GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เรื่อง การห่อกล่องของขวัญ Item ต่างๆ ทำไมเซิฟเวอร์ (อวตาร) ไม่มีห่อกล่องละครับ !!

-DenTyne-

• Jr. Member
  • **
 g#046 ทำไมเซิฟเวอร์ ((อวตาร)) ห่อกล่องของขวัญละคับ แล้วเครื่องที่พูดว่า หมวกเจ้าสังเวียน แบ่งกันใส่ เพราะมีใบเดียว g#035  g#035

แล้วก็ไม่มีห่อกล่องของขวัญ แล้วจะแบ่งกันใส่ยังไงคับ g#046 ช่วยเอา (ห่อกล่องของขวัญ) ลงเซิฟเวอร์ (อวตาร) ทีนะคับ

เพราะตอนนี้ หัวหน้าทีมใส่หมวกเจ้าสังเวียนอยู่คนเดียวเลย เขาอยากแบ่งให้เพื่อนๆในทีมใส่บ้าง g#001 g#001

ปล.ฝากด้วยนะครับ ขอบคุณครับ  g#024 g#024

DenTyne ณ เซิฟเวอร์ <<อวตาร>>

-DenTyne-

• **
กำ !! g#002 g#002  แล้วอีกอย่าง หมวกเจ้าสังเวียน อ่ะคับ แลกเปลี่ยนไม่ได้ด้วย g#040 g#040

ช่วยเอา (ห่อกล่องของขวัญ) ลงทีนะคับ g#001 g#001

CacAloz

• Full Member
ไม่ได้แน่นอนครับ เรื่องการห่อของสำหรับเซิร์ฟเวอร์อวตาร เพราะเป็นคอนเซปของเซิร์ฟเวอร์ตั้งแต่แรกแล้วครับ

แนะนำครับ แลกเปลี่ยนผ่านผ่านหัวกิลลูกกิลครับ หมวกที่ระลึกน่ะครับ

แต่ถ้าเป็นหมวกเจ้าสังเวียน ABT (เช่า) ไม่สามารถแลกเปลี่ยนได้แน่นอน

L-Nightiiz

• Aqualistz-..!
  • Newbie
  • *
  • K'Sant
ไม่ได้แน่นอนครับ เรื่องการห่อของสำหรับเซิร์ฟเวอร์อวตาร เพราะเป็นคอนเซปของเซิร์ฟเวอร์ตั้งแต่แรกแล้วครับ

แนะนำครับ แลกเปลี่ยนผ่านผ่านหัวกิลลูกกิลครับ หมวกที่ระลึกน่ะครับ

แต่ถ้าเป็นหมวกเจ้าสังเวียน ABT (เช่า) ไม่สามารถแลกเปลี่ยนได้แน่นอน

พวกไอเทมหมวกหรือหน้ากากเดลผ่านหัวกิลไม่ไ้ด้ครับอยากให้ปรับให้เดลได้หน่อยครับ

❤สาeaมLLห่Jความรัn❤

• SCG
หมวกจ้าวสังเวียนเนี่ยมันเข้าข่ายของหมวดแฟชั่นรึเปล่าครับ
ถ้ามันอยู่หมวดของแฟชั่น แล้วของหมวดแฟชั่นมันเดลแบบไม่ห่อได้ด้วยหรอครับ
ถึงจะเป็นหัวกิลล์รองกิลล์เถอะ
ถ้ามันเป็นแบบของงานTGSก็ว่าไปอย่างนะ

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥
εїзεїзεїзεїзεїзεїзεїзεїз

• ฮฮฮฮฮ.ล ’

• **
  • เมียเจมส์จิ
ถึงจะหัวกิลรองกิล แต่ของแฟชั่นก้เดลไม่ได้  g#015

อยากเดลหูแบตตี้จากอีกตัวหนึ่งมาใส่ตัวหลักก้ไม่ได้ เอือม  g#014

-DenTyne-

• **

ไม่ได้คับ g#046 หัวกิล รองกิล ก็ไม่ได้คับ ลองมาหมดแล้วคับ g#046 ไม่งั้นผมไม่มาขอหรอก  g#001 g#001

❤สาeaมLLห่Jความรัn❤

• SCG
ทีมงานนับเงินเอ้ย!!..ทำงาน จนไม่มีเวลาตอบหรอครับ   g#009

♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥♥
εїзεїзεїзεїзεїзεїзεїзεїз