GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

แจกของก่อนย้ายบ้านใหม่ !! / แจ้งรายละเอียดก่อนการรวมเซิร์ฟเวอร์

จีเอ็มเซรุ่ม

• GAMEINDY Supporter
  • Newbie
แจกของฉลองบ้านใหม่ !!
  • จัดหนัก จัดเต็มวันนี้ สำหรับ เซิร์ฟเวอร์วุ้นวันวาน เวลา 19.30-20.00 น  และ เซิร์ฟเวอร์หน้าหนังสือ เวลา 20.00-20.30 น 1 สิงหาคม 2560 ก่อนรวมเซิร์ฟเวอร์

แจ้งรายละเอียดเพิ่มเติมก่อนการรวมเซิร์ฟเวอร์
  • ปิด ระบบเติมเงิน สำหรับเซิร์ฟเวอร์ วุ้นวันวาน และหน้าหนังสือ
  • ระบบจะทำการ ปิดเซิร์ฟเวอร์ สำหรับเซิร์ฟเวอร์ วุ้นวันวาน และหน้าหนังสือ เวลา 23.59 น ของวันที่ 1 สิงหาคม 2560 เพื่อเตรียมข้อมูลสำหรับการรวมเซิร์ฟเวอร์

สำหรับตัวละครที่รวมเซิร์ฟ
  • ทางทีมงานจะทำการย้ายตัวละครผู้เล่นที่ล็อกอินตั้งแต่ 1 มกราคม 2560  ถึงวันนี้ ทั้งหมด 7 เดือน ไอดีที่นอกเหนือจากช่วงเวลาดังกล่าวนั้นจะถูกลบข้อมูลทั้งหมด (ถ้าไม่อยากถูกลบ ให้ทำการเข้าล็อกอินก่อนจะรวมเซิร์ฟเวอร์นะครับ)
  • ไอดีที่ถูกระบบแบน ไม่ว่าจะเหตุผลใดก็ตาม ของเซิร์ฟหน้าหนังสือ และ วันวาน ทางทีมงานจะไม่ย้ายมารวม
  • ข้อมูลตัวละครทั้งหมดที่ทางทีมงานจะรวมแสดงสูงสุดแค่ 9 ตัวละคร ถ้าหากมีตัวละครมากกว่านั้น เช่น 11 ตัว ให้ทำการลบตัวละครที่ไม่ใช้ออก ก็จะเห็นตัวละครที่เหลือ
  • ในกรณีที่เกิดมีชื่อตัวละครหรือชื่อกิลซ้ำ จะมีตัวอักษรอื่นๆมาต่อท้ายชื่อ (ในกรณีนี้ค่อยแจ้งมาให้ทางทีมงานเปลี่ยนให้ทีหลังครับ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 01, 2017, 16:16:31 โดย จีเอ็มวัคซีน »

A+

• Personal ID 🔐
  • Jr. Member
  • **
ขอสอบถามรายระเอียดหน่อยครับ ในส่วนที่ลบข้อมูลไอดีเนี่ย คือในส่วนเฉพาะของเซิร์ฟ หนังสือ กับ วันวานใช่ไหมครับ ส่วนเซิร์ฟใต้ยังคงรักษาข้อมูลเดิมแบบนี้ใช่หรือป่าวครับ ? หรือว่าจะลบข้อมูลทั้งหมดทุกไอดีที่ไม่ได้ใช้งานตั้งแต่ต้นปีในทุกเซิร์ฟเวอร์

จีเอ็มเซรุ่ม

• GAMEINDY Supporter
  • Newbie
ขอสอบถามรายระเอียดหน่อยครับ ในส่วนที่ลบข้อมูลไอดีเนี่ย คือในส่วนเฉพาะของเซิร์ฟ หนังสือ กับ วันวานใช่ไหมครับ ส่วนเซิร์ฟใต้ยังคงรักษาข้อมูลเดิมแบบนี้ใช่หรือป่าวครับ ? หรือว่าจะลบข้อมูลทั้งหมดทุกไอดีที่ไม่ได้ใช้งานตั้งแต่ต้นปีในทุกเซิร์ฟเวอร์

ลบในส่วนของเซิร์ฟ หน้าหนังสือกับวันวาน ครับ

A+

• Personal ID 🔐
  • Jr. Member
  • **

ลบในส่วนของเซิร์ฟ หน้าหนังสือกับวันวาน ครับ
ขอบคุณค้าป