GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

พระโกงเกินไป เห็นด้วยหรือไม่

ZorinZ

• Newbie
  • *
ถ้าเค้าปรับพระมาจิง(ซึ่งไม่มีทางเป็นไปได้เลยยยยยยยยย...)

ยังไง[ท่านที่เคารพ]ก็แพ้เหมือนเดิม เพราะ พระคนนั้นเค้าคงมีการปรับเปลี่ยนรูปแบบการเล่นที่เป็นแบบใหม่เพื่อให้เข้ากับการปรับ

ซึ่งแตกต่างจาก[ท่านที่เคารพ] ตรงที่ว่า เค้าไม่แถ ไม่อ้าง แต่ทำเลย สู้ไม่ได้ก็ไปหาเทคนิคใหม่ ๆ มาทดสอบ ทดลองจนเป็นรูปแบบการเล่นเฉพาะตัว

ไม่เหมือน[ท่านที่เคารพ]  สู้ไม่ได้ก็มาแถในเวปบอร์ด ให้เค้าปรับแบบไร้ซึ่งเหตุผล เถียงก็สู้ใครไม่ได้ยังจะด้านแถไปเรื่อย ๆ อีก

ผมว่าถ้าจะให้จีปรับจิง ๆ นะคับ  ปรับสันดานเจ้าของกระทู้นี้น่าจะง่ายกว่า  woon_5555 woon_5555

crowry

• เด็กเรียน,, >,.<
  • Full Member
  • แฟน.. จบกันไปก็มีแต่ “อดีต” เรียน.. จบกันไปก็มีแต่ “อนาคต”
เกินจะเยียวยาละคนๆนี้
พูดอะไรไปเหมือนเข้าทำนอง สีสอให้...ฟังยังไงไม่รู้  g#014
'ไม่ต้องบิน ให้สูง อย่างใครเขา…
จงบินเอา เท่าที่เรา จะบินไหว
ท่าที่บิน ไม่จำเป็น ต้องเหมือนใคร
แค่บินไป ให้ถึงฝัน เท่านั้นพอ"
^_____________^

crowry

• เด็กเรียน,, >,.<
  • แฟน.. จบกันไปก็มีแต่ “อดีต” เรียน.. จบกันไปก็มีแต่ “อนาคต”
เกินจะเยียวยาละคนๆนี้
พูดอะไรไปเหมือนเข้าทำนอง สีสอให้...ฟังยังไงไม่รู้  g#014

อุ๊ยพิมพ์ผิด ต้องเป็น ซอ
'ไม่ต้องบิน ให้สูง อย่างใครเขา…
จงบินเอา เท่าที่เรา จะบินไหว
ท่าที่บิน ไม่จำเป็น ต้องเหมือนใคร
แค่บินไป ให้ถึงฝัน เท่านั้นพอ"
^_____________^

few00pvp

• Newbie
  • *
เจ้าของกระทู้    กากมาก       เอางี้วิจุ5คุณมาเจอคาเดทไม่จุ ผม ไหม ละ     จะลองไหมคับ   ชื่อคุณชื่อ อะไร   เจอได้คับ  คุณโง่เอง     เล่นวิไม่เป็น    เสือกหา ว่า  พระ  เทพ     ถ้าจะปรับพระกากลง   ผมว่า   ปรับคาเดทเทพขึ้นดีกว่า   จะเอาให้ หงาย เลย   555555+

HoNeY"^.<

• Newbie
  • *
เอาเวลาที่ตั้ง กระทู้ ไปทำให้ตัวเองเทพดีกว่าไหม( กาก อย่างแรง!! )

LLอUหื่u.

ช่วยกันด่าครับ

จะ40หน้าละ   จขกท.  ตอบไม่ถึง20 ครั้ง  woon_5555 woon_5555

PETDO   FAIL   DRAMA   

•Eternal wanderer•

• เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~

noiizmax

• Jr. Member
  • **
โอ้ไม่เห็นด้วยครับแต่ท่าเขาสายค้อนเหงด้วยยุ เล่นพระอัพแบบนี้ลูกศรเวทโป๊ะใส่เลยงิงิอัพสเตตัส INT กะ LUK รำรับสบายทั้งชาติเลยท่านเล่นสายค้อนโป๊ะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเอาอีก woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555

I3owling

• อย่าแอ๊บไอสัส
กระทู้นี้ช่างฮอตจิงๆเอา จขกท มาฉุดก็หยุดไม่อยู่
woon_555

หรอยยย '

• อยากรู้หรอ ??

420

• Jr. Member
  • **
แบบนี้มันคือนิสัย"เด็ก"แล้ว สู้ไม่ได้ก็โวยวาย อ้างนู่นอ้างนี่ อ้างไม่ได้ก็แถไปจนกว่าจะชนะ

เคยเห็นเด็กเล่น SF แพ้ แล้วโวยวาย อ้างไปทั่ว เมาส์ค้าง แลค กระตุก ฯลฯ ไหมครับ

จขกท. น่าจะอยู่ในกลุ่มนั้น

มารศาสตรา

ชาวพระแห่งเซิฟสวรรค์ทั้งหลาย ไม่ต้องไปเถียงมันมาก เจอมันเมื่อไหร่ เล่นมันให้อ่วมให้มันเลิกลงแบทโลด หรือไม่ถ้าเจอที่ไหนก๊อปฆ่าโลด ปล่อยให้มันพล่ามในบอร์ทต่อไปก็พอแล้ว  g#004 g#004 g#004 g#004

.P a t c h a :)

g#020 g#020 g#020

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019