GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ร่วมสาระ เกี่ยวกับ เครลิค/นัน(หรือพระนั้นเอง) ^o^

ปัจจุบันผมไม่ได้เล่นอสุรา มาเกือบ 2-3 ปีแล้วครับ

กระทู้นี้ก็ปาไปตั้งแต่ 2011 (  3 ปี มาแล้ว )

อาจจะมีการเปลี่ยนแปลงในหลายๆเรื่อง แต่หวังว่ากระทู้นี้ัยังเป็นแนวทางการเล่นเครลิค / นันให้เพื่อนๆได้

อยู่นะครับ ^^ ยังไงก็ขอฝากเหล่าพระมาช่วยตอบปัญหาเพื่อนๆด้วยนะครับ เพราะผมไม่สามารถตอบได้แล้ว

0mospynice0

• Jr. Member
  • **
ทำไมคุนพี่ไม่บอกล่ะคับใ่ว่าสายสานอ่ะไม่ต้องอัพพวกศรัททาพวกบัฟคนไม่รุ้เขาก้ไปอัพน่ะสิทวนได้ทีละ1ต้องมาเสียตังซื้อยารีอิก woon_angry