GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

[ SPOIL ] ระบบรวมอุปกรณ์ และ เหมืองทองคำขาว

..TEERAK..

• Full Member
ส่วนตัวขอฟิวชั่นของร้านดีก่าคับ เหนมีความแรงโป๊ะด้วย ชอบๆ ได้มาก็แหล่มแล้ว
เห็นบ่นกันมาเยอะแระ เรื่อง ระบบใหม่ๆยากๆพวกนี้
ง่ายๆเลย ตอนกิจบอสเวิลมา บ่นกันจัง แหวนทำยากนู่นนั่นนี่ สุดท้ายก็เห็นรับประกายดาว รับอำพันกันเป็นแถวๆ woon_no

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
ส่วนตัวขอฟิวชั่นของร้านดีก่าคับ เหนมีความแรงโป๊ะด้วย ชอบๆ ได้มาก็แหล่มแล้ว
เห็นบ่นกันมาเยอะแระ เรื่อง ระบบใหม่ๆยากๆพวกนี้
ง่ายๆเลย ตอนกิจบอสเวิลมา บ่นกันจัง แหวนทำยากนู่นนั่นนี่ สุดท้ายก็เห็นรับประกายดาว รับอำพันกันเป็นแถวๆ woon_no

แยกกัน  woon_yes

coalapanda

• Administrator
ระบบนี้จะลงวันพุธที่ 20 พฤศจิกายน 2556 นะคร้าบ (เลื่อนจาก 13 พฤศจิกายน เป็น 20 พฤศจิกายน นะ)

• Newbie
  • *

wiperace

• Jr. Member
  • **
สงสัยว่าค่าของแต่ละออฟชั่นมีค่าสูงสุดอยู่ที่เท่าไหร่หรอครับ อย่างโป๊ะนี่สูงสุดที่10เปอเซน  เลือด1000 แบบนี้ป่ะครับ

sweetbg1

• Newbie
  • *
สงสัยว่าค่าของแต่ละออฟชั่นมีค่าสูงสุดอยู่ที่เท่าไหร่หรอครับ อย่างโป๊ะนี่สูงสุดที่10เปอเซน  เลือด1000 แบบนี้ป่ะครับ

ถ้า 10% นะคับ อาวุธ หมวก ผ้าคลุม แว่นตา รองเท้า 5 ชิ้น 50%
แอสชุดเขียวไม่เปิดผอบ ดึงจิตครบ ร่างกายพิษ 10 จุ 6
แอสได้อัตราโปะที่ 55%+50%=105% โปะทุกดอกคราฟ

มะกี้รองไปฟิวชั่นในนรก นึกว่า อัตราโปะจะอยู่แค่ อาวุธหลักแต่ไม่คับ รองเท้า ก็ได้เหมือนกัน ผ้าคลุมก็ได้

Vi vi

• เกมส์ไทย...อยู่ในสายเลือด

ถ้า 10% นะคับ อาวุธ หมวก ผ้าคลุม แว่นตา รองเท้า 5 ชิ้น 50%
แอสชุดเขียวไม่เปิดผอบ ดึงจิตครบ ร่างกายพิษ 10 จุ 6
แอสได้อัตราโปะที่ 55%+50%=105% โปะทุกดอกคราฟ

มะกี้รองไปฟิวชั่นในนรก นึกว่า อัตราโปะจะอยู่แค่ อาวุธหลักแต่ไม่คับ รองเท้า ก็ได้เหมือนกัน ผ้าคลุมก็ได้

g#009

fbi2529

• Newbie
  • *
ไม่จำกัดเฉพาะอาวุธหรือแรร์ไอเทมเวล 90+ ใช่ป่ะครับที่สามารถฟิวชั่นได้
พวกเครื่องประดับ หมวกอะไรทั้งหลายก็นำมาฟิวชั่นได้ใช่ป่าวครับ

ฟิวชั่นแค่อาวุธได้อย่างเดียวใช่ไหม  woon_huh woon_huh

ได้ทุกอุปกรณ์ที่ใส่เลยครับ หมวก แว่น ผ้าคลุม รองเท้า เครื่องประดับ เกราะ ได้หมดครับ

ฟิวชั่นกันได้ 100% จริงครับ แต่มันก็มีจุดยากตรงสุ่มออฟนะครับ อิอิ  ใครได้ออฟเจ๋งๆ ไอเทมนั้นรับรองได้ว่าแพง (แต่กว่าจะเจ๋งก็คงต้องหาแรร์มาประมาณนึง ยกเว้นโชคดีจริงๆ)

ฟิวชั่นแล้วได้ ออฟชั่นเท่าไรอ่ะ  สุ่มมาให้ สี่อย่างหรอ หรือ กี่อย่าง พอได้แล้วค่อยตีบวกหรอ

สุ่ม 1-4 อย่างครับ พอได้ที่พอใจแล้วค่อยตีบวกครับ
พี่ครับ ผมสงสัย ขอถามหน่อย
แล้วของแฟชั่นฟิวได้มั้ยครับ
แล้วฟิวชั่นได้แล้วไปเอาของใส่ช่องแฟชั่น ค่าพลังจะได้ตามที่เราฟิวชั่นมั้ยครับ
woon_huh

: 3

• โป้ยยยยยยย` ♥

อ้างถึง
แล้วฟิวชั่นได้แล้วไปเอาของใส่ช่องแฟชั่น ค่าพลังจะได้ตามที่เราฟิวชั่นมั้ยครับ
woon_huh

ถ้าเอาไปใส่ในช่อง แฟชั่น มันมีผลคับ  g#017 g#017

แต่ถ้าทีมงานปรับคงจะมีเองแหละ  g#020
Never mind .

fbi2529

• Newbie
  • *

อ้างถึง
woon_huh

ถ้าเอาไปใส่ในช่อง แฟชั่น มันมีผลคับ  g#017 g#017

แต่ถ้าทีมงานปรับคงจะมีเองแหละ  g#020
ขอบคุณครับ g#017 g#017

เกมส์ สปิริต

• Jr. Member
  • **
ลองไปดูเกม KaneLand ซึ่งเป็นเกมเฟสบุ๊คนี่แหละ มีระบบเพิ่มความสามารถไอเทมแนวๆนี้เหมือนกัน แต่เขามีระบบฝากขาย หรือตลาดกลางแล้ว นะครับ เมื่อไหร่อสุราจะเอาลงมาซักที เพราะบางคนไม่มีเวลาออนกันเท่าไหร่หรอก เห็นจะมาตั้งแต่กุมภา/56 จนมาถึงช่วง ตุลา/56 จน ณ บัดนี้ก็เงียบหายไม่มาซักทีรออยู่นะครับ รอเหงือกแห้ง