GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เผ่าโกงไป หลักฐาน เอามายืนยัน

g_von2

• Newbie
  • *
feature=youtu.be

นี้คือคลิป ที่พึ่งโดนสนมา สดๆ --
 มันไม่ค่อยชัดน่ะคับแต่ก้พอดูรุ้เรื่อง
 ความโกง ของเผ่าอสุรา เบอเลือด73k ล้มทั้ง ยืน ? เลือดเผ่าอสุรา ทะลุ30k
แถม อึดมาก กะโดด ได้หลายที แล้วยัง ไปสะสมหมัดแค่สิบวิ ละมาต่อยไหม่
ต่อยเสดก้วิ่งหนี - -เอิ่ม
นี้ หรือคับ ทีมงาน  สมดุล  g#031 g#031

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
มีดีแค่สกิลเดียวเนี่ย มันเดือดร้อนขนาดนั้นเลย

ถ้ามันจะโกงขนาดนั้นแล้ว จขกท. รับไม่ได้ แนะนำให้รีเป็นคาเดท

แล้วไปเล่นเผ่าอสุรา ซะนะครับ จะได้เทพแบบเขามั้ง  woon_sunny

Freedom.01

• Jr. Member
  • **
ไม่พอใจ ในตัวเผ่า ที่หลังเจอ มัน ก็กราบมันซะ และ ก็ไม่ต้องไปสู้มัน ตัวผมเองก็ไม่ได้เล่นเผ่าหรอก เล่นแต่ตัวของเผ่ามนุษย์ ผมยังเฉยๆๆเลย ถ้าเบอ สู้ไม่ได้ ก็ไปรีอาชีพแล้วหาตัวอื่นมาสู้ ไม่เห็นยาก

woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555

Freedom.01

• **
คนนี้
ถ้ามันจะโกงขนาดนั้นแล้ว จขกท. รับไม่ได้ แนะนำให้รีเป็นคาเดท

แล้วไปเล่นเผ่าอสุรา ซะนะครับ จะได้เทพแบบเขามั้ง  woon_sunny

[/b][/size]

คนนี้อย่าว่าแต่ตัวเผ่าเลย คับ แค่เผ่ามนุษย์บ้างตัวละครเขายังไม่กล้าสู็เลย แนะนำให้ ซื้อยารีอาชีพอย่างที่เขาว่า

g#004 g#004 g#004 g#004 g#004

Slipknot

• Full Member
อย่ามาพากระทู้ลงทะเล ครับ ต้องการไห้
ทีมงาน ไช้จิตใต้สำนึกหน่อย ว่าสกิล เทพอสุรา มันโกงเกินไปต่อยเป็น แสน
มันเหมา สมละหรอ กับ คำว่า สมดุล  g#025 g#025

มันกด 1 สกิลต่อยเป็นแสนได้เลยใช่ปะครับ ? ไม่ต้องมีเงื่อนไข หรืิออะไรเลยใช่ปะครับ ?  woon_5555

ป.ล. จขกท. อวตาลใครอะ  woon_huh

Ⓓr.™

• Newbie
    • www.musicmun.us
ในกิจพสุธา อสุราชาวบ้านยังเก่งเลย
ตามท้องเรื่อง ทหารก็สู้ไม่ได้

อสุรา จึงสมควรเก่งกว่ามนุษย์

และทีมงานไม่สมควรนำสองเผ่านี้มาแบทกัน
เพื่อป้องกันปัญหาซ้ำซาก

เบื่อ...

Freedom.01

• **
มันกด 1 สกิลต่อยเป็นแสนได้เลยใช่ปะครับ ? ไม่ต้องมีเงื่อนไข หรืิออะไรเลยใช่ปะครับ ?  woon_5555

ป.ล. จขกท. อวตาลใครอะ  woon_huh

ผมว่ามันก็เป็นเกมอ่ะ มันก็ต้องมีเงื่อนไขของมัน โจมตีแรง แต่ แลก มาด้วยความบางของตัวละคร

g#037 g#037 g#037 g#037 g#037 g#037

นี้คือคลิป ที่พึ่งโดนสนมา สดๆ --
 มันไม่ค่อยชัดน่ะคับแต่ก้พอดูรุ้เรื่อง
 ความโกง ของเผ่าอสุรา เบอเลือด73k ล้มทั้ง ยืน ? เลือดเผ่าอสุรา ทะลุ30k
แถม อึดมาก กะโดด ได้หลายที แล้วยัง ไปสะสมหมัดแค่สิบวิ ละมาต่อยไหม่
นี้ หรือคับ ทีมงาน  สมดุล  g#031 g#031

นาทีที่ 1.34 ตี้น้องโอมก็เทพอสุราน้องอ้วนตายไม่ใช่เหรอจ้ะ
อันนี้เค้าเรียก แพ้แล้วร้องว่ะ

FFiM

นาทีที่ 1.34 ตี้น้องโอมก็เทพอสุราน้องอ้วนตายไม่ใช่เหรอจ้ะ
อันนี้เค้าเรียก แพ้แล้วร้องว่ะ
โอ้ว ต่อมไม่ได้เจอนานมาถึงก็โหดเลยอะ

อย่ามาพากระทู้ลงทะเล ครับ ต้องการไห้
ทีมงาน ไช้จิตใต้สำนึกหน่อย ว่าสกิล เทพอสุรา มันโกงเกินไปต่อยเป็น แสน
มันเหมา สมละหรอ กับ คำว่า สมดุล  g#025 g#025

ร่างทรง กร๊ากกกกกกกกกกกกกก

.......หมดอารมณ์ปั่นกระดอเลยตู

Maid

• **
เท่าที่เห็น ตัวเผ่านั่นเป็นของกิลรีเทิน ซึ่งก็ไม่แปลกใจที่ว่าทำไมเลือดถึง30kแล้วตีเหยียบแสน เพราะว่านั่น(น่าจะ)เป็นตัวของ"ลุงอ้วนที่สุดแสนจะอภิมหาร่ำรวย"

แล้วเท่าที่เห็น เค้าก็นอนเพราะเทพอสุราของฝ่ายคุณเหมือนกัน ต่างคนต่างนอน มันแปลกตรงไหน g#015 g#015

ถ้าคิดว่ามันโกงก็เอาให้ได้อย่างเค้าสิคับ จะตั้งกระทู้ดราม่าทำไมอ่ะ

Slipknot

นึกถึง คนที่เขาไม่เล่น
เผ่าอสุรา หน่อยสิครับ ต่อย แสนกว่า แบบนี้ แย่น่ะคับ
แล้ว ต้องไป เล่นเผ่าอสุรากันหมดเลย หรอถึงจะสุ้ได้
หรือยัง ไง ที่ผมเอาคลิปนี้ มาลง ผมไม่ได้ ว่าไรหลอกน่ะคับ
ผมอยาก เห็นความ สมดุล ? ระหว่าง เผ่า และอาชีพต่าง ๆ
ต่อย ทีละ แสน แบบนี้ ไม่ได้มา คนเดียว มา3-4 คน  คนละแสนกว่า
แย่น่ะคับ  - - ผมแค่อยากเห็น ความสมดุลระหว่างอาชีพ
ที่ ทีมงาน จะทำ แต่ก้เงียบ
แค่ นี้แหละคับ ผมอยากไห้ทีมงาน มาดู ว่ามันเวอไปไหม ?

: ส่วน คุณ ต่อมลูกหมากก้อย่ามาก่อ กวนเลยนะคับ เก่ง มาก็เอาวิ อินเลิฟมา เจอกกันได้น่ะคับ
รูป ผมแต่ง เล่น ๆมานานแล้วคับ ^^ ก็แค่แต่ง"เล่น"   
อย่ามาก่อกวนคนอืน เลยนะคับ ท้ายังมีความคิด  g#025 g#025

---------IcezeicE

คนนี้

[/b][/size]

คนนี้อย่าว่าแต่ตัวเผ่าเลย คับ แค่เผ่ามนุษย์บ้างตัวละครเขายังไม่กล้าสู็เลย แนะนำให้ ซื้อยารีอาชีพอย่างที่เขาว่า

g#004 g#004 g#004 g#004 g#004

มันรี ข้าม สายพัน ไม่ได้น๊ะ จ๊ะ  g#037 g#037