GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายชื่อผู้สมัครกิจกรรม Asura Battle Tournament [Pre Season]ของแต่ละเซิร์พเวอร์

บุคคลทั่วไป · 72 · 29993

X-Burner

• Full Member

_PERRYWiNKlE .

• Jr. Member
  • **
  • _PERRYWiNKiE *
เห็นแต่ละทีมแล้วแทบหยิบยาดมขึ้นมา  g#011 g#011

ขอไปอยู่ทีมโลลิป๊อบได้มั้ย ไม่เก่งแต่เน้นความสบายใจ  g#006 g#006 g#006

ไปเป็นเด็กเสิร์ฟน้ำก็ยังดี  g#031 g#031
มาโลดเด็กเสิร์ฟน้ำกะยาดมยาหม่อง แระน้ำไบบัวบกที่นะ แก้ช้ำใน

ดาด้า

• ละไว้ในฐานที่เข้าใจ
ทำโหมตผู้ชมด้วยซิครับ เพื่อว่าบางคนอยากไปเก็บภาพบรรยากาศอะ มันน่าจะเป็นความสุขอีกแบบของคนที่ไม่ได้แข่งนะครับ

เห็นด้วยเปนอย่างมาก

Studio.

• Newbie
  • *
  • -˙zɯɯɯɐı˙ ♥ I
ทำโหมตผู้ชมด้วยซิครับ เพื่อว่าบางคนอยากไปเก็บภาพบรรยากาศอะ มันน่าจะเป็นความสุขอีกแบบของคนที่ไม่ได้แข่งนะครับ

งั้นก็ทำเป็นคลิป วีดีโอให้ดูก็ดีนะคับ

woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555

firstalonely

• **
  • ป่วนบอร์ด&ดราม่าเป็นอาชีพหลัก

งั้นก็ทำเป็นคลิป วีดีโอให้ดูก็ดีนะคับ

woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555

เฟิร์สว่าทำเป็น โหมดผู้ชม ที่ให้เสียเงินโซลหรือบิลล่าเข้าไปก็ดี แบบแบทเทิลอ่ะ
เพราะถ้าเข้าฟรีคนจะเข้าไปจนแลค ว่าแต่..ทีมงานเขาจะทำให้รึป่าวยังไม่รู้เลย
ดูวิดิโออย่างเดียวมันไม่มันส์ เราอยากไปจับผิด เฮ้ย! ตามติดทุกการเคลื่อนไหว ทุกช็อตแบบลุ้นระทึก g#009

firstalonely ณ เซิร์ฟสวรรค์

titra

• Newbie
  • *
 woon_hurt เหอๆๆ ไม่เก่งแต่อยากแจม ทีมคนแก่ คึๆ  woon_hurt วิ่งกะไม่ไหวเรี่ยวแรงกะไม่มี งิๆ อย่างน้อยตอนนี้ได้ชื่อว่าเข้าร่อบ 8 ทีมสุดท้ายหุหุ เพราะมานมีแค่ เจ็ด

ฆ่าเค้านิ่มๆนะอย่ารุนแรง g#027 g#027 g#023 g#023

Smile Puii'z

• **
  • .,ไม่เคยเสียจัยที่ได้รักเทอ...
เห็นแต่ละทีมแล้วแทบหยิบยาดมขึ้นมา  g#011 g#011

ขอไปอยู่ทีมโลลิป๊อบได้มั้ย ไม่เก่งแต่เน้นความสบายใจ  g#006 g#006 g#006

ไปเป็นเด็กเสิร์ฟน้ำก็ยังดี  g#031 g#031
มาโลดเด็กเสิร์ฟน้ำกะยาดมยาหม่อง แระน้ำไบบัวบกที่นะ แก้ช้ำใน

กับบ้านเต๊อะ ยาดม ยาหม่อง ใบบักบก ก้อเอาไม่อยุ่
จองศาลวัดไว้เลย ตาเบ้น = =
เดะสั่งน้องๆๆในกิล เป็นคนทำพิธีจัดการเรืองศพพวกเราเอง
  g#015 g#015 g#015 g#015 g#002 g#002 g#002 g#027 g#027 g#027

nicky01

• บุคคลทั่วไป
พี่น้องครับ ผมได้พยายามแล้วครับ แต่เรื่องรายชื่อทีมที่เข้าสมัครเข้ามาหลังเที่ยงวันที่ 29 นั้นในรอบนี้ไม่สามารถเพิ่มเข้ามาได้ทันในรอบ [Pre Season] นี้นะครับ

woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry

╬ ♫♪〃™~☻š‘"’*•。ღ*♥-Berry-Cheescake-_SaKuRa♥*。ღ•*‘"’☺~™〃♪♫ ╬

• **
  • *~ Ja$Min€ ~* >///////< ~๐*•.Pl☻yfaR.•*๐~
บอกแร้ว ให้เอาพลอยไปด้วย มะงั้นมะแพ้หรอก ( เกรียนส่งมาเกิด ) ๕๕๕๕+

.P a t c h a :)

woon_yes woon_yes woon_yes

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ตกรอบ 8 ทีมเรียบร้อยเเล้วT T

อ้าว ซะงั้น ไม่เป็นไร ปีหน้าเอาใหม่ g#031
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?