GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

บรรยากาศอสุราเซิฟใต้หวัน

-BeaterX-

• Jr. Member
  • **
เริ่มเลยมีตัวเซิฟเวอร์2ตัว(ของผมมันภาพเก่ามีเเค่เซิฟเดียว)

เดินเก็บเวลดีๆเจอซุลันสะได้

คนฮ่องกงไม่รู้จักซุลัน- -. (ผมเล่นเซิฟใต้หวันเเต่เขาเล่นมาจากฮ่องกงไม่ต้องงน่ะ)

บอกว่ามาจากไทยอึ้งเลย55+

คนฮ่องกงดื้อจะตีให้ได้- -.

สอนภาษาไทยให้คนฮ่องกง55+(เผยเเพร่ความเป็นไทย)

เเนะนำให้เล่นเซิฟไทย55+(เค๊าบอกไม่เล่นมันโหลดนานT^T)

เลยหาลิ้งโหลดตรงให้เล่นเลยจะได้ไม่นาน(ขยั้นขยอให้เล่นให้ได้55+)

สำหรับคนที่จะไปเล่นบ้างก็ต้องเตรียมภาษอังกฤษให้เเน่นน่ะครับเพราะคนที่พูดกับผมอยู่อายุเเค่14เอง(ผม13เทพกว่า55+)
ป.ล. อย่าลืมเซิฟไทยเน้อเด๋วจีเอ็มตบผมให้หาว่าเเนะนำให้เล่นเซิฟอื่นเด๋วกิจการของไทยขาดทุน woon_yes

-BeaterX-

• **
ตัวผมไม่มีชื่อน่ะครับมันบัค- -.(เวล10เลยเเอบตั้งฉายาเป็นgmซะเลยเเอบอ้างๆ555+ woon_555)

FRIendSHIp

• Bowie Lam bikini. :3
  • Full Member
  • I Love Me

CacAloz

420

• **

none

ถ้าคุณอายุ 13 จริง ถือว่าการใช้ภาษาของคุณดีมากครับ ,, ไม่ว่าจะอังกฤษ และ ไทย ในการบรรยายภาพต่างๆ ซึ่งบางคำอาจจะผิดเพี้ยนไป แต่ถือว่า บรรยายได้อย่างสระสรวย อนาคตอาจเป็น นักเขียน ที่เก่งคนหนึ่งเลยทีเดียว  #038  #038

420

• **
ถ้าคุณอายุ 13 จริง ถือว่าการใช้ภาษาของคุณดีมากครับ ,, ไม่ว่าจะอังกฤษ และ ไทย ในการบรรยายภาพต่างๆ ซึ่งบางคำอาจจะผิดเพี้ยนไป แต่ถือว่า บรรยายได้อย่างสระสรวย อนาคตอาจเป็น นักเขียน ที่เก่งคนหนึ่งเลยทีเดียว  #038  #038

http://translate.google.co.th/#  หรือเปล่าครับ g#004

ปล.ถ้าพูดได้จริง ก็ขออภัยด้วย  #038

FRIendSHIp

• Bowie Lam bikini. :3
  • I Love Me

[N]z.

• เรื่องนี้กูว่าถึงสรยุทธ์
  • Hero Member
  • M-LEG..!?

Coud™

โหลดไม่ได้อ่าฺฮะ  woon_555
I am the bone of my sword
Steel is my body and fire is my blood
I have created over a thousand blades
Unknown to Death, Nor known to Life
Have withstood pain to create many weapons
Yet, those hands will never hold anything
So as I pray, unlimited blade works.

Archer(Emiya) :Fate Series

☜❤☞ElecTroYTT☜❤☞

• Fuck You!!
  • Maybe
นายเข้าไปเล่นได้อย่างไรอะ บอกผมที่ดิ เหนเขาบอกแบนไอพีคนไทย อยากเล่นมั่งอ่า จาเกรียนนน woon_5555

อสุราใต้หวันกับอสุราไทยเหมือนคนละเซิฟเลย ตัวละครใต้หวัน สวยกว่าเยอะ  g#029