GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศผลการนับคะแนนอย่างเป็นทางการ "การเลือกตั้งนายกโลกอสุราสมัยที่1"

บุคคลทั่วไป · 39 · 15002

nicky01

• บุคคลทั่วไป

ผลการการนับคะแนนอย่างเป็นทางการออกมาแล้วครับเพื่อนๆ ผลการนับคะแนนออกมาดังนี้

เซิร์พเวอร์สวรรค์ ลุงเบน 406 เสียง
                       เซท 135 เสียง

เซิร์พเวอร์ดาวดึงส์ ลุงเบน 184 เสียง
                           เซท 54 เสียง

เซิร์พเวอร์ใต้พิภพ ลุงเบน 453 เสียง
                        เซท  73 เสียง

เซิร์พเวอร์อวตาร ลุงเบน 4 เสียง
                       เซท 2 เสียง

ผลรวมทั้ง 4 เซิร์พเวอร์  ลุงเบนได้ 1047 เสียง
                                เซทได้   264 เสียง

ชัดเจนครับว่า นโยบายของลุงเป็นที่ได้รับการยอมรับของเพื่อนๆ จากผลคะแนนที่ออกมาอย่างล้นหลาม และลุงเบนได้แจ้งผมมาแล้วครับว่าจะปฎิบัติตามนโยบายที่ได้แถลงแจ้งให้เพื่อนๆทราบ

อ้างอิงจาก http://forum.gameindy.com/index.php?topic=500.0
              http://forum.gameindy.com/index.php?topic=570.0
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 04, 2011, 20:53:49 โดย จีเอ็มนิคกี้ »

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
อุบ๊ะ อวตารยังอุตส่าห์มีคนโหวต #038 g#037
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

ปิศาจ

• Full Member
หวังว่าเพิ่มดรอปจะไม่บักนะ เดียวจะได้ชดเชย exp กับตีบวกเป็นของแถมอีก   #038
อย่าเห็นแก่ตัว  สะกดคำว่า "ส่วนรวม" ให้ชัดๆ
ไม่ใช่พระเอกในนิยายแต่เป็นปิศาจร้ายในตำนาน

DoMakajanG

• ตบหัวทิ้ม
ลุงเบนคับ ช่วยปรับราคา สมุนไพรด้วยได้ปะคับ
ราคาสูงขึ้นตามระดับของการขุดสมุนไพรได้มัยคับ
เพื่อเอื่อต่อการดำรงชิวิตคนหาเช้ากินค่ำอย่างผมด้วย

อุ้ย

• Jr. Member
  • **
จำนวนคนเลือก กับผู้มีสิทธิแตกต่างกันมาก การเลือกตั้งจะเป็นโมฆะไหมน้าาาฮ่าๆ  g#009 g#009

DoMakajanG

• ตบหัวทิ้ม

DoMakajanG

• ตบหัวทิ้ม

กุ๊งกิ๊ง ♫ ♪

• Full Member
  • `อิโวลูชั่น พีเค¸.•♥
จำนวนคนเลือก กับผู้มีสิทธิแตกต่างกันมาก การเลือกตั้งจะเป็นโมฆะไหมน้าาาฮ่าๆ  g#009 g#009

G#007 G#007 G#007
ถ้าทำจริง,,ประกาศรุมกระทืบจีครูอ้ย Noww !!
 g#035