GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

พระโกงเกินไป เห็นด้วยหรือไม่

Qwerty

• Newbie
  • *
 woon_o_o อย่าดราม่า มากไปกว่านี้เลย พระไม่เหลืออะไรแล้ว  g#029 g#029 g#029

ทีที้

• Full Member
กระทู้ล่อเป้า  จขกท. เป็นคนกล้ามากครับ   กล้ามาว่าพระโกง  หุหุ

ปล. งานนี้ไม่แคล้วโดนจัดหนัก ฟังธง  อิอิ

nightjusmin

ถ้าเปลี่ยนชื่อกระทู้เป็น วิโกงเกินไป เห็นด้วยหรือไม่ ก็ว่าไปอย่าง  g#009 g#009 g#009

Godzilla

• Newbie
  • *
ผมถามจิง ถ้ามันไม่โกง ผมจาเจอในแบททุกทีปัยหรา
ไปถามเขาก้ได้ว่ามันโกงมั้ย สังเกดได้คับ
พระร่ายศรเวทเส็ดและวิ่งปัย ตรงจุดนี้ ผมเหนพระทำประจำ
แปลว่ามั่นใจว่ายิงตายแน่ ด้วยสกิลเดียว

เหอๆ บัพไม่เกี่ยวหรอกคับ
กดอาหารใคก้กดกัน
ผมยังกด แต่ผมก็ตาย
คุนว่าผมตัดสินจากสกิลชุดเดียว
แต่ถ้าผมเห็นสกิลเดียวไปยิงวิหลายคนหล่ะ
ก้เหนสกิลเดียวเอง เกินปัยอ่า
ถามวิก้ได้คับว่าตายมั้ย
ผมเชื่อว่าตาย ผมไม่พูดอะไรลอยๆหรอก

เห้อ ให้วิชนะพระได้มั่งเหอะคับ

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?
ปรับทุกอาชีพทีครับคาเดทสู้ไม่ได้เลย ให้คาเดทได้ชนะบ้างดิคับ  woon_angry woon_angry

kalampa4

• Newbie
  • *
พระผมไม่มีc3นี้กระจอกสุดๆๆๆจะไห้ปรับพระผมไม่แย่หรอสกิลตียั่งไม่มีเลย

L-Nightiiz

• Aqualistz-..!
  • Newbie
  • *
  • K'Sant
พระเนี้ยนะมาศรเวทคุณตาย กันเวทคุณบางเกินรึเปล่า แล้วที่ยิงพระไม่โดน กากเองรึเปล่า ผมเล่นวิไม่จุกดแค่ปังยังชนะพระจุ2จุ3มาแล้ว แล้วพระมันก็ยิงผมเข้านิดๆหน่อยๆ ด้วย ของผมยศสูงสุดแค่ อง เองครับ จิต2 เลือด2 รอบคอบ1 กันเวทหลังผมก็ทะลุ 50+ แล้ว กันเวทหน้าอีก 400 กว่า ผมคิดว่าของอุปราช ของคุณ คงโม้ หรือไม่ก็คงเป็น อุป ป้องกันก็ได้ 55

มะดุ๊ย'

• สวัสดี :)
  • Hero Member

byakuya

สงสัยเพิ่งเล่นแบทวันแรก  ต่อไปไม่เจอแสงเทพแล้วตาย มาบอกให้ปรับอีกมะ  g#040 g#040

ลุงอ้วน

ไม่รู้นะครับคุณ จขกท. แต่ถ้าคุณเล่นวิสาจ แล้วแพ้พระ ผมแน่ะนำให้ไปอ่านกระทู้วิ ไม่ก็กระทู้ผม อาจจะเปิดหูเปิดตาบ้างครับ แระผมก็มั่นใจ100% ว่าไม่มีวิเก่งๆคนไหนแพ้พระหรอกครับ ฟันธง กรงแล้ว เพลิง หรือยิงสกิลก็ไปไม่เป็นละครับพระ ส่วนวิเแงใส่ของกันเวท ก็กันหลัง 60+ แล้ว พระยิงแทบไม่เข้า  g#035

Legend Of Priest

• Newbie
  • *
แค่คุณผสุโดนดอกละ10พระก็ทำอะไรคุณไม่ได้แล้วครับ

แล้วดวงแสงที่คุณบอกต่อให้มีก็เพิ่งแค่300+30ที่ใช้คำว่าแค่เพราะวิมันสายเวททำลายนะครับ

ถ้าพระของไม่ดีจริงวิเน่าก็ยังไงเข้าครับแต่ที่ยิงไม่ลงนี้เพราะของเขาดีโจมเวทของวิก็ทำได้ไม่ใช่น้อยๆ

ต่างกับพระแถมพระมีสกิลโจมตีแค่สกิลเดียวคือลำแสงเทวะ(ที่ดูมีประโยชน์ที่สุด)กับศรเวทแต่ศรเวทกับวิก็ไม่ค่อยจะลง

เพราะวิมีเกราะเวทแถมอัพINTซึ่งเพิ่มกันเวทด้วยศรแทบไม่ลงถ้าวิของดีลำแสงเทวะถ้าใช้ระดับ5ถ้าของลดร่ายไม่มากก็ร่ายช้าพอที่จะให้วิสวยกลับทัน

อีกอย่างวิคุณไม่ใช่มีแค่ผสุนะครับท่าอื่นมีใช้ไปมั่งเหอะถึงจะธรีพิโรธไม่ลดป้องกันเพราะมีอ้อมแต่ดวงแสงก็มิอาจต้านทานวิก็ร่ายเร็วกดๆไปเหอะครับ

พระกดฟูไม่ทันก็ตายเองนั้นแหละ

ปล.เน้นคำว่าของต้องดีและสเต็ปดีไว้ก่อนครับ woon_bye

Godzilla

• Newbie
  • *
พระเนี้ยนะมาศรเวทคุณตาย กันเวทคุณบางเกินรึเปล่า แล้วที่ยิงพระไม่โดน กากเองรึเปล่า ผมเล่นวิไม่จุกดแค่ปังยังชนะพระจุ2จุ3มาแล้ว แล้วพระมันก็ยิงผมเข้านิดๆหน่อยๆ ด้วย ของผมยศสูงสุดแค่ อง เองครับ จิต2 เลือด2 รอบคอบ1 กันเวทหลังผมก็ทะลุ 50+ แล้ว กันเวทหน้าอีก 400 กว่า ผมคิดว่าของอุปราช ของคุณ คงโม้ หรือไม่ก็คงเป็น อุป ป้องกันก็ได้ 55
ลองมั้ยคับ ผมพนันได้ว่าคุนตายแน่
คุนไม่เชื่อ คุนไปลองกะพระปัย

เข้านิดหน่อยหรา เหอๆ
มาบอกผมว่าตายมะ

nightjusmin

บอกตรงๆว่าไม่ชอบอ่านกระทู้ที่พิมพ์ภาษาไทยผิดๆถุกๆเยอะจนน่าเกลียดแบบนี้เลย ผมอ่านแล้วอารมณ์เสีย จขกท.ควรไปหัดพิมพ์ภาษาไทยมาให้มันถูกต้องซะก่อนดีกว่านะ  g#033

ĈŸß€®ĿËă◕‿ •

• Jr. Member
  • **
  • Vip Member
แนะนำ คุณคิดว่าอาชีพไหนโกง ลองเล่นอาชีพนั้นดู แล้วเอาไปสู้กับอาชีพที่เคยเล่นแล้วแพ้มา ว่ามันเป็นแบบนั้นจริงไหม g#031 g#031 g#031

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Maybe
เอาไรมาคิดว่าพระเก่ง555ปัญญาอ่อนล้วคุน
แนะนำ คุณคิดว่าอาชีพไหนโกง ลองเล่นอาชีพนั้นดู แล้วเอาไปสู้กับอาชีพที่เคยเล่นแล้วแพ้มา ว่ามันเป็นแบบนั้นจริงไหม g#031 g#031 g#031
ถูกต้องครับ