั๊กๆเรยอะ ปรบมือให้ 3 ที แปะ แปะ แปะ
 woon_5555 woon_5555 woon_5555

banggieez

• Jr. Member
  • **

• **
ทำไม PK ขายตั้ง 8275โซล

หรือ ว่าเราไม่มีเส้น

แพ้กิจกรรมรึป่าวคับ ราคาของเลยเพิ่ม woon_huh

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 10, 2011, 16:19:09 โดย จีเอ็มนิคกี้ »
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

nicky01

ทำไม PK ขายตั้ง 8275โซล

หรือ ว่าเราไม่มีเส้น

แพ้กิจกรรมรึป่าวคับ ราคาของเลยเพิ่ม woon_huh

^
^
^กำ..พอดีกดผิดนะไปแก้ซะงั้น จะอ้างถึงนะครับ

ใช่ครับ ถ้าแพ้กิจกรรมของทางเซิร์พเวอร์ ราคาของจะขึ้นนะครับ  woon_yes

• **
กำ..พอดีกดผิดนะไปแก้ซะงั้น จะอ้างถึงนะครับ

ใช่ครับ ถ้าแพ้กิจกรรมของทางเซิร์พเวอร์ ราคาของจะขึ้นนะครับ  woon_yes

ป๊าด นิคกี้ทำซะผมตกใจเลย
ว่าอยู่ๆ เอ๊ะ มีใครมาแก้ไขข้อความ เหมือนเดิมเลย
 g#034

ยัยเซ่อซ่า ขอเฟี้ยวสักครั้ง :P

• Newbie
  • *
  • ยัย เซ่อ ซ่า ขอ เฟี้ยว ซัก ครั้ง
 g#046 ระดับที่ต้องการอะ 999 หมายความว่าไงอะ มันหมายถึงว่าคนใช้ต้องมีระดับ999หรอค่ะ  woon_huh g#033

ยัEเซ่อซ่า - ขOเฟี้Eวสักครั้J

nicky01

g#046 ระดับที่ต้องการอะ 999 หมายความว่าไงอะ มันหมายถึงว่าคนใช้ต้องมีระดับ999หรอค่ะ  woon_huh g#033

ใช้ได้ทุก เลเวล ทุกอาชีพ จ้าา  woon_love