GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เรื่องร้ายๆที่เจอกับตัว..ผิดหวังกับบางสิ่งที่ไม่น่าจะทำกับเรา มาเล่าสู่กันฟังคับ

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• Full Member
  • <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>
กิลตีมอนสนุกสนานไม่เรียกไม่ช่วยไม่ทำไรให้ผมเรยสักคน  g#002 g#002 g#002 g#002 g#002 g#002
woon_no woon_no woon_no
                        เรื่องปกติน่ะคับ....เมื่อก่อนก้อเคยโดนแบบนี้น่ะ
                        ตอนเล่นใหม่ๆ รู้สึกเหมือนโดนทอดทิ้งไช่มั๊ยคับ...
                        ทำตามที่บอกนะคับ ขอแนะนำ จะได้ผลดีขึ้นหรือไม่ก้อตามสภาพนะคับ
                        ขอแนะนำว่า ให้เข้าหาใครซักคนคับ ในสมาคมเดียวกันที่เห็นว่าออนเล่นบ่อยๆ
                        พยามเรียกชื่อเค้า หรือพูดคุยกับเค้าบ่อยๆ จนเค้าจำเราได้หรือรำคาญเราไปเลย555+
                        หรืออีกแนวทางก้อคือ มองหาคนที่มีความรู้ในกิล
                        คอยถามโน้น ถามนี่เกี่ยวกับเกมอสุรา( ถึงเราจะรู้แล้วก้อตาม)  เพื่อสร้างความคุ้นเคยน่ะคับ
                        ถ้ายังไม่ได้ผลอีก แนะนำวิธีสุดท้ายคับ...
                        จีบไปเลย ใครซักคนที่เราปลื้ม(หรือแกล้งปลื้มก้อได้)
                        เด่วเค้าก้อแซวกันเอง ที่นี้ไม่เห็นเรามีตัวตนก้อให้มันรู้ไป 5555
                              **การให้โดยไม่หวังสิ่งใดๆตอบแทน..เชื่อผมต้องมีซักคนนึงที่เห็นคุณค่าของเรา ไม่ช้าก้อเร็วคับ สู้สู้**
                                                        g#031 g#031 g#031

Omm_Yim♥

• Newbie
  • *
เคยถูกหลอกให้รัก

สัส.....มีลูกเมียอยู่ที่บ้าน

คบใครดูดีๆ....เน้อ g#028
เรียกกัน..<ผัวๆเมียๆ>กูถามแบบ>..เพลียๆ "มึงได้เสียกันหรือยัง"

woon_sad1 woon_sad1 woon_sad1
                        โลกของเกมออนไลน์...ไม่มีไรที่เป็นความจริงน่ะคับ ไม่ถึง1%ด้วยซ้ำ...
                        ขนาดโลกของความจริงยังเจอแต่คนใส่หน้ากากหลอกลวงกันเลย...
                        จริงอยู่ที่มีหลายๆคนพูดใว้ ชีวิตตัวเราเองเป็นคนลิขิต
                        แต่...บางเรื่อง....
                        เมื่อฟ้าเป็นคนกำหนด ก้อต้องเป็นไปตามกฎของฟ้าน่ะคับ เชื่อผมมั๊ย
                                       g#019 g#019 g#019

Omm_Yim♥

• Newbie
  • *

โลกของเกมออนไลน์...ไม่มีไรที่เป็นความจริงน่ะคับ ไม่ถึง1%ด้วยซ้ำ...
                        ขนาดโลกของความจริงยังเจอแต่คนใส่หน้ากากหลอกลวงกันเลย...
                        จริงอยู่ที่มีหลายๆคนพูดใว้ ชีวิตตัวเราเองเป็นคนลิขิต
                        แต่...บางเรื่อง....
                        เมื่อฟ้าเป็นคนกำหนด ก้อต้องเป็นไปตามกฎของฟ้าน่ะคับ เชื่อผมมั๊ย
                                       g#019 g#019 g#019

ตามที่ จขกท บอกอ่ะค่ะ... g#001

เมื่อมันไม่ใช่ของ ของเรา ยังไง มันก็ไม่ใช่ g#031
เรียกกัน..<ผัวๆเมียๆ>กูถามแบบ>..เพลียๆ "มึงได้เสียกันหรือยัง"

➹Pïñk_§µñg♡

• Jr. Member
  • **
  • "sัก!ทoร์ ที่สุ๑,,♥"
เอาเทรกำลังตีมินิอยู่มีเทรที่ไหนไม่รู้เดินเข้ามาชิงแล้วก็ยิงแล้วก็วาปหายไป
เรายืน งง เอะยังไง แบบนี้ก็มีด้วยหรอ g#002 g#002 g#002

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Maybe
ไอโดนเพื่อนเเฮค พอเจ็บใจ

เเต่สัส โดนเเฮคทางเมลนี่ จังไร จิง ๆ = =;;

ปล . แง มือมันหยาบเอง g#002

woon_angry woon_angry woon_angry
                       เพื่อนเลว..นิสัยไม่ดี..เลิกคบไปเลย
                       ผมก้อเคยอยากจะฆ่าทิ้งเหมือนกันน่ะ ที่มันชวนมาเล่นเกมอสุรา เกมอื่นมีตั้งเยอะ  ไม่ชวน 555
                                   g#037 g#037 g#037
เพื่อนเป้นนักเลงใหญ่ อ้ายทำไม่ได้ดอก woon_5555 woon_5555

_KesuHime_

• Jr. Member
  • **
  • โก๊ะวันล่ะนิด จิตแจ่มใส
ตัดสินใจควักกระเป๋าซื้อกระจาด
อ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก!!
กวิ้นน้อย ตรูไม่อยากได้เฟ้ย!!!!!!!!!
เปลี่ยนใหม่ก็ไม่ได้ แก้กลับก็ไม่ได้
จะบ้าตายต้องทนมองหน้ามันต่อไป
 g#002 g#002 g#002 g#002

เอาเทรกำลังตีมินิอยู่มีเทรที่ไหนไม่รู้เดินเข้ามาชิงแล้วก็ยิงแล้วก็วาปหายไป
เรายืน งง เอะยังไง แบบนี้ก็มีด้วยหรอ g#002 g#002 g#002
woon_shock woon_shock woon_shock
                          ตาดีได้ ตาร้ายเสีย......     
                          นี่ล่ะน้าที่เค้าว่ากันว่า พระเจ้าสร้างทุกอย่างให้มาคู่กัน...
                          แบบนี้ก้อคงจะเรียกได้ว่า แย่ง กับโดนแย่งอ่านะ
                          ทำใจคับ ไม่ทำใคร แต่ใครต่อใครช่างมาทำเรากันได้ลง....เฮ้อ....
                                      g#043 g#043 g#043

ตัดสินใจควักกระเป๋าซื้อกระจาด
อ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก!!
กวิ้นน้อย ตรูไม่อยากได้เฟ้ย!!!!!!!!!
เปลี่ยนใหม่ก็ไม่ได้ แก้กลับก็ไม่ได้
จะบ้าตายต้องทนมองหน้ามันต่อไป
 g#002 g#002 g#002 g#002
woon_cry woon_cry woon_cry
                       แบบนี้เข้ากับสุภาษิตที่ว่า
                       เสียน้อยเสียยาก..เสียมากเสียง่าย....
                       เป็นใครก้อเศร้าคับ ที่เจอแบบนี้หวังอยากได้ไรเหมือนคนอื่น แต่ไม่ได้อย่างที่หวังนี่น่ะ.....
                       ผมก้อเคยเศร้าไปหลายวันเหมือนกันคับ
                       เพราะตะโก้ผีเด็กน้อยนี่ล่ะ อยากได้มากเลย แต่ก้อแห้ว เสียตังไปตั้ง2พัน
                       ได้แต่เจ้าทุยๆๆๆๆๆๆ เฮ้อ....อยากได้รางวัลปลอบใจบ้างจัง
                                       g#041 g#041 g#041

เรื่องร้ายๆ ที่บอร์ดเก่าทำเรื่องไม่ดี อยากให้ชาวบอร์ดทุกคนลืมมันไป แล้วมองผมเป็นคนดีสักคน  g#002

เรื่องร้ายๆ ที่บอร์ดเก่าทำเรื่องไม่ดี อยากให้ชาวบอร์ดทุกคนลืมมันไป แล้วมองผมเป็นคนดีสักคน  g#002
                         ผมเชื่อคับ ว่าไม่มีใครอยากจะเป็นคนไม่ดีตลอดเวลาหรอกคับ..
                         บางครั้งผมก้อเคยนะ
                         อยากมีใครซักคน ขอแค่คนเดียวก้อพอที่ให้อภัยในสิ่งที่เราเคยทำไม่ดีมา               
                         ถ้ามีคนคนนั้นจริงๆ ผมก้อพร้อมจะเริ่มต้นใหม่ในสิ่งที่หลายๆคนมองว่าเป็นสิ่งที่ดี....
                         แต่อย่างว่า เรื่องแบบนี้ มันต้องใช้เวลาคับ เชื่อผม ไม่ช้าก้อเร็ว
                         เด่วก้อพากันลืมเรื่องร้ายๆที่เคยทำใว้น่ะคับ มันขึ้นอยู่ที่ว่า
                         เราตั้งใจที่จะเป็นคนดีมากน้อยแค่ไหน เท่านั้นเองน่ะ 
                         แท้จริงแล้วจิตใต้สำนึกของทุกๆคน พร้อมจะให้โอกาสคนไม่ดีให้กลับตัวเป็นคนดีอยู่แล้ว
                         แต่จะออกอาการแสดงออกแบบไหนเท่านั้นเอง เชื่อผมคับ สู้สู้
                                    ***แค่คิดที่จะกลับตัว คุณก้อเป็นคนดีไปกว่าครึ่งแล้วล่ะคับ***
                                                        g#031 g#031 g#031