GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

VIP.กับการดรอป

-crucify-

• Full Member
  • หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
เหมือนมีช่วงหนึ่งบอกว่าวีไอพีทำให้ของตกเยอะขึ้น โอกาสได้ของเยอะขึ้น
ตอนนี้มันยังเป็นอย่างนั้นรึเปล่าคะ หรือว่าไม่ได้เป็น หาลิ้งค์ใหม่ๆที่เป็นข้อมูลของวีไอพีไม่เจอค่ะว่ามันเพิ่มอะไรมั่ง
ใครหาเจอช่วยเอาลิ้งค์มาลงทีนะคะ ขอแบบอัพเดทแล้ว

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."

ทีที้

ปัจจุบัน  ถ้าเป็น  วีไอพี  จะเพิ่มอัตราดรอบ 20 ครับ    (ไม่แน่ใจระหว่า20กับ25  ฟันธงที่20ครับ)

-crucify-

• หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
ปัจจุบัน  ถ้าเป็น  วีไอพี  จะเพิ่มอัตราดรอบ 20 ครับ    (ไม่แน่ใจระหว่า20กับ25  ฟันธงที่20ครับ)

มันเพิ่มให้เห้นตรงอัตราดรอปเลยรึเปล่าคะ หรือเพิ่มเองมองไม่เห็น

ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
VIP เพิ่มอัตราดรอป 20 หน่วย ขึ้นให้เห็นที่หน้าต่างสถานะกันจะๆ ชัดๆเลยคับ woon_love
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
เซิฟหลักอาจไม่เห็นผลเท่าไหร่
ลองไปนรกสิ เห็นผลโคตรเยอะ(แค่20นะ) woon_555(หลังคูณดรอปไปแล้วเท่านั้น!!!!!)
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

ทีที้

มันเพิ่มให้เห้นตรงอัตราดรอปเลยรึเปล่าคะ หรือเพิ่มเองมองไม่เห็น
VIP เพิ่มอัตราดรอป 20 หน่วย ขึ้นให้เห็นที่หน้าต่างสถานะกันจะๆ ชัดๆเลยคับ woon_love

woon_yes woon_yesดุที่ช่อง สถานะได้เลยครับ  ก่อนกดมีเท่าไร หลังกดใช้ จะเพิ่มไปอีก20 woon_yes woon_yes

DarkEagle

• DarkEagle
ลองไปนรกสิ เห็นผลโคตรเยอะ(แค่20นะ) woon_555(หลังคูณดรอปไปแล้วเท่านั้น!!!!!)

บ้า นรกไม่ต้องวีหรอก แก้ผ้าไปชิงไปดรอปยังได้  g#005

Gheglex Phantom of eagle.

• ชิชิชิ

บ้า นรกไม่ต้องวีหรอก แก้ผ้าไปชิงไปดรอปยังได้  g#005
วีมันเยอะกว่า อิอิ woon_555
แต่แก้ผ้าเสี่ยงตายหน่อยนึงนะ ระวังมันจะมาโดยไม่รู้ตัว g#037
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

-crucify-

โกงง่ะ อย่างงี้ต้องเปิดวีไปเล่นเทรซะแล้ว ปกติไม่เคยเปิดวีซักตัว เปิดให้เทรดีกว่าเผื่อจะชิงอะไรได้มั่ง ไม่เคยได้อะไรกะเค้าเลย ถ้าเทียบกับผอบ วีก็เพิ่มเยอะมากเลยนะเนี่ย