GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

<แนะนำ> พระ !! กับทริคการเล่น [สายเขี่ย แอส เทร ชาบ]

`๛îtàçhï ←

• Full Member
  • ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย

Hot_Get

• ♫ ~ d►_◄b
หายไปเลย g#018
ผมไม่หายไปไหนหรอกผมจะดูให้ว่าตั้งแต่วันนี้คุณหายไปกี่วัน  woon_5555
ปล. วันนี้ผมมีธุระต้องไปดูผลสอบเฉย ๆ หรอกนะ  g#001
ตอบได้ยัง ถ้าแสงคุ้มหมด กายหมด จะเล่นกะวิยังไง
ผมว่าพระไม่ผอบตีกรงไม่น่าจะแตกง่ายๆนะ g#040
ไหน ๆ ถามตอนไหนหรอ ทุกคนก็รู้อยู่ละว่าวิแพ้พระ กัดไม่เลิกจริง ๆ คนนี้  g#004

Hot_Get

• ♫ ~ d►_◄b
ก็เอาสิครับ เซิฟนรกสร้างพระรอไว้เลยครัส  woon_5555
ให้ลองเลยก็ได้ พาลาโดดติดตระกุดยังไงก็ไม่ตายอยู่แล้ว  g#031 (ไม่ผอบไม่บัฟ ไม่ปลดคลั่ง ง่าย ๆ 1-1 เลย  woon_yes)

ปล. ผมไม่ได้บอกพาลาแพ้พระนะแค่บอกว่าพาลาโดดพระไม่ตายอย่ามามั่วสิครับ
ปล2. คราวหน้าอย่าคิดไปเอง  #038

Hot_Get

• ♫ ~ d►_◄b
ก็เอาสิครับ เซิฟนรกสร้างพระรอไว้เลยครัส  woon_5555
ให้ลองเลยก็ได้ พาลาโดดติดตระกุดยังไงก็ไม่ตายอยู่แล้ว  g#031 (ไม่ผอบไม่บัฟ ไม่ปลดคลั่ง ง่าย ๆ 1-1 เลย  woon_yes)

ปล. ผมไม่ได้บอกพาลาแพ้พระนะแค่บอกว่าพาลาโดดพระไม่ตายอย่ามามั่วสิครับ
ปล2. คราวหน้าอย่าคิดไปเอง  #038
ยิ่งพร้อมกับติดโล่นี่แล้วใหญ่เลย  g#004

`๛îtàçhï ←

• ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย
รอเซิฟเปิดเถอะจ้ะ  woon_5555 แล้วที่บอกว่า วิเเเพ้พระ วิกระจอกหรอครับ เเพ้พระ -*-

Hot_Get

• ♫ ~ d►_◄b
หายไปเลย g#018
ผมไม่หายไปไหนหรอกผมจะดูให้ว่าตั้งแต่วันนี้คุณหายไปกี่วัน  woon_5555
ปล. วันนี้ผมมีธุระต้องไปดูผลสอบเฉย ๆ หรอกนะ  g#001
ตอบได้ยัง ถ้าแสงคุ้มหมด กายหมด จะเล่นกะวิยังไง
ผมว่าพระไม่ผอบตีกรงไม่น่าจะแตกง่ายๆนะ g#040
ไหน ๆ ถามตอนไหนหรอ ทุกคนก็รู้อยู่ละว่าวิแพ้พระ กัดไม่เลิกจริง ๆ คนนี้  g#004
กำผิดพระแพ้วิ  g#022 g#001

Hot_Get

• ♫ ~ d►_◄b
รอเซิฟเปิดเถอะจ้ะ  woon_5555 แล้วที่บอกว่า วิเเเพ้พระ วิกระจอกหรอครับ เเพ้พระ -*-
เขียนผิดนิดเดียวเอง  g#006

_Paiizill_

• ~•‘ ปิ๊ด ปี้ ปิ๊ด ’•~
  • Jr. Member
  • **
  • _Paiizill_

วิเวล70-90 ไม่จุ ของยศทาส ผอบดูดเลือดดูดเอมขน เลยแพ้
"เงิน".. ถ้ามีน้อยก็ต้องใช้สอยประหยัด...แต่ถ้า "เวลา" มีจำกัด...ไม่ต้องประหยัดแต่ "จัดเต็ม"!!

Achilleus.

• さんぽ  Let's Go!!☆
  • Jr. Member
  • **
  • どうせいあいしゃ ▽・w・▽

Hot_Get

• ♫ ~ d►_◄b
เจ้าของกระทู้หาย เงียบ
ไม่ไปกระทู้อื่นบ้างล่ะว่าหายเงียบเนี่ย กัดจัง แถวบ้านผมมีบ้านเล็ก ๆ ให้หน้านอนแล้วเอาหน้าโผล่ประตูซะเดี๋ยวผมล่ามโซ่ให้  g#001

ปล. สงสัยชอบยุ่งเรื่องชาวบ้าน  g#004

Hot_Get

• ♫ ~ d►_◄b
เจ้าของกระทู้หาย เงียบ
ไม่ไปกระทู้อื่นบ้างล่ะว่าหายเงียบเนี่ย กัดจัง แถวบ้านผมมีบ้านเล็ก ๆ ให้นอนแล้วเอาหน้าโผล่ประตูซะเดี๋ยวผมล่ามโซ่ให้  g#001

ปล. สงสัยชอบยุ่งเรื่องชาวบ้าน  g#004
พิมผิด  g#004