GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ABT SEASON 1 (กติกาและคุณสมบัติ) Update

_death666_

• Jr. Member
  • **
woon_yes เห็นด้วย เรื่องยา ส่วนหนึ่งครับ  ซึ่งอาจจะมีการปรับ

*** สำคัญกว่านั้นผมว่าฝีมือครับ ผมกลับมานั่งดูคลิป การแข่งรอบที่แล้ว ก็เห็นได้ชัดว่า ฝีมือนั้นสำคัญอย่างมากมาย เพื่อนลืมเรื่องที่ว่า ติด มึน แล้วปั้มยาไม่ได้ไปหรือเปล่าครับ .... ผมมองว่าเป็นทางหนึ่งครับที่ มีผลแพ้ชนะให้เห็นได้ง่ายๆเลย ต่อให้ ผู้เล่นท่านนั้นพกยามามากเท่าไหร่ แต่ถ้ากดใช้ไม่ได้ ก็ไร้ประโยชน์ ครับ

*** อ้อ เรื่องรางวัล ผมและทีมงานท่านอื่นๆกำลังคิด และ จะเสนอพี่ๆอยู่ครับ

ที่ 1 มีหมวกให้แน่นอน เท่านั้นไม่พอ จะมี ไอเทมจิปาถะ อื่นๆให้อีก.. เดี้ยวรอ ดูประกาศอีกครั้งนะครับ  woon_yes
ขอลิ้งหน่อยคับอยากดูอ่ะ   woon_sad1    woon_sad1

TAMA

• Sr. Member
วันนี้มีการแก้ไขกฎในส่วนของ สกิลยิงกระจุย สามารถใช้ได้ปกติแล้ว

ส่วนพาลาดินเวทผนึกจะถูกระบบสลายทันทีเมื่อตัวละครลงสู่สนามประลอง

Directorr

• Full Member
วันนี้มีการแก้ไขกฎในส่วนของ สกิลยิงกระจุย สามารถใช้ได้ปกติแล้ว

ส่วนพาลาดินเวทผนึกจะถูกระบบสลายทันทีเมื่อตัวละครลงสู่สนามประลอง

หมายความว่า พาลาดินจะทำอะไรมาก่อน เตรียมตัวยังไงมาก่อนก็ได้ใช่ไหมครับ

ระบบจะจัดการบัฟต่างๆที่ไม่ควรมีให้เอง ใช่ไหมครับ...
#SENFOREVER.

NessiZ_. , Directorr
-SeniiZ- , yoonna
สอบถามข้อมูลเชิงลึก,สูตรคำนวนต่างๆ
pm มาถามได้ครับ จะตอบเท่าที่ตอบได้
sv.pk อยากเข้ากิล Endless Inbox มาได้

nightjusmin

• Full Member

หมายความว่า พาลาดินจะทำอะไรมาก่อน เตรียมตัวยังไงมาก่อนก็ได้ใช่ไหมครับ

ระบบจะจัดการบัฟต่างๆที่ไม่ควรมีให้เอง ใช่ไหมครับ...
ผมว่าผมอ่านดีแล้ว คงจะหมายถึง ก่อนพาลาลงแพทผนึกซีสามเวทย์ผนึกอยู่ แต่พอพาลาลงแบทซีสามเวทย์ผนึกก็จะถูกสลายไป=ไม่สามารถสะสมผนึกได้จากข้างนอกอยู่ดี

ปล.ผมเข้าใจถูกใช่มั๊ย

woon_huh woon_huh woon_huh