GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เปิดเผยรายชื่อผู้เข้าแข่งขันแต่ละเซิร์ฟเวอร์ ABT Season2

TAMA

• Sr. Member
ผลการจับฉลากแบ่งสายได้ในวันที่ 6 มีนาคม 2554 เวลา 17:00น

http://forum.asura.in.th/index.php?topic=13126.0

สรุปวันไหนอ้ะ
ประกาศตารางการแข่งขัน : วันที่ 5 มีนาคม 2555

ตามนี้

http://forum.gameindy.com/index.php?topic=11704.0

แต่ยังไม่เห็นเลย
อ้างอิงจากกระทู้ ปิดระบบคู่หูและระบบซัมมอน ของเซิร์ฟเวอร์ใต้พิภพ

จะส่งผลกับอาชีพวอล็อคโดยตรง ทางทีมงานจึงลงมติว่า ให้เลื่อนการแข่งขันของเซิร์ฟเวอร์ใต้พิภพออกไปจนกว่าจะมีการแก้ไขเสร็จ

จึงมีการปรับเปลี่ยนกำหนดการแข่งขันใหม่ครับ ถ้าหากเรียบร้อยลงตัวแล้ว จะประกาศให้ทราบอีกครั้งครับ

ขออภัยในความไม่สะดวกครับ
เเล้ว เซฟใต้เปิด ให้ ปรับเปลี่ยน ตัวละ ครได้ไหม ครับ พอดี มีปัญหา เล็ก น้อย ไงๆ ก็เลื่อน น่า จะปรับ +เพิ่ม ทีมได้ นะครับ
ถ้าหมายถึง ให้ปรับเปลี่ยนตัวละคร เปิดรับสมัครทีมเพิ่ม อันนี้คงเป็นไปไม่ได้ครับ

เพราะว่าทีมงานเปิดรับสมัครประมาณ 1เดือน ถ้าหากมาสมัครไม่ทัน

ก็ต้องรอ season ต่อไปครับ  g#017

~"•"ป๋าใหญ่_Sky"•"~

• Newbie
  • *
แล้วตารางจะออกวันไหนครับขอผลสรุป

woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh
เหนือฟ้ายังมีฟ้า
เหล็กไหลหรือจะสู้คนหลาย
คงกระพันหรือจะสู้คุณงามความดี
กฎหมู่หรือจะสู้กฎหมาย

CacAloz

• Full Member
แล้วตารางจะออกวันไหนครับขอผลสรุป

woon_huh woon_huh woon_huh woon_huh

วันที่ 6 ถ่ายทอดสดการจับฉลากแบ่งสาย ABT ครับ ผ่านช่อง GAMEINDY TV เวลา 17.00 น.
เจอกันแน่นอนครับ กับ GMเปเป้ และ จีเอ็มแมกซิม
  woon_love
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 05, 2012, 19:35:42 โดย จีเอ็มเปเป้ »

.GoDNeSS.

• so sad.
  • Jr. Member
  • **
ผลการจับฉลากแบ่งสายได้ในวันที่ 6 มีนาคม 2554 เวลา 17:00น

http://forum.asura.in.th/index.php?topic=13126.0

สรุปวันไหนอ้ะ
ประกาศตารางการแข่งขัน : วันที่ 5 มีนาคม 2555

ตามนี้

http://forum.gameindy.com/index.php?topic=11704.0

แต่ยังไม่เห็นเลย
อ้างอิงจากกระทู้ ปิดระบบคู่หูและระบบซัมมอน ของเซิร์ฟเวอร์ใต้พิภพ

จะส่งผลกับอาชีพวอล็อคโดยตรง ทางทีมงานจึงลงมติว่า ให้เลื่อนการแข่งขันของเซิร์ฟเวอร์ใต้พิภพออกไปจนกว่าจะมีการแก้ไขเสร็จ

จึงมีการปรับเปลี่ยนกำหนดการแข่งขันใหม่ครับ ถ้าหากเรียบร้อยลงตัวแล้ว จะประกาศให้ทราบอีกครั้งครับ

ขออภัยในความไม่สะดวกครับ
ซะงั้น
g#011 g#011 g#011

Slipknot

ทีม มาเอาของฟรี เซิฟ PK
ลงไป7คนนะครับ
หายไป1คน อีกคนก็ชื่อเป็น #Name? อะไรไม่รู้
ขาด Reserved-neat- กับ ILoveyou_

ถ้าไม่ได้ยังไงแจ้งผมด้วยนะครับ หรือจะให้เปลี่ยนตัวยังไง ก็ได้เลย

woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry
เนื่องจากการเก็บข้อมูลผู้เล่นสมัครเข้าแข่งขัน เป็นไฟล์ Excel ทำให้ระบบมองเห็นชื่อบางชื่อ เป็นโค๊ด

จากการตรวจสอบชื่อ #Name? คือ -reserved-neat ครับ

ส่วนชื่อ ILoveyou_ ทางเจ้าของไม่ได้ทำการยืนยันเข้าทีมครับ
ยืนยันแล้วโว้ยยยยยยยย จีเอม มั่ววววววววววว   
ตอบ ด่วน จาได้แข่งไหมมม  แว๊กกกกกกกกกกกกกก woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry

Slipknot

หายไป1คน อีกคนก็ชื่อเป็น #Name? อะไรไม่รู้
ขาด Reserved-neat- กับ ILoveyou_

ถ้าไม่ได้ยังไงแจ้งผมด้วยนะครับ หรือจะให้เปลี่ยนตัวยังไง ก็ได้เลย

woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry
เนื่องจากการเก็บข้อมูลผู้เล่นสมัครเข้าแข่งขัน เป็นไฟล์ Excel ทำให้ระบบมองเห็นชื่อบางชื่อ เป็นโค๊ด

จากการตรวจสอบชื่อ #Name? คือ -reserved-neat ครับ

ส่วนชื่อ ILoveyou_ ทางเจ้าของไม่ได้ทำการยืนยันเข้าทีมครับ
ยืนยันแล้วโว้ยยยยยยยย จีเอม มั่ววววววววววว   
ตอบ ด่วน จาได้แข่งไหมมม  แว๊กกกกกกกกกกกกกก woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry
ePK  ILov

PK ทีม มาเอาของฟรี  วิ ILoveYou_   
โอยย ปีที่แล้วก้ไม่ได้แข่งปีนี้ก้ไม่ได้แข่ง  ยืนยันแล้วนะเว้ยย  ย
มั่ว มากกกก

TAMA

• Sr. Member
จากการตรวจสอบอย่างละเอียด ทีม มาเอาของฟรี

มีสมาชิกที่ยืนยันการเข้าร่วมทีมเข้าร่วมดังนี้
1. DomeDome หัวหน้าทีม
2. iii-nop-iii ลูกทีม
3. hl2oal2mking ลูกทีม
4. reserved-neat ลูกทีม
5. -reserved-neat ลูกทีม
6. ...ninekub... ลูกทีม

ตัวละคร ILoveyou_ ไม่ได้ทำการยืนยันเข้าร่วมทีมครับ

Slipknot

จากการตรวจสอบอย่างละเอียด ทีม มาเอาของฟรี

มีสมาชิกที่ยืนยันการเข้าร่วมทีมเข้าร่วมดังนี้
1. DomeDome หัวหน้าทีม
2. iii-nop-iii ลูกทีม
3. hl2oal2mking ลูกทีม
4. reserved-neat ลูกทีม
5. -reserved-neat ลูกทีม
6. ...ninekub... ลูกทีม

ตัวละคร ILoveyou_ ไม่ได้ทำการยืนยันเข้าร่วมทีมครับ
ก้ไปแล้ววอะ่ะ มันก้ ยืนยันแล้วด้วย  ว่าเข้าร่วม   woon_huh woon_huh woon_huh
อะไร นิ  woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry
โอยยย ยย   woon_angry woon_angry woon_angry

Slipknot

จีเอม  ถึงคุนจาปิด รับสมัคทีม แต่คนที่ลงชื่อไปแล้ว แต่ไม่ได้ยืนยันคุนก้ควน ไห้โอกาศเค้าหน่อยดิ
มันก้หลายสาเหตุ บางคนกด แล้ว  แต่ทำไมไม่ขึ้น 
ปิดรบัสมิคทีมก้จิงแต่  ไอยืนยัน นี้น่าจา  ยืดได้ กว่ารัิบสมัร ทีมนะ  เหอะ ๆ  ไหนก้ลงชื่อไปแล้ว  ท้า คุนอยากไห้ เกมมีสีสัน โดย
ไม่เส้น ขีดกั่น ก้ไป คิดดูเอาละกัน เหอะ ๆทำแบบนี้          ไม่ไหว จาเครียย
แม้งง ปิดรับสมัค ทีม ไม่ได้บอกจาปิด  ยืน ยัน วันไหน นิเว้ยย
โว้ยวาย        คุนน่าจาเปิด ไห้ยืนยัน อาทิตสุดท้าย นะ !
เพราะ  อาไรหรอ บางคนก้ไม่ว่าง 
เห้นใจคนที่ เค้า ตั้งงทีม โดยเฉียบพันมั้งดิ
แบบ  คิดปุยต้งปับ แล้ว ก้ ลงชื่อไม่ทัน
ชื่อดิ  ท้า คุนปิดแบบนี้คนที่ลงชื่อมาแล้ว  ก้คงเสียใจ   รอมาตั้งนานกว่าจาได้ นุกแต่ถึงเวลาจิงๆก้อด
แว๊ก ๆ g#016 g#016 g#016 g#016 g#016 g#016 g#016 g#016 woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry

''o'' ~BelL~ นักฆ่าบ้าเลือด ''o''

• Jr. Member
  • **
  • ~ฉันเพียงแค่คนเดินผ่านมา~
จีเอ็มคะ ถ้าจีพิมชื่อตัวละครในทีมผิด แต่ตอนสมัครถูกนี้ไม่โดนสละสิทธิ์ใช่มั้ยค่ะ ตอบด้วย (ทีม ~รวมพลคนกาก~ ชือ 213 จริงๆคือ 0213 อ่ะคะ
ลายเซ็นผิดกฎทางเว็บบอร์ดของอสุราในข้อที่ 2
http://forum.gameindy.com/index.php?topic=19221.0